Anh, chị, em F1 Giao lưu

Thành

Thích đủ thứ ...
Các Anh, Chị, Em F1 cùng nhau giao lưu tại room này nhé, chúc mọi người vui vẻ, thoải mái :)

TheKingNT

Thành viên tích cực
Ðề: Anh, chị, em F1 Giao lưu

Thôi em mở hàng lấy hên.

TheKingNT
Ngày ưu tiên : 27 - 9 - 2005.

Chỉnh sửa cuối:

chào AC !
mình cung là F1
ngày uu tien la : 7 Aug 2003
nhà mẹ mình o CA San Jose
rat vui duoc biet cac ban

kimsang

Thành viên mới

hi các anh/chị/em F1
cho em đc làm quen và giao lưu với các anh chị nhé, sẵn tiện học hỏi kihn nghiệm của các anh chị luôn, hồ sơ của em còn lâu lắm mới đc, vì ba em mới nộp hồ sơ năm 2009 à, hic hic... nhưng ko sao, vì như vậy em còn đủ thời gian để học hỏi từ những người đi trước :), rất vui đc làm quen với các anh chị

whitecat

Thành viên tích cực

Xin chào các ACE, em cũng là F1 đây, cho em gia nhập gia đình này nhé

Em đang vào giai đoạn cuối, chỉ chờ kết quả thử đàm ok đem nộp là có thể nhận giấy hồng & visa. Rất vui được giao lưu với các ACE. Email của e: nhulynguyen@gmail.com.

Khi qua mỹ em sẽ ở Polaris Dr, San Diego, Cali. ACE nào cũng ở đó thì mình sẽ off nhé. Thân.

dragon962345

Thành viên mới

Hội F1 vui quá à, còn F3 đây đang buồn rầu nè, lâu quá à, ngồi chờ mà sôi bụng luôn

akuser

Thành viên mới

Mình cũng F1, NVC đã nhận hồ sơ và hẹn 6 ~ 8 tuần gì đó, còn 6 ngày nữa là đủ 8 tuần rồi chưa biết sao :confused::confused::confused:
Hiện giờ đang bối rối quá ko biết nên làm thế nào, nửa muốn đi nửa ko muốn đi :114::114::114: vì đi qua đó cũng chưa biết làm gì :112::112:

B

bembom

Guest

Chào mọi người em là thành viên mới có gì chỉ dậy em nhé, Cảm ơn mọi người. Ủng hộ em nhé
http://abktravel.com

huongngo

Thành viên mới

hi chào ace
mình củng là F1 đây ngày uu tiên 30/01/2006
mình củng đang đợi hồ sơ đến mình nè gia đình mình đã ở cali

bebu90

Thành viên tích cực

Hi cả nhà F1

Ngày ưu tiên của mh: 24/10/2005. Còn phải đợi lâu nữa. Mh buồn quá, do bây giờ mình đã 21 tuổi rồi, mà nghe nói là qua 21 tuổi không được đi nữa.
Mong được làm quen với mọi người.

TheKingNT

Thành viên tích cực

Hi cả nhà F1

Ngày ưu tiên của mh: 24/10/2005. Còn phải đợi lâu nữa. Mh buồn quá, do bây giờ mình đã 21 tuổi rồi, mà nghe nói là qua 21 tuổi không được đi nữa.
Mong được làm quen với mọi người.
F1 bao nhiêu tuổi cũng được đi hết em, miễn sao là đừng có chồng là được. Lịch chỉ tạm dừng 1 thời gian thôi, rảnh rỗi đi học anh văn hoặc nghề nào đó thì sẽ thấy thời gian trôi qua nhanh lắm. Chúc may mắn.

songoku

Thành viên tích cực

F1 bao nhiêu tuổi cũng được đi hết em, miễn sao là đừng có chồng là được. Lịch chỉ tạm dừng 1 thời gian thôi, rảnh rỗi đi học anh văn hoặc nghề nào đó thì sẽ thấy thời gian trôi qua nhanh lắm. Chúc may mắn.
Chao anh chi!

Anh chi cho em hoi la ho so f2b duoc nang len F1 khi nao! Khi ba me chi can dau quoc tich la duoc roi hay phai doi den khi tuyen the. Cam on anh chi nhieu

bebu90

Thành viên tích cực
Cac ban diện F1 ơi!
Mấy tháng nay xem lịch visa mà bùn ghê. Trông chờ có lịch thg 8 để xem có tăng ai ngờ... sad...hixhix.

TuanHo2611

Thành viên tích cực
Chắc là bebu90 đi theo mẹ hoặc ba của diện F1, nên sợ bị lố tuổi nè !!!

Ngày PD hồ sơ của bebu90 là ngày nào vậy ?

bebu90

Thành viên tích cực
Ngày PD của mình là 24/10/2005. Tháng nào cũng trông có VB mà sao thấy đứng hoài. Mình sợ lớn tuổi wa không đi được hoặc có đi được mà wa đó già wa học không nổi nữa..hix... Ngày PD của mình gần ngày của bạn KingNT.Hy vọng ngày phỏng vấn tới sớm.

PhienDa

Thành viên mới
Ngày PD của mình là 24/10/2005. Tháng nào cũng trông có VB mà sao thấy đứng hoài. Mình sợ lớn tuổi wa không đi được hoặc có đi được mà wa đó già wa học không nổi nữa..hix... Ngày PD của mình gần ngày của bạn KingNT.Hy vọng ngày phỏng vấn tới sớm.
hilo bebu90, PD của em sau chị dzai ngày ah, chị là PD: 21/10/2005, ...tháng sau ...lỡ may lụm được lịch PV thì ...hú nhau í ới nhen! hy dzọng và lại hy dzong:p

bebu90

Thành viên tích cực

Hi chị Diep
Bây giờ ráng chờ, hy vọng F1 tăng mạnh trong những tháng sau, Chị em mình đi cùng ngày.

candela

Thành viên tích cực

Mình cũng xin tham gia
co ngày ưu tiên 11/8/2005 hồ sơ đã hoàn tất hết rồi,nhưng lại bị lịch visa,chán ơi là chán

PhienDa

Thành viên mới

Hilo...cái hội F2b chuyển qua F1 hơi bị nhiều hen, mà F2b từ đầu nă:1:m 2005 đến cuối năm ít thấy ai được PV quá ha, dụ ngươi ta mở hồ sơ rồi ngồi đó ...hoho

bebu90

Thành viên tích cực

Hi cả nhà

Mình cũng không rành lắm mà thấy bữa giờ mấy F kia tăng mạnh, chỉ thấy F1 đứng liên tục mấy tháng, chắc có thể là do F2b chuyển sang nhiều. Hồi trước năm 2005, lúc đó mình mới làm hồ sơ, thấy hồ sơ giải quyết nhanh lắm, không lâu như bây giờ.
Hy vọng tài khóa mới F1 lại tăng đều lại.