Cho kid4l0ve hỏi về qui định mang điện thoại

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm
Tháng 12 này kid4l0ve về, kid4l0ve định đem 2-3 cái IP4S về, cho + bán kiếm lời hehe. Không biết đem bao nhiêu là ok. Qui định của nó ra sao, để mình biết mà còn đối chấp với tụi làm luật kia. Kid4l0ve định đem 2 cái IP4s + cái Samsung Galaxy (kid4l0ve xài). Đưa hải quan ~20$ thì ok, chứ nhiều hơn thì... hết lời.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Cho kid4l0ve hỏi về qui định mang điện thoại

SS Galaxy mình xài.
IP4s thì có ng đặt mua hết rồi :D lời 50$ cái, theo giá trên web (tính luôn tiền cho hải quan)

langvuon

khoai nướng

SS Galaxy mình xài.
IP4s thì có ng đặt mua hết rồi :D lời 50$ cái, theo giá trên web (tính luôn tiền cho hải quan)
Đã có rất nhiều trường hợp bị mất các loại hàng đắt tiền(camera, điện thoại..v.v..) khi gửi theo hành lý không khai báo, khi qua máy kiểm tra thì bất cứ vật gì cũng thấy cả. Nhưng không thể biết mất chặng nào và cũng không có bằng chứng nên không thể kiện cáo để đòi lại được. Nhiều người muốn gửi hàng về VN đều qua dịch vụ, nhưng hơi tốn ví dụ như Galaxy 2S phải mất 30$ nhưng chắc ăn

thanhnguyen123

Thành viên tích cực

SS Galaxy mình xài.
Hi bạn kid4love
IP4s bạn đặt mua bao lâu mới có vậy,và mua ở đâu,hình như bên mĩ IP4s mới ra 2 ngày thì phải,cái ngày mới ra bx mình ra bestbuy mua hình như bản cao nhất là 800 usd mà phải đợi chứ ko có hàng,sao mới ra bạn mua đươc hay vậy chỉ mình với.thanks

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

mình chưa mua mà... chưa có bản unlocked mà >"< giữa tháng 11 có, mới mua ^^ Ra apple store mua cho nhanh, đâu có đợi j đâu? hum bữa mới ra mua ipad nên biết mà ^^