Chúc mừng bác Ductran

ziz

Support
Ngày mai 10/09 biết bác bay đến nơi chân trời mới nhưng rất tiếc vì đang ở quá xa không thể kịp về để chia vui và tạm biệt bác. Nên thông qua diễn đàn xin chúc bác thượng lộ bình an, vạn sự như ý, và thành công trên quê hương mới.

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng bác Ductran

Chúc bác DUCTRAN và gia đình thượng lộ bình an.
SỨC KHOẺ -MAY MẮN -THÀNH CÔNG TRÊN QUÊ HƯƠNG MỚI .
p/s à quên ,trước khi đi nhớ làm bài thơ để tặng ............BIỂN nha .

tuandoan

8 Đoàn !

Chúc Bác Đức Trần cùng gia đình lên đường mạnh khõe và gặp thật nhiều may mắn.

thulieu

Thành viên tích cực

chúc bác thành công và nhiều sức khoẻ trên quê hương thứ 2:6::6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chúc bác Duc Tran cùng gia đình thượng lộ bình an và may mắn, hạnh phúc nơi miền đất mới. :6:

Nhưng sao zọt mà im re zị cha nội? l001:1:

DucTran

Thành viên mới
"Như một lời chia tay".

Kính ACE DĐ XNC thân,

Thật bất ngờ !!! Thật tình cảm !!! khi đọc được những dòng chúc mừng của ACE, lời đầu tiên cho Đức và gia đình gởi lời Cám ơn đến tất cả ACE xa gần của DĐ XNC.

Người đi kẻ ở ... luôn có những vấn vương, những nỗi buồn vu vơ, những giây phút tình cảm quyến luyến ... với Đức cũng vậy khi xa sẽ nhớ lại những tháng ngày tuy ngắn ngủi chuyện trò trên DĐ nhưng chứa chan tình cảm... Vài hôm nữa ký ức này có thể trở thành câu chuyện cổ tích hay chỉ là câu chuyện kể với tâm trạng ngậm ngùi da diết nhớ đến bao người và sẽ là kỷ niệm đáng nhớ của đời người _ một thời để yêu thương _ một trời để nhung nhớ... vui buồn lẫn lộn biết nói sao đây ??? mong rằng tất cả chúng ta sẽ còn đồng hành vui vẻ, chia sẻ ngọt bùi.

Vài dòng gởi đến Quý Vị và gia đình xem như "Lời Chia Tay" cùng với tất cả Tình Yêu Thương và Lòng Kính Trọng, xin Quý Vị nhận nơi đây lòng biết ơn sâu sắc nhất của Đức ... và kính mong Quý Vị thông cảm cho những sai sót (nếu có) trong thời gian qua ...
Trân trọng kính chào ... kính chúc Quý Vị và gia đình những lời cầu chúc tốt đẹp nhất và hạnh phúc nhất ... :6::6:

Duc Tran - SEP10,2012

[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wNS8wNi80L2IvInagaMENGI4Mzk0MGQ3ZGQwYWIzYjhiYTZmOWI4MTgzNTIzZWQdUngWeBXAzfFRp4WeBdUngFWeBiBFWeBXxTxKkgUGjDdUngnx8Mg[/FLASH]

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chúc mừng gia đình bác, chúc Thượng Lộ Bình An ! :113:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chia tay với gia đình anh Đức !
Chúc anh & GĐ thương lộ bình an mau chóng hoà nhập cuộc sống mới trên quê hương thứ 2. Nhớ qua bên đó rồi đừng có quên diễn đàn XNC.Com nhé !

:103::103::103::103::103::103::103:

Chúc Duc Tran cùng gia đình lên Máy bay vui vẽ ( cũng không vui lắm ) vì lề đường đã tráng nhựa và xi măng , nên chẳng gặp được đoá hoa Trinh Nử nào . Ôi ! Vui , Buồn lộn xộn .....

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Chúc Bác Đuc Tran cùng gia đình lên đường thượng lộ bình an, sức khỏe và luôn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống trên quê hương thứ 2 của mình. Bác nhớ thường xuyên ghé thăm diễn đàn và làm thơ để cho tất cả ACE cùng đọc nhé.:6::6::6:
Thân chào!

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc bác Đức cùng gia đình nhiều sức khoẻ & luôn gặp nhiều may mắn trên quê hương thứ 2 của mình:103::103:

Chúc anh Ductran và gia đình gặp nhiều may mắn và thành công trên miền đất mới! Khoảng cách địa lý chỉ là một phạm trù và XNC là mái nhà chung, dù ở đâu cũng có thể vào đây chung vui với anh chị em mà! Bài thơ này TM làm cho một người bạn ở diễn đàn, giờ tặng cho anh thay lời chia tay nhé! Chúc lên đường vui vẻ và bình an... :1:

Gửi anh một mảnh ánh trăng ngà
Ngủ trên nhành lá giữa muôn hoa
Gửi anh một khoảng trời Thu nắng
Rớt lại bên trời lúc Đông qua

Gửi anh tiếng gió đêm Hè vắng
Vằng vặc trăng soi bóng Ngân Hà
Chùa xa chìm giữa ngàn mây trắng
Từng hồi chuông đổ mãi ngân nga

Gửi anh hình bóng của quê nhà
Chút hương ngày cũ ngát hương hoa
Phương trời xa ấy nhiều mây trắng
Chút nắng cho lòng… thôi xót xa!

kiuvii

Cựu Ban điều hành

Chúc Bác Ductran

Đi bình an, đến bằng yên nhé !

Và quan trọng là sớm ổn định cuộc sống và có nhiều niềm vui trên quê hương mới nhé Bác !

Thân

PS/ Bác Đuctran ui!!!

Sis Thaomy làm thơ hay tặng Bác đó! Kiuvii xin phép sửa lời thơ cho đúng tâm trạng Bác Ductran nhé Sis ThaoMy :24:

Phương trời xa ấy nhiều mây trắng
Nỗi nhớ quê nhà với "biển xanh"

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: "Như một lời chia tay".

Xin chào anh Ductran,

Chúc anh và gia đình gặp nhiều may mắn và thành công ở quê hương thứ hai.

Thân mến,

Ngọc:1:+

kimthanh59

Thành viên tích cực

Nối tiếp cô ngochappy,tôi cũng gửi đến bạn Ductran thật nhiều lời chúc mừng niềm vui,may mắn trên quê hương thứ 2,tạm biệt và luôn mong bạn nhớ ngôi nhà XNC thân thương

huyentrang_31286

Thành viên tích cực

Nối tiếp cô ngochappy,tôi cũng gửi đến bạn Ductran thật nhiều lời chúc mừng niềm vui,may mắn trên quê hương thứ 2,tạm biệt và luôn mong bạn nhớ ngôi nhà XNC thân thương
Gửi tặng Bac
[http://www.youtube.com/watch?v=Qcp9sMuvi3c
Chúc bác sang quê hương mới nhiều niềm vui, hạnh phúc và tràn sự may mắn cùng với gia đình. !!!! và hy vọng bác luôn luôn nhờ đến ngôi nhà XNC thân thương này nha bác
Thân !!!

Guitarocker

Thành viên tích cực

Chúc bác DucTran & gia đình luôn vui khỏe, hạnh phúc & thành công ở quê hương mới. Nếu bác ở Houston TX thì mong rằng sau ngày 27/10 ae ta sẽ có dịp hội ngộ ở đó nha.

Guitarocker

Thành viên tích cực

Guitarocker muốn hội ngộ ngày này để rủ nhau đi xin kẹo hay đi chọi trứng gà vào nhà người ta vậy?
Hi bác, 27/10 là ngày cháu bay ạ, đã mua vé rồi, qua tới đó là 28, nghỉ ngơi 1 - 2 ngày xong tới lễ Halloween sẽ đi xin-chọi như bác nói thôi:24:!

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: "Như một lời chia tay".

Hãy đi rồi sẽ đến
Hãy tin thì sẽ được

Hi bác Ductran, một lời chúc muộn màng : bình an trên đất Mỹ :6: