Chia tay 2 bác Trúc Đào & Hoàng Mẫu

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Chia tay 2 bác Trúc Đào & Hoàng Mẫu

Vô đọc bài trễ nên giờ này chắc hai bác hoangmau và chị trucdao đã đến Huê Kỳ rồi. Tui xin phép welcome thành viên XNC to USA. Chúc các anh chị được thuận lợi may mắn trong cuộc sống sắp tới trên đất Mỹ.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

đề nghị chị Hoàng và anh Trúc có đôi lời cảm tuởng sau chiến bay chứ cứ thank riết chắc tui cắt nút thank quá:mad::mad::mad::mad:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng bác Hoangmau đã tới US bình an :41::41: Hổm rày mất net 4 ngày, vì bị bảo oanh tạc :102: sốt ruột quá trời, định thông tin cho bác một vài điều cần lưu ý khi bay, nhưng thua rồi, sorry :20: Bác gửi cho em số phone nhé :101:

vinh truong

Thành viên mới

Vậy là gia đình bác Hoàng mẫu đã tới mỹ bình an, chúc bác mau hội nhập nơi xứ mỹ, rồi vác cày giống em nhé.:1:

Xin chúc mừng gia đình anh Quaidan và anh Hoangmau đến Mỹ bình an! Hãy nghỉ ngơi phục hồi sức khỏe để chuẩn bị vác cày nhé! :101::101:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Chào đón hoangmau,trucdao hôi nhập xứ cờ Hoa ,cay đắng thì đừng hé lộ cho mọi người biết để cho người ta sang ,đừng có ý nghĩ cản đường ai nhé !Chúc vui với cuộc sống mới không biết có hơn vùng kinh tế mới không ?

Lily

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng anh chị Hoangmau - Truc Dao đến Mỹ bình an!
Hẹn gặp lại anh chị nha.
Chị bay có khoẻ không chị? Seatle chắc còn lạnh mà lại mưa nữa phải không chị? Ráng giữ sức khoẻ nha chị.
Thân ái.

thanhnv

Thành viên tích cực

spam một tí. Cái avatar của bác yenbui giống bài em tan trường về, trường tan em về, em tan trường về trường tan em về , em tan trường về em về trường tan trường tan quá.

Yenbui54

Thành viên tích cực

spam một tí. Cái avatar của bác yenbui giống bài em tan trường về, trường tan em về, em tan trường về trường tan em về , em tan trường về em về trường tan trường tan quá.
Người thật ,việc thật đó .Cảnh của 38 năm về trước ,nhưng tui là người đứng tựa gốc cây ,khi đó tui chờ cho cậu bé dắt xe đạp đi qua ,tui hừm một tiếng ,cậu bé đó chào người yêu tui rồi chạy luôn .
À mà sao lại post bài spam trong này ,đề nghị ban ASM ơi !

Colonel

Thành viên tích cực

sory asm!
nhịn khèm 21h tay chân run rảy hết em à,vừa ra khỏi sân bay chít 1phát quá đả quá đả.về tới nhà phê lun
Büa quên göi cho a cái lâãu dê.:41: