Anh, chị, em F1 Giao lưu

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: Anh, chị, em F1 Giao lưu

Hilo...cái hội F2b chuyển qua F1 hơi bị nhiều hen, mà F2b từ đầu nă:1:m 2005 đến cuối năm ít thấy ai được PV quá ha, dụ ngươi ta mở hồ sơ rồi ngồi đó ...hoho
Hi cả nhà,,,

Đúng rùi... thời điểm này những HS F2B nhập tịch ào ào...nên chuyễn lên F1 + với F3 chuyễn lên F1 nhiều nữa....biết đâu F1 chờ hỏng nổi nên lọt xuống F3 nhiều nhiều thì may ra F1 mới mau PV...

andylay1509

Thành viên tích cực

Hi All;

mình cũng từ F2B lên đc gần 1 năm đây..... đợi chán như con gián đây!!!

PD: Jan 2006 :(, family bên LA, Rosemead......

Mong làm quen cùng hội, có ai ở hcm Q6 thì buổi nào cafe chơi, mình cũng khá là free!!!

regs
Tấn

huungan040390

Thành viên mới

Hi mọi người,

Mình là F1, 20/11/2004, nếu có thể thì sẽ ở Virginia, có ai đã ở Virginia hoặc là sắp wa Virginia thì mình cùng làm quen học hỏi nha.

Thân mến !

dinhhoang

Thành viên mới

mình cũng F1 đây ngày ưu tiên 5-11-2004,phỏng vấn từ tháng 3 năm ngoái chỉ tại visa bị lùi nên kẹt lại,giờ thấy có bạn bên VDT ngày ưu tiên 18-11-2004 diện f1 đã có giấy báo phỏng vấn 2-2012 mình lo quá đây,sao chưa thấy gửi giấy về nhà mình kêu bổ túc giấy tờ nữa chán wá,có ai có tình trạng giống như mình ko ?email lsq mà vẫn chưa thấy trả lời,lên phòng thông tin hỏi họ cũng không trả lời mà bắt về email,chờ 3-4 tuần họ mới trả lời,thật sự rối wá

huungan040390

Thành viên mới

mình cũng F1 đây ngày ưu tiên 5-11-2004,phỏng vấn từ tháng 3 năm ngoái chỉ tại visa bị lùi nên kẹt lại,giờ thấy có bạn bên VDT ngày ưu tiên 18-11-2004 diện f1 đã có giấy báo phỏng vấn 2-2012 mình lo quá đây,sao chưa thấy gửi giấy về nhà mình kêu bổ túc giấy tờ nữa chán wá,có ai có tình trạng giống như mình ko ?email lsq mà vẫn chưa thấy trả lời,lên phòng thông tin hỏi họ cũng không trả lời mà bắt về email,chờ 3-4 tuần họ mới trả lời,thật sự rối wá
Hi dinhhoang,

Minh có ngày ưu tiên là 20-11-2004 nè bạn, mình gởi email wa NVC thì có ngày phỏng vấn, còn giấy tờ thì vẩn chưa có, ko có giấy tờ thì ko đi chích ngừa và khám sức khõe dc. Bên NVC gởi email thông báo ngày phỏng vấn mà ko đính kèm theo file pdf, mình bây giờ củng ko biết sao nè dinhhoang. CÓ AI CÓ THỂ HELP HOK ? :2:

Thanks & Best Regards !

dinhhoang

Thành viên mới

bạn zzz ơi bạn có thể cho mình số fone để tiện liên lạc với bạn ko ?mong tin bạn

bichngocbr

Thành viên tích cực

hi chào ace
mình củng là F1 đây ngày uu tiên 30/01/2006
mình củng đang đợi hồ sơ đến mình nè gia đình mình đã ở cali
minh cung f1 ngay uu tien 16/12/2007
gd minh cung o cali kg biet bao gio moi den ho so minh day?

huungan040390

Thành viên mới

bạn zzz ơi bạn có thể cho mình số fone để tiện liên lạc với bạn ko ?mong tin bạn
Chào bạn,

Mình đã đăng ký ksk & chích ngừa luôn rồi, thứ 2 là vào ksks trước nè bạn, chắc bạn củng tiến hành các bước ksk & chích ngừa xong hết rồi ha, số phone của mình là 0169.2204.110

Thân mến !

vutran1978

Thành viên tích cực

F1 sao lại ddi xa quá ,xôm tụ lên nào .mình cũng diện F1 đây sao mà cháng thế, mình thì có ngày pv 2007 còn lâu qua đi thôi...........:6::6: