Chúc mừng bạn ManhCuong rinh giấy hồng

lightwind

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng bạn ManhCuong rinh giấy hồng

Còn chuyện sủi bọt nhắn các chiến hữu, sẽ gặp nhau để nhìn bọt ...sủi, nhưng chỉ được nhìn thôi à nhe.....:114:
Cha này ác thiệt :13:, đó là một kiểu tra tấn thời trung cổ :43:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Cha này ác thiệt :13:, đó là một kiểu tra tấn thời trung cổ :43:
Anh lieuvh ơi! Anh cứ uống nước dừa cho sảng khoái rồi từ từ uống "cái gì sủi bọt của manhcuong hứa đó" nó mới áp phê nha, mà linda nghe manhcuong nói là chỉ được nhìn sủi bọt thôi chứ không được uống:43::43::43:. Không biết manhcuong cho nhìn cái gì sủi bọt làm tò mò quá:114::114::114:
Anh lightwind gọi đó là kiểu tra tấn thời trung cổ đó Chị Linda à. Lieuvh thì hiểu sơ sơ cái câu Còn chuyện sủi bọt nhắn các chiến hữu, sẽ gặp nhau để nhìn bọt ...sủi, nhưng chỉ được nhìn thôi à nhe..... của bạn manhcuong là "chỉ được nhìn bọt ... sủi thôi, nhưng lại bị thưởng thức, sờ, cầm cái bọt sủi này đó ...khục ...khục .....:41::41::41:

Trunghai

Thành viên tích cực

MANHCUONG NHẬN GIẤY HỒNG RỒI ...XIN CHÚC MỪNG
- Vậy khi nào cho anh em nhận " chai xanh " đây ...ha..ha...

huongduong

Thành viên mới

Chúc mừng em trai ManhCuong rinh giấy hồng .

Hôm nay khuôn mặt tươi vui của em sẽ tươi vui hơn nữa. Em định cư tiểu bang nào vậy?

manhcương

Thành viên mới

Cám ơn chị Huongduong, e trai chị định cư tại Montclair, CA

luckyseafood

Ban điều hành

Đúng vậy, nhớ thành khẩn khai báo thêm thông tin chổ ở nhe, không là chít với tui à nghe, hihi....

Kim rose

Thành viên tích cực

Chúc bạn ManhCuong cùng gia đình thượng lộ bình an và có một cuộc sống hạnh phúc tốt đẹp nơi đất mỹ nhé .
Thân ái
Kim-rose

tuongvan

Đội trưởng CSPA

a Manhcuong
Chị Hoàngye61n nhờ em gửi lời chúc mừng đến anh đó...hihi

manhcương

Thành viên mới

Anh Thành_Tình hình không thay đổi là May 11 là em bay rồi. Bay giờ đăng ký trước luôn có được không sếp.
Anh Hồng_Tuân lệnh sư huynh sẽ khai báo thành khẩn, mà xa chổ huynh lắm, huynh có ghé nhà đệ được không.
Kim rose_Cám ơn bạn nhiều. Khi nào bạn bay vậy?
Tường Vân_Nhờ em chuyển lời cám ơn của anh đến chị Hoàng Yến nhe, bữa nào anh em mình đi uống cafe riêng nhé, nhớ dừng có rủ anh lieuvh nhe, ảnh xấu lắm, anh xin số phone của em mà ảnh không có cho đó...

thanhchi

Thành viên tích cực

CHÚC MỪNG MẠNH CUONG và gia đình thượng lộ bình an và cuộc sống mới trên đất mỹ thật tốt đẹp :41:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Anh Thành_Tình hình không thay đổi là May 11 là em bay rồi. Bay giờ đăng ký trước luôn có được không sếp.
Anh Hồng_Tuân lệnh sư huynh sẽ khai báo thành khẩn, mà xa chổ huynh lắm, huynh có ghé nhà đệ được không.
Kim rose_Cám ơn bạn nhiều. Khi nào bạn bay vậy?
Tường Vân_Nhờ em chuyển lời cám ơn của anh đến chị Hoàng Yến nhe, bữa nào anh em mình đi uống cafe riêng nhé, nhớ dừng có rủ anh lieuvh nhe, ảnh xấu lắm, anh xin số phone của em mà ảnh không có cho đó...
Khà ...khà ...khà ..., Manhcuong sao lại nói lieuvh xấu vậy cà, phải phải nói là lieuvh quá xấu, xấu từ trong bụng ra ngoài, xấu từ dưới lên trên, xấu từ trái qua phải và nói chung là xấu toàn phần , đúng hông Manhcuong ...hehhehe.....

manhcương

Thành viên mới

Chào Các ACE
Hôm nay mc vừa mới đặt chân lên đất Mỹ, Thật là vui khi gặp & đoàn tụ gia đình, nhưng cũng buồn không được họp mặt op chai cùng với ACE
Có chuyện này mình muốn báo cho các ACE là hải quan của mình hôm nay ngoài CMND thì còn đòi thêm giấy tạm trú tạm vắng đó nhe.... chẳng qua đó là một kiểu làm luật thôi, các ace cứ bình tỉnh nói tui đã làm lý lịch tư pháp, thì trên CA phường của tui đã biết tui đi rồi. thế là nó đòi coi LLTP, mình đưa ra nó xem xong rồi cho đi. nhắn các bạn đi sau, đừng có sợ, vì mình cũng làm cứng với nó nên nó sơ ồn ào ,nó phải cho mình đi thôi....
Mong các ace đi sau gặp nhiều may mắn hơn mình nhé.

Thành

Thích đủ thứ ...

hehehe chúc mừng ku manhcuong đã đến Hoa Kỳ an toàn :100: Mới tối hum ấy còn hát hò ì xèo, mà hôm nay đã ở Us rồi lẹ quá :13:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Chúc mừng anh Manhcuong đã đếm Mỹ bình an. Chúc anh có cuộc sống mới luôn vui vẻ và hạnh phúc.
P/S: anh còn nợ TV một chầu cafe.

thanhnv

Thành viên tích cực

Hehe, đúng là nhanh thật. Uống hôm trước hôm nay vẫn còn ngầy ngật vậy mà ku MC này đã cách anh em mình cả hàng ngàn cây số. Chúc ku vui vẽ xứ người.

phiden

Thành viên tích cực

HI ! cám ơn Mạnh cường đả chia sẻ nhửng kinh nghiệm ở sân bay,để cho ACE đi sau khỏi phải ú ớ mất thời gian . Chúc MC sớm hòa nhập cuộc sống nơi xứ người Gặp nhiều may mắn ,hẹn gặp lại nha .

luckyseafood

Ban điều hành

Hi manhcuong, chúc mừng em bình an đến Mỹ, nhanh chóng ổn định cuộc sống rồi đi cày nhe. Ráng kiếm tiền rủ anh về VN quậy tới bến hen, nhưng với điều kiện là trốn mấy cha nội thanhnv, Thành, lieuvh, yman, phiden, lightwind... nhe, hihi...

TaoDi

Thành viên mới

Chúc mừng chien huu MC đã đặt chân lên xứ cờ hoa an toàn.

Đi đường có mệt lắm không? Thời tiết chỗ "tồng chí" mấy hôm nay thế nào?

Trưa nay, anh em vừa hội quân, chiến đấu tưng bừng trên tinh thần đã được "quán triệt" từ lâu: "Không say, không về" :21::21::21:

Thể nào bác Thanhnv cũng sẽ có bài tường thuật về trận đánh này. MC nhớ đón đọc nhé!

Take care!

MD

Thành viên mới

Chúc mừng chien huu MC đã đặt chân lên xứ cờ hoa an toàn.

Đi đường có mệt lắm không? Thời tiết chỗ "tồng chí" mấy hôm nay thế nào?

Trưa nay, anh em vừa hội quân, chiến đấu tưng bừng trên tinh thần đã được "quán triệt" từ lâu: "Không say, không về" :21::21::21:

Thể nào bác Thanhnv cũng sẽ có bài tường thuật về trận đánh này. MC nhớ đón đọc nhé!

Take care!
Chúc Mạnh Cường đã đến Mỹ bình an.