Chúc mừng Bác Nguyenchauanh get Pink

seven65

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng Bác Nguyenchauanh get Pink

Chúc mừng anh Nguyenchauanh nhận giấy hồng .
Xin chúc mừng gia đình anh nhé !
:6::6::6::6::6::6::6::6::6:

langvuon

khoai nướng

Ngày 7/10 thật là đẹp :1: Chúc mừng nguyenchauanh sau bao ngày hồi hộp cũng đã gặt hái được tấm giấy hồng mơ ước. Ngày nào được nhận Visa, ngày nào định bay sang North Dakota và nhất là ngày nào hâm nóng bầu rượu nhạt đãi bà con vậy hả người anh em. Mau bay sang để tận hưởng cái lạnh nhẹ nhàng để làm quen dần rét buốt của mùa đông này nhé

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc mừng Châu anh nhé!

Thế là xức dầu xanh được rồi hé Châu Anh

:6::6::6::6::6::6::6::6:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Nguyenchauanh,

Xin chúc mừng anh nhận được giấy hồng.

Thân mến,

Ngọc:1:+

quaidan

Cựu Ban điều hành

hehe, tin dzui wa :1: nhớ ngày nào hai anh em mình còn ngồi bên lề đường khi chiều tối, ngắm người-xe qua lại, lai rai, say say, kỷ niệm vẫn chưa phai mà bi giờ bác lại sắp bay, hong biết có còn gặp lại nữa không, ôi... những ngày xưa yếu dấu, hic :20: lên đường dzui dzẻ và bình an nhé anh bạn :6:

langvuon

khoai nướng

Nghe kể lại cái quán ốc lề đường, vừa khêu vừa hút vừa nhâm nhi vừa ngắm. Sao thấy nó đã đã làm sao ấy:6:
Hỏi cô bán ốc bên đường
Thuốc gì trong rượu mà vương vấn hoài :24:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Nghe kể lại cái quán ốc lề đường, vừa khêu vừa hút vừa nhâm nhi vừa ngắm. Sao thấy nó đã đã làm sao ấy:6:
Hỏi cô bán ốc bên đường
Thuốc gì trong rượu mà vương vấn hoài :24:
Thuốc gì chưa uống đã say
Rượu gì ngắm... ngó... đã bay bay rồi :10:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng, chúc mừng!
Cuối cùng sau bao ngày mong đợi cũng toại nguyện. Tiếc quá, không thể cùng bác xức dầu một bửa cho "quành cháng" để ăn mừng. Trái đất tròn, hẹn dịp khác bác nhé.
Chúc mọi chuyện tiếp theo được may mắn bác ChauAnh nhe.
Thân chào anh bạn.

Phuoctran

Thành viên mới

Chúc mừng NguyenChauAnh đã đạt ước nguyện. Chúc bạn và gia đình vạn sự tốt lành.

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Đúng là 'có công mài sắt, có ngày nên kim' mà.
Sau chục năm chờ thì cuối cùng cũng cầm được giấy hồng trên tay và sắp được biết Mỹ như thế nào rùi hen bác. Cảm giác của bác bây giờ như thế nào, bác có thể chia sẻ cùng mọi người để mọi người vui lây được ko bác. Chúc mừng bác nghen.
Nhắc đến bác Nguyenchauanh làm Ngố nhớ bánh ít nhân thịt của bác quá huhu.
Chúc mừng bác, chúc bác gặp nhiều may mắn tren vùng đất mới.

colua

Thành viên tích cực

Hello chauanh !

Congratulation bạn nhé ! Có lẽ rồi niềm mơ ước của mỗi người đi định cư đến US của chúng ta là : Giấy Hồng , cái tấm giấy ấy chứa đựng biết bao là đam mê và "thung thướng" đã ấp ủ một thời trong lòng của mỗi người chúng ta...

"Sống mơ ở Mỹ, chỉ ước được giấy Hồng, nhận được tờ ấy, lòng vui lắm biết hông ..."

Tôi chắc rằng ngày 7/10 cả nhà chauanh "không ăn gì cũng no" ? Thôi thì vài dòng chia sẻ niềm vui đến với gia đình bạn, và cầu mong những ngày sắp tới cũng toàn là mầu "Hồng" !

Thân mến

thuy_loan

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh và gia đình đã rinh cúp hồng ,sớm thực hiện ước mơ tươi đẹp cho các con anh nhỉ !!!.Hẹn gặp anh ở kỳ ofline sắp tới ,chúng ta sẽ cùng nhau cụng ly thật hoành tráng cho chiến công này nha :41::41::41:( Nếu anh chưa bay ...)

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc mừng bác Sơn...........vậy là toại nguyện rùi he,chúc anh luôn gặp nhiều may mắn.........chúc,chúc mừng:113::113::113:

lydao

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng bác hàng xóm Nguyenchauanh chuẩn bị cất cánh, địa bàn vùng ven này chỉ còn lại mình tui, bùn wa đi thui...hic... hic ...ý quên còn Thungan nữa chứ, dậy là hết bùn rùi, hehehe. Giỡn chút thôi, chúc gia đình bác Châu Anh mọi sự tốt đẹp trong chuyến hành trình sắp tới.:113::113::113::113:

chúc mừng gia đình anh NguyễnChâuAnh ,,, sau bao ngày chờ mỏi mòn ,,,cuối cùng cũng Get Pink nhé :41::41::41: