ASM

phanthingocanh

Thành viên tích cực
tại chị không biết cũng từ cái việc sét đánh mà có hẳn bài hát nổi tiếng, nghe phát nhé

¶\Iói thật nha hình như chị là cái gai trong mắt em Asm,tính chị thẳng thắng không nghỉ xa vời chi cho mệt, bao nhiêu bài chị post lên sao em cứ sock hoài vậy bài cao dao mà chi học hồi lơp 5 chị cô nhớ để post lên cho vui em đổ xuống cống,khi chị ngủ dậy sớm thì em nói chi hot:mad::mad::mad:Nếu vậy thi chị xin rút lui vây,chúc diển đàn luôn vửng mạnh

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 17/04/2011 tại Nhà hàng bờ sông số 1

tại chị không biết cũng từ cái việc sét đánh mà có hẳn bài hát nổi tiếng, nghe phát nhé

¶\Iói thật nha hình như chị là cái gai trong mắt em Asm,tính chị thẳng thắng không nghỉ xa vời chi cho mệt, bao nhiêu bài chị post lên sao em cứ sock hoài vậy bài cao dao mà chi học hồi lơp 5 chị cô nhớ để post lên cho vui em đổ xuống cống,khi chị ngủ dậy sớm thì em nói chi hot:mad::mad::mad:Nếu vậy thi chị xin rút lui vây,chúc diển đàn luôn vửng mạnh
Thui đừng giận mà cô. Để đó, buổi off tới, con kêu đồng bọn con giở bác asm ra cho mọi ngừ xiem, cho hết cái tật chọc cô ngocanh của funny nè. Cô yên tâm đê.............Cô nhớ đi off nhé, hỏng có cô làm sao con đi được nè :20::20::20::20::20::20:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

ý chài , dzị mà cũng giận đuợc ah, chị xem cả cái 4rum này em có tha ai đâu hehehe thôi bỏ đi mừ đang dzui mừ ,:21::21::21:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chào chị Ngọc Ánh!bớt giận nha chị, tính anh ấy vui vẻ ,hoạt bát sao chị lại giận anh.....hihihi,ACE chúng mình đều chung một mái nhà XNC mà chị,sắp bay rùi chị phải vui lên chứ !!!!!thôi uống với iem chai dr Thanh............
cho bớt nỏng trong người:109::109::109:

funnyngo139

ý chài , dzị mà cũng giận đuợc ah, chị xem cả cái 4rum này em có tha ai đâu hehehe thôi bỏ đi mừ đang dzui mừ ,:21::21::21:
Trùi, chọc giận đã rùi năn nỉ hả bác sờ mó. định dùng chiêu nam nhân kế àh

Cô ngocanh ui, bỏ qua cho bác sẹo moong đi cô ơi. Thông cảm vì bị sẹo nên hay đi phá làng, phá xóm thui chứ cũng chẳng có ý gì xấu đâu cô :43::43::43::109:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Asm,

Theo chị thấy, giỡn thì cũng vừa phải thôi, phụ nữ dễ tự ái và hay giận hờn lắm. Em phải tuỳ theo đối tượng mà giỡn chứ.

Như funnyngo139, em cứ tha hồ mà giỡn, sợ em không đối lại với funnyngo139 đâu? Bằng chứng sao không thấy em có ý kiến gì về câu này dzậy ta, chỉ biết ăn hiếp chị ngocanh của chị thôi hà :

"Bác sờ mó có muốn ké cánh máy bay ko nè. Con 1 bên, bác 1 bên nhé" Hihi hết ý luôn.

@ Chị phanthingocanh ơi: Bỏ qua đi chị, không ai chấp nhất với em mình đâu chị, mình chị lớn phải từ bi hỷ xả rộng lượng với em út chị nhé, chắc chắn là Asm không dám chọc chị nữa đâu.

Thân mến,

Ngọc:1:+

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Thôi đi XNC Idol ,giận thì giận mà thương thì thương .Nếu cô còn giận sẽ làm đi XNC mất đi nhiều nhân tài lắm đó ,nhớ ngày xưa BX cũng làm giận như vậy .Thôi nhé người đẹp XNC .
Cô biết ASM là ai cũng chọc phá mà !Vừa mới nói khao giấy hồng bây giờ làm bộ giận trốn phải không? tui không uống được chai Ken nào của cô là tui giận cô luôn đó nghe .

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Trùi, chọc giận đã rùi năn nỉ hả bác sờ mó. định dùng chiêu nam nhân kế àh

Cô ngocanh ui, bỏ qua cho bác sẹo moong đi cô ơi. Thông cảm vì bị sẹo nên hay đi phá làng, phá xóm thui chứ cũng chẳng có ý gì xấu đâu cô :43::43::43::109:
seo bít có sẹo hay dzị , :43::43::43::43: kg chơi vừa xoa vừa oánh nhé

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Nếu xem như người xa lạ thì không bao giờ thèm giận chi cho mệt, giận chỉ gì xem người ta như người thân quen, bạn bè thân, một người bạn tốt, nhưng mà tại sao lại nói mình như vậy, nên giận thôi. Đây chỉ là tính thường tình của người phụ nữ. Ai ai cũng thế cả.
ASM phải cảm nhận và xin lỗi chị NA, chỉ gì hiểu lầm mà thôi, đùa giỡn đôi lúc cũng hiểu lầm nhau, nhưng thường thường sau khi giải thích hiểu nhau sẽ thân tình hơn. Tính của Anh sợ mập này là thế đó, đùa giỡn thôi không có ý gì đâu Chị NA àh, thôi tất cả đã qua rồi xin đừng nhắc lại và vui vẽ cùng nhau offline nhé.
Hy vọng chị NA xem được và thông cảm. Sau này sang Mỹ bận rộn với cuộc sống mới thì đó cũng là 1 kỹ niệm êm đềm trong XNC này. Vui lên nhé.
:41::41::41::41::41::41::41::41::41::41:thank laoquau

Thôi đi XNC Idol ,giận thì giận mà thương thì thương .Nếu cô còn giận sẽ làm đi XNC mất đi nhiều nhân tài lắm đó ,nhớ ngày xưa BX cũng làm giận như vậy .Thôi nhé người đẹp XNC .
Cô biết ASM là ai cũng chọc phá mà !Vừa mới nói khao giấy hồng bây giờ làm bộ giận trốn phải không? tui không uống được chai Ken nào của cô là tui giận cô luôn đó nghe .
Chà , Cái Ông Anh philboy1952 này seo lại kéo BX vô nữa nà ... nhưng mà cám ơn Ông Anh philboy1952 nha vì đã từ lâu muốn góp ý với ASM mà khg có dịp hì hì
ASM ơi !
BX trước hết xin cảm ơn Gia Đình của BX Bảo Lãnh BX và nhờ đó BX mới tìm vào XNC ( 1 sự tình cờ ) ... cảm ơn Diễn Đàn vì giờ đây BX đã quen biết được nhiều bạn bè , AC hơn ... và cảm thấy 1 ngày của BX rất trống trải khó chịu khi ...ngày đó chưa vào trang XNC .. để biết tin tức , vui buồn của các AC ... và trong 1 tháng GDXNC chỉ có 1 ngày gặp nhau nhưng chúng ta '' chuẩn bị '' thì nôn nao rộn ràng đến 2 tuần trước lận .... đó cũng là Niềm Vui .. và Kỷ Niệm ... những ngày đầu mới biết XNC như BX đã từng nói rồi là BX rất thích đọc bài của các AC :
- Phuthohoa và yenbui54 thì để học hỏi kinh nghiệm sống nơi mình sắp đến
- BM , Quaidan , Thành , ASM ... đọc mà cười bật lên thành tiếng người nhà còn hỏi BX chuyện gì ??????? tưởng BX khùng nữa ...
và khi có dịp gặp trong 1 buổi off BX muốn biết ASM là Anh nào vì bài viết của ASM lúc đó rất vui , hóm hỉnh , có duyên ... nhưng ASM ơi cho BX nói lên ý của BX 1 chút nhé : BX biết những gì ASM đùa giỡn với mọi thành viên XNC chỉ Vui là chính và tính của ASM là như thế nhưng ASM phải hiểu rằng : cái gì cũng có cái định mức của nó đừng nhiều quá ASM nhé
- giận QUÁ mất khôn
- no QUÁ mất ngon
- Duyên QUÁ mất Duyên (câu này của BX tự chế )
BX nghĩ chúng ta đùa giỡn có chừng mựt thôi ASM ạ , khi muốn nhiều hơn nữa thì nên đối diện hay hơn vì khi viết thành chữ khi đọc nó tuỳ thuộc cách đọc của mỗi người nhấn câu ở đâu ? âm giọng ở đâu ? thì sẽ ra ý khác nên gây Hiểu Nhầm nhau thì mất vui ,,, giống như bây giờ ASM nhé
BX mong ASM sau này bớt châm chích , và đuổi cùng giết tận mọi thành viên anh nhé , BX có đọc lý do ASM banned thành viên ... là : càng ngày càng nặng nhưng ASM hãy xem lại những bài viết gần đây của ASM xem đâu có càng ngày càng nhẹ đâu ????? bằng chứng là đã làm cho bà chị Miss Ai Đồn của XNC buồn Hók rồi đó ... mong ASM xem lại chính mình đừng mở của người ta ra xem nữa he he

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Thế mới hay ở diễn đàn này ASM chuyên môn giở người ta ra xem ,bây giờ bị Funnyngo giở ra xem thì là biết bị sẹo mông (vì chuyên môn chọc người khác ,nên bị chó cắn )haha anh sẹo mông bị chó cắn ,rách cái mông,ướt cái quần Nylon .Ha ha ....:21::21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...

Chuẩn bị có sẹo rùi ku :101: ghi nhớ lần off tới tạ lỗi Ms. Ngocanh nhe, không là cho lên cột điện ngồi chơi ah :24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
ðề: Xử asm

Cám ơn các anh chị đã đóng góp cho em , điều này đã có thành viên nhắc nhở cho em rôì. Tuy nhiên đó là bản tính của em thì " non sông dễ đổi, bản tính khó dời" các anh chị cũng vậy thôi.Đó cũng chính là cái style của mỗi người , nếu ai cũng như nhau thì còn gì để nói ?

Trêu ghẹo người này chọc phá người kia cũng tùy người chứ.Thử hỏi như chị Ngọc ở đây em có dám ghẹo chị tiếng nào kg? lý do ? Chị không thích và đã nói cho mình biết . Còn đàng này đang đùa cợt xong rồi quay lại nói thế thì là chuyện khác đúng không . Em có đưa bài "mắt nâu" của Thành lộc vào để đùa chuyện sét đánh . điều này em nhận lỗi em không chối mặc dù đã xóa link và đổi câu,

Tuy nhiên các anh chị nên nhớ rằng chúng ta đang đọc một đoạn văn, một cụm từ để phỏng đoán ra một con người cho nên các biểu cảm đều không có,như ánh mắt, nét mặt, giọng nói.... không thể nào truyền tải hết vào một dòng chữ bâng quơ được đâu. Và chỉ là suy đoán và suy đoán và có khi đúng có khi sai
.

Cám ơn các anh chị đã viết rất rõ và đóng góp cho em . Một lần nữa em xin lỗi chị NA và cũng nhân đây nếu các anh chị không thích , xin cứ nói thẳng với em . Đừng để tâm , chôn giấu trong lòng rồi đến ngày nào đó lại bùng lên , rồi lại xảy ra nhiều việc đâm không hay.

Regard

ASM

Liệu

Cựu Ban điều hành
ðề: Asm

Khà ... khà.... khà .... L đang ở CA mà "iem nó" cũng có chừa L ra đâu :24::24::24:

Thôi thì "ziận thì ziận" mà "zương thì zương" hen các ACE. Mong rằng tất cả ACE chúng ta sẽ giữ mãi tình thân như thế, dù còn ở VN hay đã "vù" qua US rồi.

:41::41::41: chú iem ASM 1 phát nha bà con :41::41::41:

P/s: Trưa hôm nay (Chúa nhật 03/4/2011) các thành viên XNC ở Nam CA vẫn off cafe đều đều. Và nghe nói, có 2 cuộc off chai "zoành choáng" <=== chờ tin của 2 nhóm này :24::24::24:

Ðề: ðề: Xử asm

Cám ơn các anh chị đã đóng góp cho em , điều này đã có thành viên nhắc nhở cho em rôì. Tuy nhiên đó là bản tính của em thì " non sông dễ đổi, bản tính khó dời" các anh chị cũng vậy thôi.Đó cũng chính là cái style của mỗi người , nếu ai cũng như nhau thì còn gì để nói ?

Trêu ghẹo người này chọc phá người kia cũng tùy người chứ.Thử hỏi như chị Ngọc ở đây em có dám ghẹo chị tiếng nào kg? lý do ? Chị không thích và đã nói cho mình biết . Còn đàng này đang đùa cợt xong rồi quay lại nói thế thì là chuyện khác đúng không . Em có đưa bài "mắt nâu" của Thành lộc vào để đùa chuyện sét đánh . điều này em nhận lỗi em không chối mặc dù đã xóa link và đổi câu,

Tuy nhiên các anh chị nên nhớ rằng chúng ta đang đọc một đoạn văn, một cụm từ để phỏng đoán ra một con người cho nên các biểu cảm đều không có,như ánh mắt, nét mặt, giọng nói.... không thể nào truyền tải hết vào một dòng chữ bâng quơ được đâu. Và chỉ là suy đoán và suy đoán và có khi đúng có khi sai
.

Cám ơn các anh chị đã viết rất rõ và đóng góp cho em . Một lần nữa em xin lỗi chị NA và cũng nhân đây nếu các anh chị không thích , xin cứ nói thẳng với em . Đừng để tâm , chôn giấu trong lòng rồi đến ngày nào đó lại bùng lên , rồi lại xảy ra nhiều việc đâm không hay.

Regard

ASM
:41::41: ASM
BX rất vui vì ASM đã vui lòng đón nhận Ý Kiến đóng góp của ACE trong gia đình XNC :41::41::113:

ziz

Support

:41::41: ASM
BX rất vui vì ASM đã vui lòng đón nhận Ý Kiến đóng góp của ACE trong gia đình XNC :41::41::113:
Kể cũng lạ cho cái tay asm này cứ hễ ai giận hắn tháng này là tháng sau lãnh visa liền , năm ngoái là chị BX năm nay tới lượt chị NA .

Có lẽ mình cũng phải chọc giận một phát xem thế nào ... Mày hả bưởi :24::24::24::24::24::24::24::24:

funnyngo139

Bớt nóng bớt nóng cả nhà nhé. Đâu còn có đó mừ. Hãy giảm stress với đoạn video này nhá. Có cơ hội cho bác asm giở ra xem rùi đó. Thấy được gì cho Funny bit với nhé :21::21::109::9:
[YOUTUBE]YILVQF6rsuo[/YOUTUBE]

andvhbk

Thành viên tích cực

Kể cũng lạ cho cái tay asm này cứ hễ ai giận hắn tháng này là tháng sau lãnh visa liền , năm ngoái là chị BX năm nay tới lượt chị NA .

Có lẽ mình cũng phải chọc giận một phát xem thế nào ... Mày hả bưởi :24::24::24::24::24::24::24::24:
Thật không bạn? Mình mới vừa nộp hồ sơ thui, để chọc hắn thử.:21:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Trời. ngày xưa không có topic này thì còn trách được tớ, giờ tớ đã nói rùi thì đừng chọc ghẹo tớ nhé, hờ hờ không ai dzỗ đâu nhé:24::24::24:

Bác Ziz hôm nào gửi lời hỏi thăm Trần Minh Kiều hộ em nhé, nào ai biết bác biết mà lại còn hàng xóm với chiến sĩ ấy. Bác không nhắc em quên béng đi mất, đội ơn bác l001l001l001

he he đừng nghe ZiZ xúi bậy :24::24::24:
BX nhận visa rồi ASM ghanh tỵ chưa nhận được nên mới CHỌT cho BX hók , hồi đó BX đau chứ khg có giận ASM , nói thiệt mình đang đau 90% cần người CHIA SẼ ,,, ổng SẼ ổng CHIA làm sao hổng biết mà BX muốn nhảy vô Ăn mừng visa với cái đầu Xe Lửa luôn :24::24: rồi nhờ người gỡ bài viết xuống luôn :21::21: nhưng nói thiệt nếu XNC thiếu ASM cũng khg vui đâu vì cười hoài cũng mỏi miệng lắm , phải có ASM chọc khóc để mình biết rằng À tuyến lệ còn làm việc được :113::113::113:
@ ASM nói vậy thôi chứ CHỌT BX hók là BX xù lông nhím bắn cho phát chết luôn