Bình chọn Logo cho Xuất Nhập Cảnh!

Bình chọn Logo chính thức cho diễn đàn XNC!

• Tôi chọn Logo số 1

Votes: 0 0.0%
  • Tôi chọn Logo số 2

Votes: 9 45.0%
  • Tôi chọn Logo số 3

Votes: 7 35.0%
  • Tôi chọn Logo số 4

Votes: 4 20.0%

• Total voters
    20
  • Poll closed .

Thành

Thích đủ thứ ...
Trong thời gian qua diễn đàn đã có sử dụng Logo nhưng chưa chính thức là Logo của XNC, hiện nay chúng ta đã nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình của các thành viên Ban điều hành cũng như sự quan tâm của thành viên XNC cho đến nay diễn đàn có 4 mẫu Logo dành cho diễn đàn, do anh yman hiện là thành viên của Ban quản trị XNC đảm trách phần design những mẫu Logo này. Mục này mở ra nhằm trưng bày các Logo, để tất cả các thành viên trong diễn đàn có thể xem và chọn cho mình 1 mẫu thích hợp, sau thời gian bình chọn, Ban điều hành sẽ tổng kết các phiếu bình chọn. Cuối cùng tất nhiên là Logo nào có số phiếu bầu nhiều nhất thì Logo đó sẽ được chọn làm Logo chính thức của diễn đàn xuatnhapcanh.com. Chúng tôi rất mong nhận được sự tham gia & ủng hộ của các thành viên XNC trong topic này.

Trân trọng !

Xin lưu ý:
Tất cả gồm có 4 mẫu Logo các anh, chị sau khi xem xong nếu muốn bình chọn cho mẫu Logo nào thì xin vui lòng bấm vào nút tròn kế bên dòng chữ Logo số 1,2,3,4...

Logo số 1
Logo số 2
Logo số 3
Logo số 4

vuanhtt

Thành viên mới
Ðề: Bình chọn Logo cho Xuất Nhập Cảnh!

Hi All

Tôi chọn logo thứ hai , và nếu được thì đưa ngọn đuốc của logo thứ tư sang logo thứ hai thì tốt và đẹp hơn ,đồng thời domain name xuatnhapcanh.com rõ hơn một chút , đây là theo thiển ý của tôi .
Chúc tất cả thành viên XNC vui vẻ và nhiều may mắn .

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào Anh vuanhtt, rất vui mừng được chào đón Anh tại XNC.

Theo Tôi không lầm, hình như nickname của ANh giống 1 nickname là thành viên V.I.P bên VDT đúng không ạ.

Nếu đúng, rất mong Anh cộng tác với XNC nha, còn không trúng, mong Anh bỏ hen.

Chào Anh.

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

Chào các bạn, tôi xin chọn Logo số 3.

K

Khách

Guest

Batkhatunghi
0983 542 761

linda

Ban điều hành

Linda chọn logo thứ 3.

vuanhtt

Thành viên mới

Chào Anh vuanhtt, rất vui mừng được chào đón Anh tại XNC.

Theo Tôi không lầm, hình như nickname của ANh giống 1 nickname là thành viên V.I.P bên VDT đúng không ạ.

Nếu đúng, rất mong Anh cộng tác với XNC nha, còn không trúng, mong Anh bỏ hen.

Chào Anh.
Hi anh .

Dạ đúng , chúc anh và tất cà thành viên gặp nhiều điều tốt đẹp .

vuanhtt

Chỉnh sửa cuối:
K

Khách

Guest

xuất nhập cảnh là một cẩm nang di trú, ở đó bạn có tất cả thông tin ở những trang sách trên logo 2 rất phù hợp.

Liệu

Cựu Ban điều hành

xuất nhập cảnh là một cẩm nang di trú, ở đó bạn có tất cả thông tin ở những trang sách trên logo 2 rất phù hợp.
Cám ơn bạn đã chọn logo cho XNC và xin mời bác tham gia cùng XNC nha. Xin chào mừng bác làm thành viên của XNC, bác reg 1 nickname nha. Cám ơn bác.

S

Sunkion

Guest

Anh chọn rất giống ý của tôi, dùng Logo số 2 đi cùng với dòng "Cẩm nang di trú" nghe cũng hay và có ý nghĩa đấy nhỉ ? Tôi xin vote số 2!

Liệu

Cựu Ban điều hành

Anh chọn rất giống ý của tôi, dùng Logo số 2 đi cùng với dòng "Cẩm nang di trú" nghe cũng hay và có ý nghĩa đấy nhỉ ? Tôi xin vote số 2!
Cám ơn bạn Sunkion đã chọn logo cho XNC và xin mời bạn Sunkion tham gia cùng XNC nha. Xin chào mừng bác làm thành viên của XNC, bác reg nickname Sunkion nha. Cám ơn Bạn nhiều nha.

Cỏ Hồng

Thành viên mới

Tôi chọn logo số 2, vì diễn đàn Xuất Nhập Cảnh không có bán vé máy bay mà chuyên cung cấp những thông tin hướng dẫn giúp đỡ mọi người trong và ngoài nước về các dịch vụ Xuất Nhập Cảnh, và chia sẽ những kinh nghiệm tại những vùng đất mới đã, đang hoặc sẽ đến định cư. Theo tôi, biểu tượng cuốn sách - Guidelines - đúng hơn là máy bay.

trantai

Thành viên tích cực

Em chọn mẫu 2

Vì có cái biểu tượng giống cái Passport.

Anh yman ơi. Em cảm thấy phần phối màu chưa đc ổn cho lăm.
Cái cục lửa của bà Nữ thần ở mẫu 2 không đẹp = 3 mẫu còn lại. em đề xuất: Mẫu 2. Cục lửa mẫu 4. Phối màu đỏ và xanh đen (màu của Quốc kỳ mỹ)

Đôi lời đóng góp.

Thân!

namhoang

Thành viên tích cực

Tôi chọn logo 3. Ngọn lửa đẹp. Chuyến bay mang theo vui buồn cho một cuộc chia ly, và nó sẽ đáp xuống nơi đoàn tụ và chất chứa nhưng vẫn là sự trọn vẹn, bên nó đồng hành Xuất nhập cảnh.com .

minhkietk3

Thành viên mới
logo thứ 2 , vì quyển sách tượng trưng cho sự tìm kiếm ..........
:114:

sao cháu không thấy nói gì về diện f3 nữa vậy các cô chú..

Theo em logo thứ 2 có vẻ hợp với tiêu chí của diễn đàn Xuất nhập cảnh hơn cả (như các anh chị trước đã góp ý rồi). Em chỉ xin chỉnh sửa lại hai chỗ (nếu có thể) cho logo hoàn thiện hơn:
- Thứ nhất: Ngọn lửa ở Logo thứ 2 nhìn không thật lắm, có thể thay bằng ngọn lửa ở logo thứ nhất (ba ngọn lửa bập bùng, nhưng kéo cho cả cụm lửa cao hơn logo thứ nhất một chút).
-Thứ hai: Dòng chữ "XuatNhapCanh.com" và đường line màu vàng nhìn có vẻ dài hơn hình quyển sách phía trên. (Có thể do 2 lý do: hình nhỏ nên em nhìn không chính xác hoặc do quyển sách đặt ở góc độ nghiêng tạo cho người nhìn cảm giác đó!)

Chỉ là chút thiển ý của em. Xin mạn phép được góp ý.

Thân ái!

trcoti

Thành viên mới

theo mình thì cái nào cũng được nhưng bỏ biểu tương sách hay máy bay mà lấy chữ C vẽ lại thành quả địa cấu . Thân !

sau không bình chon trưc tiếp được ? quả địa cầu mằm trong vòng tròn trong chữ C