HƯỚNG DẪN XNC cho mình hỏi về bổ tuc hồ sơ

novolove

Thành viên tích cực
anh em xuất nhập cảnh cho mình hỏi là nhà mình phỏng vấn rồi và được hẹn giấy xanh tất cả nhà mình đều thiếu sức khoẻ ba mẹ mình bị thử đàm và đã nhận phim phổi từ bệnh viện chợ rẫy và họ nói 04 thang 1 này nhân viên lãnh sự quán qua lấy kết quả sức khoẻ của ba mẹ mình vậy cho mình hỏi khoảng bao nhiêu ngày sao mình lên lãnh sự quán để bổ túc hồ sơ là được mong anh em giải đáp cho

nguoikhoso

Thành viên mới
Ðề: cho mình hỏi về bổ tuc hồ sơ

Chào bạn ! vui lòng cho mình hỏi thăm Ba má bạn hoàn tất thử đàm ngày nào và đã nhận lại phim phổi vào ngày nào? Cám ơn bạn nhiều

novolove

Thành viên tích cực

Chào bạn ! vui lòng cho mình hỏi thăm Ba má bạn hoàn tất thử đàm ngày nào và đã nhận lại phim phổi vào ngày nào? Cám ơn bạn nhiều
ba mẹ mình có kết quả thử đàm đúng 2 tháng từ ngày lấy mẫu đàm thứ ba, ba mẹ mình có kết quả ngày 28-12 2010 và lên bệnh viện lấy trong ngày 28-12 luôn bạn ah

hao

Thành viên mới

nếu như 04-01 mới chuyển hồ sơ lên LSQ, không biết 07-1 sau 3 ngày mình lên LSQ để bổ túc hồ sơ có được ko?

whitecat

Thành viên tích cực

nếu như 04-01 mới chuyển hồ sơ lên LSQ, không biết 07-1 sau 3 ngày mình lên LSQ để bổ túc hồ sơ có được ko?
Chào bạn, mình có lẽ cũng giống như bạn, 4/1 bên lãnh sự sẽ qua IOM nhận hồ sơ sức khỏe của mình, thì 7/1 mình sẽ vào lãnh sự. Nếu bạn cũng tính 7/1 vào lãnh sự thì mình gặp nhau nhé.
Chúc bạn may mắn. :):):)

novolove

Thành viên tích cực

Chào bạn, mình có lẽ cũng giống như bạn, 4/1 bên lãnh sự sẽ qua IOM nhận hồ sơ sức khỏe của mình, thì 7/1 mình sẽ vào lãnh sự. Nếu bạn cũng tính 7/1 vào lãnh sự thì mình gặp nhau nhé.
Chúc bạn may mắn. :):):)
vậy là ngày 7-1 mình lên lãnh sự quán bỗ túc hồ sơ là vừa hả anh hỏi nếu mình lên như vậy có sớm quá không anh

nguoikhoso

Thành viên mới

Bạn thương
Mẫu đàm thứ 3 của mình hoàn tất vào ngày 3/11 lận ,vậy là mình phải đợi đúng ngày 3/1 mới có kết quả hả bạn ?mà ngày 3/1 lại là ngày nghỉ bù nữa ,xui xẻo! không biết ngày nào mình mới được Bệnh viện a lô kêu mình đến nhận kết quả nữa,chám ghê ! hu hu
Như vậy là mình không có đươc hân hạnh gặp các bạn trong "nhóm" cùng số phận trong điễn đàn này đi LSQ để bổ túc hồ sơ rồi ,buồn quá ,không biết bên lãnh sự quán họ qua lấy kết quả thử đàm vào buổi nào trong ngày 4/ 1 tới các bạn hé?
Mình rất khổ sở và vô cùng buồn bã khi biết bị vướng vô cái vụ "khạc đàm " này đó .

nhonha

Thành viên mới

Các bạn có thể lên bổ túc vì trường hợp của tôi cũng vậy hồ sơ được chuyển ngày 27/8 đến 30/8 là tôi vào LSQ để bổ túc và nhận giấy hồng, đi đến đó vào xếp hàng lúc 12h30 vào trong lấy số về chỗ PV hôm trước ngồi đợi, nhớ quan sát vì phải tới 3h họ mới làm việc, cầm theo giấy xanh,CMND, pasport của những người có tên trong giấy xanh,những giấy tờ cần bổ túc, chỉ cần một người đi bổ túc. Chúc may mắn.

Những ai đã có đương đơn chính đi trước thì nhớ cầm theo tờ photo thẻ xanh của người đó,có thể họ sẽ hỏi.
Có trường hợp, có người bổ túc xong họ bảo ra về thì cứ ra ghế ngồi chờ (vì có thể họ nói lộn) sau đó họ lại gọi tên vào lấy giấy hồng. Chút kinh nghiệm chia sẻ.

whitecat

Thành viên tích cực

vậy là ngày 7-1 mình lên lãnh sự quán bỗ túc hồ sơ là vừa hả anh hỏi nếu mình lên như vậy có sớm quá không anh
Chào bạn
Thắc mắc của bạn đã có bạn nhonha trả lời rồi đó, bạn yên tâm nhé. Mình cũng biết nhiều người lên lãnh sự sau 3 ngày nên cứ vậy alez hấp thôi.

Bạn có thể cho mình số phone, có gì đến đó mình sẽ alo gặp nhau nhé. Số mình: 0908.311.440

whitecat

Thành viên tích cực

Bạn thương
Mẫu đàm thứ 3 của mình hoàn tất vào ngày 3/11 lận ,vậy là mình phải đợi đúng ngày 3/1 mới có kết quả hả bạn ?mà ngày 3/1 lại là ngày nghỉ bù nữa ,xui xẻo! không biết ngày nào mình mới được Bệnh viện a lô kêu mình đến nhận kết quả nữa,chám ghê ! hu hu
Như vậy là mình không có đươc hân hạnh gặp các bạn trong "nhóm" cùng số phận trong điễn đàn này đi LSQ để bổ túc hồ sơ rồi ,buồn quá ,không biết bên lãnh sự quán họ qua lấy kết quả thử đàm vào buổi nào trong ngày 4/ 1 tới các bạn hé?
Mình rất khổ sở và vô cùng buồn bã khi biết bị vướng vô cái vụ "khạc đàm " này đó .
Chào bạn
Rất rất thông cảm & chia sẻ với bạn
Nhưng bật mí với bạn điều này để bạn bớt buồn vì mình còn chờ lâu hơn bạn, mình có kết quả thử đàm từ 14/12 lận nhưng vì ksk ở IOM nên phải gởi kết quả về IOM, thời gian để IOM hoàn tất hồ sơ cũng phải cả tuần, thế là đến tuần nghỉ lễ của các nơi, chờ chờ chờ là vậy đấy, hehehe. :13::13::13:

hao

Thành viên mới

vậy thì các anh em nào có bổ túc hồ sơ sức khoẻ thì mình gặp nhau chiều ngày 7-1 tại LSQ nha.