Chia tay anh HoangMau

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin chào anh HoangMau,

Trưa mai, thứ tư 07/09/2011 anh sẽ trở lại quê hương thứ hai xum họp cùng gia đình, xin được chúc anh thượng lộ bình an và gặp nhiều may mắn, tốt đẹp.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Chia tay anh HoangMau

Xin chia tay bác, mặc dù hủm giờ không gặp, thui hẹn chừng nào khoẻ thì gặp nhe bác :6:

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

chúc anh hoangmau thượng lộ bình an
qua bển nhớ tắm mưa ở SEATTLE xong post hình cho ace xem hén

Dungphuquoc

Photographer XNC

Xin chia tay bác, mặc dù hủm giờ không gặp, thui hẹn chừng nào khoẻ thì gặp nhe bác :6:
Mình cũng vậy từ bữa giờ hỗng gặp luôn. Chúc bác lên đường may mắn. Chị Trúc Đào đợi, con trông. Mau sớm về sớm offline với ACE XNC nhe bác!:100::100::100:

Chúc Anh Hoangmau lên đường Bình An nhé ! Rất tiếc về VN mà không có dịp gặp Anh Hoangmau , giờ Anh bay rồi cũng không có dịp gặp ... Nhưng BX Cũng đã nhờ người đem đến tặng Anh 9 Cái XÔ nhớ đem theo nha Anh Hoangmau , đừng bỏ lại nha Anh Hoangmau :21::21::21::21:
Thôi không có dịp gặp ở VN hẹn gặp ở CA nhé , khi nào Anh và chị Trúc Đào ghé CA. Thì qua thăm BX Nha Anh chị :101::101::101:

Lily

Cựu Ban điều hành

Chúc anh Hoang Mau bay bình an nha !!!!
Chúc anh chị hạnh phúc, các cháu thành đạt

thuy_loan

Thành viên tích cực

Em chúc anh thượng lộ bình an ! Gia đình sum vầy hạnh phúc , anh nhé !!!!!

lydao

Cựu Ban điều hành

Xin chúc anh thượng lộ bình an. Chúc anh chị và 2 cháu luôn vui khoẻ và sớm

AN CƯ LẠC NGHIỆP nơi quê hương mới.

@ : chắc là anh ko cần phải đem nhiều sô như BX nói đâu ha, cho bớt ox em vài cái được hông anh Mẫu ??? hehehe !!!

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc anh lên đường bình an,hẹn ngày gặp lại:103::103::103:

thanhnv

Thành viên tích cực

Bác sang đây chuẩn bị đón thu sang là ok rồi. Chúc bác chuyến bay bình an.

Chúc anh Hoàng Mẫu lên đường bình an, hạnh phúc và đầm ấm bên gia đình. Cho em gửi lời thăm chị H và hai cháu!
Hẹn gặp nhé, giữa Sài Gòn :103::103::103:

phongtrương

Thành viên mới

chúc anh thượng lộ bình an!! có dịp về VN off nửa hén! anh uống có nét lắm ! !he!!he!!

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Chúc Anh Hoàng Mẫu thượng lộ bình an.Chúc gia đình anh sức khoẻ hạnh phúc thành đạt hơn nơi quê hương thứ 2 của mình.
Thân chào!

langvuon

khoai nướng

Giờ này chắc a Hoangmau đã vào sân bay rồi! Chúc anh phi lộ bình an. Hẹn ngày tái ngộ :6:

tuandoan

8 Đoàn !

Giờ này chắc a Hoangmau đã vào sân bay rồi! Chúc anh phi lộ bình an. Hẹn ngày tái ngộ :6:
Chưa đâu Bác Lang ui...13h00 Bác ấy mới vào sân bay lận. 4h00 mới bay, vô sớm cân hành lý xong còn ra ngoài sức dầu với mấy Bác gì đó, Bác Lang rảnh chạy ra sức dầu lai rai rùi về...heheheh

linda

Ban điều hành

Chúc bác Hoangmau lên đường thượng lộ bình an, sớm đoàn tụ cùng gia đình và chúc bác vui vẻ, sức khoẻ và hạnh phúc trong những ngày sắp tới nhé bác.

linda

Ban điều hành

Bác sang đây chuẩn bị đón thu sang là ok rồi. Chúc bác chuyến bay bình an.
Anh Thanhnv khoẻ không?

Ở bên anh lá đã ngã màu vàng chưa? Mùa hè ngắn quá, bên Linda hôm nay trời chuyển lạnh rồi, mùa Thu sắp sang...mới đó mà sắp được một năm rồi......

Chúc bác hoangmau lên xuống máy bay bình an ,hẹn có dịp off mời bác điếu thuốc hút cho thơm râu nè