Buồn quá anh,chị ơi

mi_nguyen76

Thành viên mới
Anh,chị BQT kính mến!
Đợi Visa lâu quá,buồn ghê .Anh,chị tổ chức offline họp mặt cho vui nha anh chị,cũng đã lâu nhà ta không họp mặt vài hàng cùng BQT

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Buồn quá anh,chị ơi

Uhm!vụ này ủng hộ em gái nè....hhhihii

mi_nguyen76

Thành viên mới

Vậy anh nhờ chị Ngochappy tổ chức đi,hồ sơ của em cũng gần tới rồi,sợ không còn dịp hội ngộ cùng với DĐ XNC!nhớ cả nhà lắm rồi

vuthangsi

Ban điều hành

vậy anh nhờ chị ngochappy tổ chức đi,hồ sơ của em cũng gần tới rồi,sợ không còn dịp hội ngộ cùng với dđ xnc!nhớ cả nhà lắm rồi
Nhớ ai không nhớ , nhớ Diển Đàn .:2::2:
Diển đàn đang ngóng lịch visa .:100::100:
Visa đang đợi , sao chậm đến .:33::33:
Biết có người mong , nhớ diển đàn . :36::36:

phongtrương

Thành viên mới

Lâu lâu lâu !!! mới nhậu một lần ,nhậu một lần cho nó lâu lâu ,ráng lên cô bé Ngọc happy ơi !!!
kỳ này TuanDoan mua vé về VN offline nha ,Thành Admin không say không về nha....ka....ka.....TamTuong cũng vậy ,TriệuTong,ASM,Delena,Dungphuquoc,.... dạo này phongtruong sống lại ồi!!!!!!

Dungphuquoc

Photographer XNC

Lâu lâu lâu !!! mới nhậu một lần ,nhậu một lần cho nó lâu lâu ,ráng lên cô bé Ngọc happy ơi !!!
kỳ này TuanDoan mua vé về VN offline nha ,Thành Admin không say không về nha....ka....ka.....TamTuong cũng vậy ,TriệuTong,ASM,Delena,Dungphuquoc,.... dạo này phongtruong sống lại ồi!!!!!!
Nghe đồn F4 tăng 1 tuần, nên sống lại hả Bác Phong Trường. Kakaka !!!

Thành

Thích đủ thứ ...

Bác dưỡng sức lâu quá rồi nha ! Sống lại ai chịu cho thấu kkk

PS/: Tám Tường bị bà 8 dí chạy mất dép roài :24:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chi Ngochappy oi, anh em dang doi ngay off , nho thay nao coi ngay tot man luon di chi

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Vậy anh nhờ chị Ngochappy tổ chức đi,hồ sơ của em cũng gần tới rồi,sợ không còn dịp hội ngộ cùng với DĐ XNC!nhớ cả nhà lắm rồi
Xin chào Mi_nguyen76,

Cám ơn em. Vì bận việc nên chị đã nhờ bạn Delena tổ chức buổi offline, vậy em hãy mau qua Topic "Xin mời tham dự buổi offline Mùa Hè 2013" đăng ký để tham gia với các bạn nhé!

Chúc em luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Phongtruong,

Xin lỗi anh vì trả lời trễ do thời gian này tôi rất bận trong công việc làm.

Xin cám ơn anh. Để vui chơi cùng các bạn thân hữu, lần này anh và chị nhớ tham gia nhé!

Kính chúc gia đình anh chị luôn hạnh phúc và mọi sự tốt đẹp.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chi Ngochappy oi, anh em dang doi ngay off , nho thay nao coi ngay tot man luon di chi
Chào Delena,

Cám ơn em đã tổ chức buổi offline.

Với tài năng và lòng nhiệt tình vốn có của em, chị tin rằng em sẽ tổ chức buổi offline thành công tốt đẹp.

Thân mến,