Chúc mừng anh Lieu phỏng vấn thành công

tamchi

Cộng tác viên
Ðề: Chúc mừng anh Lieu phỏng vấn thành công

Xin chúc mừng gia đình bác Lieuvh đã phỏng vấn thành công.

K

kienhung

Guest

xin chúc mừng gia đình Bác Lieuvh phỏng vấn thành công!

thehien

Thành viên tích cực

Chúc mừng gia đình bác Lieuvh đã phỏng vấn thành công, xin chúc bác và gia đình trong chuyến đi trên vùng đất mới thật nhiều thuận lợi,và cũng hy vọng rằng sẽ gặp bác trên vùng đất mới đó . Ơn trên sẽ luôn che chở bác và gia đình .

Liệu

Cựu Ban điều hành

Dạ, lieuvh có mặt đây ạ.

Thay mặt GĐ, lieuvh xin chân thành cảm ơn những lời chúc mừng và những lời chúc tốt đẹp của tất cả các Anh Chị và các Bạn.

Hôm qua, sau khi PV về, nhận được tin NVC đã send email gửi thư mời PV đến các HS, xin được chúc mừng và chung vui với các ACE :41::41::41: Xin chúc các GĐ mới nhận giấy PV hoàn tất các thủ tục cuối cùng 1 cách tốt đẹp và như ý: khám SK thành công và rinh giấy hồng nhẹ nhàng, nhanh gọn :41::41::41:

Và cũng cầu chúc cho các HS sẽ được NVC mở HS trong thang 8 này :41::41::41:

Một lần nữa, xin chân thành cám ơn các Anh Chị và các Bạn.

Chúc sức khỏe và bình an đến tất cả ACE.

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào bác lieuvh,
Xin chúc mừng bác lieuvh và gia đình đã phỏng vấn thành công. Chúc bác và gia đình mau sớm giải quyết việc nhà để có mặt tại xứ sở cờ hoa càng sớm càng tốt nhé.
Thân chào

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào bác lieuvh,
Xin chúc mừng bác lieuvh và gia đình đã phỏng vấn thành công. Chúc bác và gia đình mau sớm giải quyết việc nhà để có mặt tại xứ sở cờ hoa càng sớm càng tốt nhé.
Thân chào
Heheheh, anh em mình chúc mừng nhau trong ngày PV rồi mà :41::41::41: Nhưng chưa chúc trong DD hen:

Xin chúc mừng Bác VinhHung PV thành công :41::41::41:

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào bác lieuvh,
Thân chào
Chúc mừng bác vinhhung nhe :41::41::41: kỳ này lại có mặt rồi ha bác :100:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Heheheh, anh em mình chúc mừng nhau trong ngày PV rồi mà :41::41::41: Nhưng chưa chúc trong DD hen:

Hehe, mượn nhà của bác Lieuvh chút nghen:100:

Chúc mừng bác Vinhhung và gia đình đã PV thành công :41::41::41: Kỳ này hết kẹt rồi hén :21:

ChiCuong_pth

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng gia đình Bác Liêu phỏng vấn thành công.xin bác chia sẽ với ACE về cảm giác của mình và những câu hỏi trong lúc pv. Cám ơn bác Liêu nhiều.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chúc mừng gia đình Bác Liêu phỏng vấn thành công.xin bác chia sẽ với ACE về cảm giác của mình và những câu hỏi trong lúc pv. Cám ơn bác Liêu nhiều.
Xin cám ơn, Lieuvh đang viết đây. Tuy nhiên, chỉ viết những điều cô đọng, những lưu ý quan trọng khi sơ vấn và PV.

Những gì lieuvh thấy các HS khi sơ vấn thì sẽ viết, còn PV thì thua, không liếc và nghe được gì cả ....hehehhe....hehehhehe.....

tramgv

Thành viên tích cực

Tiện gặp anh vinhhung ở đây, tramgv xin chúc mừng gia đình anh đã phỏng vấn thành công :41::41::41:.

phiden

Thành viên tích cực

Hoan Hô Chúc Mừng bác Liệu phỏng vấn thành công ,đang chờ bác qua đây,khà khà khà ...NHậu tiếp nha ...DZOOOOO...

phiden

Thành viên tích cực

Bác Liệu ơi nhờ bác chuyển lời chúc mừng đến gia đình anh VinhHUng dùm PhiDen với nha .Hẹn gặp lại .

ngomaiise

Thành viên

congratulate , congra.... ! Lieu và vinhhung "rinh nhẹ " giấy hồng nha

TaoDi

Thành viên mới

Xin chúc mừng gia đình bác Lieuvh phỏng vấn thành công, hy vọng mọi sự tốt đẹp sẽ đến với gia đình bác trên những đoạn đường tiếp theo.
Chết cha! Quên mất tiêu "cha" Liệu này đã chuyển ngày PV từ ngày 18/8 lên 4/8. Trong lịch vẫn còn ghi "chả" PV ngày 18/8 mới chết chứ! :20::20::20::20:

Xin vỗ tay "bồm bộp" :41::41::41::41::41: nhiệt liệt chúc mừng bác Lieuvh cùng gia đình đã "nhẹ nhàng, lẹ làng" "ginh" tờ giấy màu hồng xinh xắn.

Còn không mau đi dự Super Mini úp-chai nữa (hêhehe.....)

P/S: bác hongtran đừng la lớn: "Nhậu nữa hả?" nghen. :24::24::24::21::21::21:

vinhhung

Thành viên tích cực

Xin chân thành cám ơn các bác lieuvh, Thành, ngonmaiise, phiden, quaidan, phuthohoa, tramgv... đã gởi lời chia vui cùng tôi và gia đình. Thật hạnh phúc khi được tham gia vào mái nhà chung của xuatnhapcanh.com. Xin thay mặt gia đình cám ơn các bác và diễn đàn rất nhiều vì những giúp đỡ trong thời gian qua.
Chúc các bác, gia đình luôn vui, khỏe, hạnh phúc và thịnh vượng. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ, trở thành điểm tựa của nhiều người.
Thân ái

Shayla

Thành viên mới

Chúc mừng chú Lieu nhé! Vậy là chú & Gia đình F3-2001 sắp đi hết rồi, hix hix con tủi thân wá chú ơi!