Chúc mừng bạn TuongVan đã nhận giấy hồng sau khi bổ túc

tramgv

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng bạn TuongVan đã nhận giấy hồng sau khi bổ túc

Chúc mừng tuongvan nhé :41::41::41:. Chúc em và gia đình thành công trong cuộc sống mới :).

Chúc mừng TuongVan nhận giấy hồng. :41::41::41:

namhoang

Thành viên tích cực

Xin gửi lời chúc mừng đến TuongVan cùng gia đình.

phiden

Thành viên tích cực

Chúc Mừng TV và Gia đình đả phỏng vấn thành công. Hẹn ngày gặp lại nha

vinh truong

Thành viên mới

chúc mừng gia đình tuong van đã phỏng vấn thành công,bạn có thể chia sẽ khi phỏng vấn ra sao không?

vinhhung

Thành viên tích cực

Xin chia vui cùng tuongvan và gia đình.
- Bạn đã cố làm những việc tốt, tất nhiên bạn sẽ có hạnh phúc.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

Chúc mừng chị ^^
Chắc TV bận wá nên e thank dùm cho nha ^^

nhoczuimeo

Thành viên mới

chúc mừng bạn nha!!!
cầu mong mình cũng dc như bạn ^!^

thinhcongly

Thành viên tích cực

:41chu cha, Leo đứng thêm một lúc nữa là gặp cả làng luôn rồi. Hôm nay Leo cũng lên LSQ, đang đứng xếp hàng thấy TV đi ra cười wa' chừng, Leo cũng nghĩ đã nhận đc giấy hồng rồi. Nhưng đứng xa quá nên ko gọi đc.
Leo về trước Chú Liêu và Chú Thành. nên ko gặp hai chú đc.
Xin thề là cực ghét cái time ngồi chờ...my god, sao Leo lại bị dính cái vụ đóng tiền dở hơi đó vậy ko biết. Nhưng cuối cùng cũng ổn. Mọi chuyện êm xuôi.
h thì..CHÚC MỪNG ĐỘI TRƯỞNG CÁI NÀO..BRAVOOOO :41::41::41:
cho mình hỏi leo 1 câu nhé lúc leo di pv nhân viên LSQ ho hỏi khó kg và ho hỏi mấy câu với leo vây ? sớm trả lời cho mình nhé vì mình cũng sap PV nên mình hoc hoi thêm kinh nghiem . :confused:

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

@thinhcongly: PV rất dễ đối với các diện ba mẹ - con cái, hơi dễ với anh chị em, và hơi khó với vợ - chồng, ko biết bạn ở diện nào ???
Thời gian PV cho diện ko phải vợ chồng thì khoảng từ 3-10p. Kết quả PV chủ yếu dựa trên các hồ sơ có đầy đủ chưa và bằng chứng có tính thuyết phục hay ko, các câu hỏi của LSQ chỉ mang tính tượng trưng, khá dễ nếu mình có chuẩn bị trước.
Nói chung là hàng thật ko sợ lửa, bạn chỉ cần chuẩn bị kĩ càng về tinh thần và hồ sơ là ok.
Chúc bạn may mắn!

TaoDi

Thành viên mới

@thinhcongly: PV rất dễ đối với các diện ba mẹ - con cái, hơi dễ với anh chị em, và hơi khó với vợ - chồng, ko biết bạn ở diện nào ???
Thời gian PV cho diện ko phải vợ chồng thì khoảng từ 3-10p. Kết quả PV chủ yếu dựa trên các hồ sơ có đầy đủ chưa và bằng chứng có tính thuyết phục hay ko, các câu hỏi của LSQ chỉ mang tính tượng trưng, khá dễ nếu mình có chuẩn bị trước.
Nói chung là hàng thật ko sợ lửa, bạn chỉ cần chuẩn bị kĩ càng về tinh thần và hồ sơ là ok.
Chúc bạn may mắn!
Theo lời kid4l0ve, như vậy diện F3 là "án tại hồ sơ, chứ không phải án tại toà" như diện vợ chồng.

Vậy là gia đình F3 khoẻ re, nhẹ người rồi. :):):):):)

thanhnv

Thành viên tích cực

Mới gọi phone cho đội trưởng CSPA. Cô nàng mấy bửa nay ở dưới Bà Rịa không có intơléc nên không onnai được, ngày mai cô nàng lên Sè Gềnh lãnh visa đây :):):)

TaoDi

Thành viên mới

Mới gọi phone cho đội trưởng CSPA. Cô nàng mấy bửa nay ở dưới Bà Rịa không có intơléc nên không onnai được, ngày mai cô nàng lên Sè Gềnh lãnh visa đây :):):)
Ủa? Nhà đội trưởng ở tuốt dưới BR-VT hỉ? Trước giờ cứ tưởng trên Sề-Gòn.:43::43::43:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

TuongVan xin chào cả nhà .
Trước hết cho TV gửi lời cảm ơn đến tất cả các cô chú , anh chị và các bạn trên diễn đàn đã quan tâm đến gia đình TV và chúc mừng TV.
Mấy hôm nay nhà TV bận quá, mà nhà ở dưới quê lại hok có internet nên đành potay . TV thành thật xin lỗi cả nhà .
TV mới lên đến SG lúc 10h, chuẩn bị chiều nay nhận visa .

TaoDi

Thành viên mới

TuongVan xin chào cả nhà .
Trước hết cho TV gửi lời cảm ơn đến tất cả các cô chú , anh chị và các bạn trên diễn đàn đã quan tâm đến gia đình TV và chúc mừng TV.
Mấy hôm nay nhà TV bận quá, mà nhà ở dưới quê lại hok có internet nên đành potay . TV thành thật xin lỗi cả nhà .
TV mới lên đến SG lúc 10h, chuẩn bị chiều nay nhận visa .
Dữ hôn? Giờ mới thấy Đội trưởng Cờ-Ếch-Pa (CSPA) xuất hiện. Hổm rày khoẻ hỉ?:43::43::43::43: