Chúc mừng Chị Tramgv phỏng vấn thành công

Liệu

Cựu Ban điều hành
Xin chúc mừng GĐ Chị Tramgv đã PV thành công :41::41::41: Cầu chúc mọi sự tốt lành và bình an đến Chị và GĐ

P/s: Đọc tin trễ, nên post chậm, chị thông cảm nha.

phiden

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng Chị Tramgv phỏng vấn thành công

Chúc mừng chị Tramggv và cầu chúc chị gặp nhiều may mắn và thành công hơn nữa ( nhất là vụ lao tố phải tiến nhanh lên ...... )

tramgv

Thành viên tích cực

tramgv cảm ơn hai anh đã chung vui với gia đình tramgv.
@ anh lieuvh: cú chót này phải ngon lành à nghen.
@ anh phiden: khi nào có thuốc nhớ cho em hay nha, em thèm thuốc lắm rùi.

luckyseafood

Ban điều hành

Chúc mừng bạn tramgv phỏng vấn thành công, giờ chuẩn bị nhận visa, đặt vé máy bay, thu dọn gánh hát chuẩn bị lên đường thôi. Làm cú chót ư? Không, nhiều cú nữa chứ, tới tân ngày lên đường mới dừng thôi, hi hi.
Qua ở bang nào, có cần cho thông tin để hongtran lên danh sách thành viên XNC sinh hoạt ở Mỹ không?
Chúc vui và nhiều sức khoẻ.

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc mừng Tramgv, cầu mong cho gia đình sớm được đoàn tụ nhé :41:

Chúc mừng gia đình chị Tramgv phỏng vấn thành công. :41::41::41:

thehien

Thành viên tích cực

Chúc mừng gia đình chị Tramgv phỏng vấn thành công, nhớ tham gia XNC khi qua đến mỹ nhé chị, nếu được thì chị có thể cho ĐC Email để tiện liện lạc khi đã qua mỹ, vì lúc dù gì mình cũng là đồng hương mà phải đoàn kết với nhau chứ, chúc chi và gia đình thật nhiều thuận lợi .
ĐC Email của thehien :thehientran59@yahoo.com

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng gia đình chị Tramgv phỏng vấn thành công :41::41::41: Hẹn gặp anh chị trong buổi offline thứ bảy này nhé !!!

tramgv

Thành viên tích cực

tramgv sẽ không quên những tình cảm của các anh chị ở XNC đã dành cho tramgv. Dù có ra sao ngày sau, hãy giữ liên lạc các anh chị nhé. tramgv đã ghi danh ở đây rồi ạ: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1516

Xin cầu chúc các anh chị bình an và mọi ước nguyện sẽ trở thành hiện thực.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Em chúc mừng chị Tramgv nha. Khi nào lấy vía nhớ rửa hoành tráng luôn nha chị. :)

ng2van

Thành viên tích cực

Chúc mừng, chúc mừng ...
Vậy là bắt đầu mệt vì phải lo nhiều thứ trước khi bay đó nha chị Tramgv. Chúc chị cùng gia đình nhiều sức khỏe và may mắn trong tương lai.

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào chị tramgv,
Chúc mừng chị và gia đình đã phỏng vấn thành công. Chúc chị và gia đình tiếp tục gặp nhiều niềm vui trong những ngày còn lại trên quê hương, cũng như những ngày đầu đặt chân đến xứ "cờ hoa".