Chúc mừng các HS nhận giấy Phỏng vấn trong tháng 5/2010

Liệu

Cựu Ban điều hành
Hello các Anh Chị và các Bạn;

Những ngày của tuần lễ cuối hàng tháng, NVC sẽ gửi email cho người bảo lãnh / người trung gian (được chỉ định trong DS-3032) / người được bảo lãnh (đã thiết lập email với NVC) giấy mời phỏng vấn cho tháng 7/2010.

ACE nhớ check mail hàng ngày, bắt đầu kể từ hôm nay nhá.:100::100::100:

Để chia sẻ tin tốt lành này đến với các ACE trong diễn đàn cùng chung vui , xin mời các Anh Chị và các Bạn post thông tin về ngày nhận giấy PV, diện visa, ngày ưu tiên và ngày PV chính thức của HS mình nha.

Xin chúc mừng các ACE :41::41::41: và hy vọng topic này sẽ được nhiều ACE quan tâm và cung cấp thông tin.

Thân ái.

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng các HS nhận giấy Phỏng vấn trong tháng 5/2010

Hello các ACE;

Theo thông tin của 1 case có cùng ngày p/d với lieuvh là ngày 27/7/2001 đã nhận giấy PV vào sáng hôm nay 28/5/2010. :41::41::41: Ngày PV là ngày 14/7/2001.

Chỉnh sửa cuối:

lieudien

Thành viên mới

cám ơn lieuvh đã nhiều lần trả lời thư của cháu.cầu mong mọi sự tốt lành đến với chú.tuần vẫn chưa hết mà chú.

tramgv

Thành viên tích cực

Hello các ACE;

Theo thông tin của 1 case có cùng ngày p/d với lieuvh là ngày 27/7/2001 đã nhận giấy PV vào sáng hôm nay 28/5/2010. :41::41::41:
Vậy thì tramgv chúc bác lieuvh sẽ sớm nhận được giấy báo từ NVC bác nhé.

dohoaibao

Thành viên tích cực

Chúc anh Lieuvh sớm có được tin vui.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào Anh Lieu!
Tui ở Long An đây. Anh nhớ không?
Anh đừng ẩn mình nữa, ngày ưu tiên 27/7/2001, ngày hoàn thành 15/01/2010 đã có ngày phỏng vấn 27/7/2010, lúc 9giờ sáng. Vài dòng cho anh rõ.
Xin chúc mừng Anh/Chị Trikieuthi đã có giấy PV và chúc ANh/Chị rinh giấy hồng nhẹ nhàng.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào các bạn! sáng nay 7 giờ sáng mình nhận được email của NVC báo ngày pv, ngày phỏng vấn của mình 28-7-2010, vậy là 2 tháng nữa mới đi pv, vậy là qua mỹ vừa kịp lúc cho mấy đứa nhỏ đi học, ko đi đâu chơi được rồi.
Xin chúc mừng Anh :41::41::41:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào các Anh Chị và các Bạn;

Sau 2 ngày nghỉ cuối tuần (thứ 7 và CN) và ngày nghỉ lễ "Memorial day", ngày mai, Thứ Tư, 03/6/2010 (giờ VN) NVC bắt đầu làm việc trở lại và sẽ send email cho các HS nhận giấy phỏng vấn.

Mời ACE tối nay và sáng mai, tiếp tục check mail để nhận tin vui từ NVC gửi đến nha. :41::41::41: Xin vui lòng post thông tin để ACE trong diễn đàn cùng chung vui với các ACE.

Xin cảm ơn và chúc mọi sự tốt lành.

my trinh

Thành viên mới

Chào các Anh Chị và các Bạn;

Sau 2 ngày nghỉ cuối tuần (thứ 7 và CN) và ngày nghỉ lễ "Memorial day", ngày mai, Thứ Tư, 03/6/2010 (giờ VN) NVC bắt đầu làm việc trở lại và sẽ send email cho các HS nhận giấy phỏng vấn.

Mời ACE tối nay và sáng mai, tiếp tục check mail để nhận tin vui từ NVC gửi đến nha. :41::41::41: Xin vui lòng post thông tin để ACE trong diễn đàn cùng chung vui với các ACE.

Xin cảm ơn và chúc mọi sự tốt lành.
Chào bác lieuvh,
Nghe bác nói tối nay NVC sẽ gởi mail báo ngày PV tiếp giúp cho mình có thêm chút hy vọng ,vì tối qua đến giờ mình thất vọng vô cùng. PD :5/7/2001F3 của mình đến nay vẫn êm ru .có khi nào bị rớt lại tháng sau không bạn vì của mình complete ngày 8/3 lận .