cảm xúc sau khi ofline 18/12/2011

phongtrương

Thành viên mới
Thật vui ! phiền muộn tan biến ,gặp gở bạn mới ,một buổi trưa chủ nhật thật ấn tượng .Đó là những cảm xúc của mình khi dự buổi offline hôm nay .....còn đâu đó tiếng hát của Delena "em ơi có bao nhiêu ... 60 năm cuộc đời ...."
vài hình ảnh ..

hình này là lần ofline" củ nhưng độc" 2011

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: cảm xúc sau khi ofline 18/12/2011

Hi anh PhongTruong! cám ơn những chia sẽ cảm xúc của anh,gia đình XNC của chúng ta là thế đấy,mong rằng những tình cảm của anh cũng như các bạn dành cho dđ là mãi mãi......thanks so much:1:

Thành

Thích đủ thứ ...

Thật vui, sau khi xỉn mình đã tỉnh lại và ngồi viết bài này hị hị hị :24:

Thật vui, sau khi xỉn mình đã tỉnh lại và ngồi viết bài này hị hị hị :24:
Cãm xúc ! Thật buồn :20::20::20::20::20::20:, sau khi ngủ dậy mình đã tỉnh lại và ngồi viết bài này hỏi TỘI ông Nothing , đăng ký online 5 người ngồi chờ : QuaiDan ,Hung1955 , bexinh , phuthohoa , 1999 mà ông ÁC ổng lo xức dầu , bỏ quên bạn bè , quên truyền hình ảnh cho mọi người đang ngồi chờ online luôn :20::20::20::20::20: gọi phone cho mọi người hổng ai thèm trả lời phone luôn l001l001l001l001l001 thế là 5 người ở phía online tự 8888 với nhau rồi chờ lâu quá mọi tự rủ nhau off máy đi ngủ :20::20::20::20::20:

Thành

Thích đủ thứ ...

Xức cái con khỉ, đang lúc ngon lành Wifi tê liệt hehehehe chạy đi xức dầu lun :24: l001l001l001

Xức cái con khỉ, đang lúc ngon lành Wifi tê liệt hehehehe chạy đi xức dầu lun :24: l001l001l001
ủa vậy hả , vậy là Bexinh Trách Lầm Người Có Tội hả :24::24::24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào cả nhà.

Bắt đầu từ trưa qua, hồn dzía Tamtuong lúc nào cũng ở trên mây thôi, bi giờ mới nhập xác lại nè! khà...khà...:24::24::24:

Niềm vui chẳng thể kể hết, không phí công 8 này đã lặn lội 350km để có được niềm hạnh phúc thật sự thế này!

Cám ơn anh Phongtruong đã post pic đầu tiên trong đó có 8 là người mở hàng.

Tamtuong hiện đang còn ở Sài Gìn, nếu có "tụm 5 tụm 7", hú 8 với nhe. Không gặp lần 2 là không về xứ Phan đâu đấy! :1::1:

Xin được cầu chúc cho tất cả mọi người, từ già đến trẻ, lão đến ấu, nam cũng như nữ, đàn ông cũng như đàn bà, từ ông giá đến bà giá, tất tần tật...luôn bình an, sức khỏe, may mắn và hạnh phúc. :6::6:

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Chào cả nhà.

Bắt đầu từ trưa qua, hồn dzía Tamtuong lúc nào cũng ở trên mây thôi, bi giờ mới nhập xác lại nè! khà...khà...:24::24::24:

Niềm vui chẳng thể kể hết, không phí công 8 này đã lặn lội 350km để có được niềm hạnh phúc thật sự thế này!

Cám ơn anh Phongtruong đã post pic đầu tiên trong đó có 8 là người mở hàng.

Tamtuong hiện đang còn ở Sài Gìn, nếu có "tụm 5 tụm 7", hú 8 với nhe. Không gặp lần 2 là không về xứ Phan đâu đấy! :1::1:

Xin được cầu chúc cho tất cả mọi người, từ già đến trẻ, lão đến ấu, nam cũng như nữ, đàn ông cũng như đàn bà, từ ông giá đến bà giá, tất tần tật...luôn bình an, sức khỏe, may mắn và hạnh phúc. :6::6:
Anh 8 ơi hôm qua anh có là sẽ hướng dẫn em nhiều chỗ thú vị ở Sài Gòn lắm, nhớ chia sẻ và chung vui cùng anh em nhé.Nếu có em xin 1 ve nhé anh 8

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Anh 8 ơi hôm qua anh có là sẽ hướng dẫn em nhiều chỗ thú vị ở Sài Gòn lắm, nhớ chia sẻ và chung vui cùng anh em nhé.Nếu có em xin 1 ve nhé anh 8
Ái chà chà! cái nì gọi là "ném đá...hổng giấu tay" đây. :20:

Em đừng cái mà chọc quê anh nghen. Hai lúa, ba gạo, bốn tỉnh lẻ, năm...thì biết gì về Sài Gòn mà đòi "hướng dẫn em" dzị Ku l001? Nhưng hông sao, em cứ thọt lét thải mái. Miễn khi có kèo, em hú anh là được. Anh đang đợi, nhớ nhe Ku!:6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

hình này là lần ofline" củ nhưng độc" 2011
Đúng độc luôn đó anh! Ku này mà..."khờ khờ" một chút là em bắt bán sang Trung Quốc lâu roài. Nhìn mặt "hắn" mà thấy ghé................t gì đâu!:24::24::6:

Oh! Vậy là thuy_loan cũng giống Bexinh . Trách lầm người bên online rồi .:10:
chàng online ngồi chờ sẵn sàng ,,, sau đó mọi người ở hải ngoại ,,,, rủ nhau off ,,, máy ,,, đi ,, , ngủ nè chị :24::24::24::24::24:

thuy_loan

Thành viên tích cực

chàng online ngồi chờ sẵn sàng ,,, sau đó mọi người ở hải ngoại ,,,, rủ nhau off ... máy ... đi ... ngủ nè chị :24::24::24::24::24:

Ôi ,yêu mọi người Bên Ấy quá !!!! Hic hic hic ....

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Cãm xúc ! Thật buồn :20::20::20::20::20::20:, sau khi ngủ dậy mình đã tỉnh lại và ngồi viết bài này hỏi TỘI ông Nothing , đăng ký online 5 người ngồi chờ : QuaiDan ,Hung1955 , bexinh , phuthohoa , 1999 mà ông ÁC ổng lo xức dầu , bỏ quên bạn bè , quên truyền hình ảnh cho mọi người đang ngồi chờ online luôn :20::20::20::20::20: gọi phone cho mọi người hổng ai thèm trả lời phone luôn l001l001l001l001l001 thế là 5 người ở phía online tự 8888 với nhau rồi chờ lâu quá mọi tự rủ nhau off máy đi ngủ :20::20::20::20::20:
Hi bexinh.
Bác Thành chuẩn bị việc online là trước tiên đó. Chắc chắn là vì sự cố như bác ấy nói. Tám Tường sẵn sàng "ra trước tòa làm chứng" vụ này:1:. Tám thấy cũng thật đáng tiếc nhưng mong các anh chị hãy thông cảm giùm bác Thành nha!

Không biết nói gì hơn, một lần nữa mong anh chị em online "hụt" xí xóa bỏ qua vì sự cố này.

Thân mến :6::6::6::6::6::6:

pkqui1960

Thành viên mới

Cám ơn...ơn ...ơn rất nhiều Trưởng ban ăn chơi TamTuong về túi quà, chắc kỳ này: "đem dzề để ngắm chứ không ăn". :24::24::24::24::24:
Lần đầu tham dự pkqui1960 nhìn tất cả mọi người của Xóm Ngồi chờ mà trong lòng tràn đầy cảm xúc, thôi thì tức cảnh sinh tình mượn giai điệu một bài hát: Chờ đi, chờ đến bao giờ, mấy năm mình vẫn ngồi chờ.....để xin được cùng chia sẻ tâm trạng.

P/s: nếu Trưởng ban ăn chơi còn tung tăng ở Sài Gòn thì trợ lý đây xin bày tỏ lòng hiếu khách mời một chầu cà phe.net :6::6::6::6: bạn nào sẵn lòng tụm 3 tụm 7 thì mại dzô...mại dzô...

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Chị Thúy Loan ơi hôm qua Anh Tám có đề xuất thêm Chị là "Phó ban Ăn chơi" , em nghĩ chắc Chị phù hợp với vị trí ấy nên Anh 8 mới đề xuất Chị nha, nhận lời đi Bà Chị hahahahaha

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Ái chà chà! cái nì gọi là "ném đá...hổng giấu tay" đây. :20:

Em đừng cái mà chọc quê anh nghen. Hai lúa, ba gạo, bốn tỉnh lẻ, năm...thì biết gì về Sài Gòn mà đòi "hướng dẫn em" dzị Ku l001? Nhưng hông sao, em cứ thọt lét thải mái. Miễn khi có kèo, em hú anh là được. Anh đang đợi, nhớ nhe Ku!:6:
ok, Anh cứ sắp xếp đi vì Anh là "Trưởng ban AC" anh rủ anh em có "độ phê" hơn em. A.Thanh Ác, Dr King, Mr Trị, Dealena "dữ và có nhiều chiêu lắm", em hiền lắm không biết gì hết Anh em sao em vậy hahaha

pkqui1960

Thành viên mới

Chị Thúy Loan ơi hôm qua Anh Tám có đề xuất thêm Chị là "Phó ban Ăn chơi" , em nghĩ chắc Chị phù hợp với vị trí ấy nên Anh 8 mới đề xuất Chị nha, nhận lời đi Bà Chị hahahahaha

Phong Lưu ứ ừ Phong Lưu.. chị là pkqui chứ không phải Thúy Loan đâu nè, để tối nay gát chân lên trán thức trắng đêm coi sao, chỉ sợ thêm 1 phó nữa sẽ làm sập cái sàn sân khấu của nhà hàng là có nhiều người kiện đó.. híc híc híc.. làm trợ thủ thôi, khi có ai cần tương thì mình trợ.

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Phong Lưu ứ ừ Phong Lưu.. chị là pkqui chứ không phải Thúy Loan đâu nè, để tối nay gát chân lên trán thức trắng đêm coi sao, chỉ sợ thêm 1 phó nữa sẽ làm sập cái sàn sân khấu của nhà hàng là có nhiều người kiện đó.. híc híc híc.. làm trợ thủ thôi, khi có ai cần tương thì mình trợ.
Chi PKQUI oi Anh Tám mình dữ làm phải có 2 phó mới chịu nổi, Hôm qua Anh hát 2 lần bài hát "Lời của Gío" với Chị 1 lần với Chị nào 1 lần nữa, trong bài hát có nhiều câu tình tứ lắm Chị biết mà Anh 8 mình lợi hại lắm Chị ơi

Chi PKQUI oi Anh Tám mình dữ làm phải có 2 phó mới chịu nổi, Hôm qua Anh hát 2 lần bài hát "Lời của Gío" với Chị 1 lần với Chị nào 1 lần nữa, trong bài hát có nhiều câu tình tứ lắm Chị biết mà Anh 8 mình lợi hại lắm Chị ơi
Đúng rồi , Trưởng ban ăn chơi mà chỉ có một phó ban thì công việc kg chạy đâu , theo thiển ý cũa già tôi phải 2 hoặc là 3 phó ban ( Vấn đề này tất cả ACE/XNC sẻ kiến nghị lên Hội đồng XNC ) trong những ngày tới .
Nếu được sự đồng ý cũa tất cả TV thì mình sẻ bầu Tám minh hoạ làm trợ lý cho Trưởng ban và 2 phó ban ( mà tiêu chuẩn làm phó ban là phải biết hát bài Lời của gió ) vì Gió có bay đi thì chòi khỏi cháy , mà lở gió đổi hướng thì cho cháy luôn , vô quận 9 ở cho gần phó ban dể triệu tập cuộc họp ăn chơi ,kaka .