Chúc mừng gia đình anh BinhMinh pv thành công

Utle1153

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng gia đình anh BinhMinh pv thành công

Chúc mừng gia đình BinhMinh vượt rào cản cuối cùng nhận giấy hồng nhẹ nhàn, có off chai nhớ uống hộ cho Mình 1 chai ken.:41::41::41:

Chúc mừng Anh chị BM rinh giấy Hồng chúc Anh Chị bình an nơi xứ cờ Hoa nhé ( đọc bài của 3 bác Thành , Quaidan , BinhMinh ) lúc nào Em cũng bậc cười thành tiếng ... Vui quá , nhớ kể chuyện Uống trà Đàm Đạo với LSQ cho mọi người tham khảo nha BM

ngô hồng bàng

Thành viên tích cực

:New_icons_10:chúc mừng gia đình anh bình minh rinh giấy hồng nha. anh bình minh dự tính bao lau nửa qua mỹ?a đi rồi chắc sẽ ít lên diễn đàn nữa roi:12:chúc anh thành công

phiden

Thành viên tích cực

Chúc Mừng ! Bình Minh và Gia Dinh PV thành công và sắp tới gặp nhiều may mắn.

ticon

Cựu Ban điều hành

Hổng biết cái đoàn Nghệ thuật 4 nầy ở đâu, diển cái gì nhưng Chúc Mừng ông trưởng đoàn Binhminh đã trình diễn quá hay nên LSQ nằm ngủ gục hết trơn, rình rình trưởng đoàn Bình Minh thò tay chôm lẹ giấy hồng, hay hơn Tôn Ngộ Không chôm quạt Ba Tiêu của bà La sát nữa .

Hehe

alex

Thành viên tích cực

Chúc mừng gia đình anh Bình Minh nhận giấy hồng, chúc gia đình anh thành công trên đường đi làm " Kinh Tế Mới " nơi xứ cờ hoa nha....:41:

nhoczuimeo

Thành viên mới

chúc mừng GD anh BINHMINH PV thành công!
chúc GD anh dc zui ze va' hạnh phúc:36:

Oanh

Thành viên tích cực

Chân thành chúc mừng gia đình Anh Bình Minh nhé.
Cầu mong tất cả mọi việc chuẩn bị sắp đến gặp nhiều
may mắn, thuận lợi.
Thân ái,
Oanh.

linda

Ban điều hành

Chúc mừng gia đình Bình Minh nhé, còn em gái thế nào, đã PV chưa, cho biết tin nha?

Chúc 2 bác sớm đến Mỹ và trước khi đi nhớ kiếm người bàn giao cái ghế "trưởng đoàn nghệ thuật 4" lại cho các anh chị còn ở lại nhé, cái ghế đó quan trọng lắm đó , không có 2 bác anh chị em XNC không biết off chai ra sao nữa...

Chúc mừng, chúc mừng nha.:):):)

huyle216

Thành viên kinh nghiệm

Chúc mừng bác BM đã chộp giấy hồng về nhé!Xin chúc có 1 cuộc sống vui vẻ ở xứ Hoa Cờ nhé!:41::41::41::41::36::36::36::36:

duonggioi

Thành viên mới

Hi...BinhMinh.
Đã chúc mừng tại LSQ rồi , giờ lại chúc mừng tiếp đây. Xin chúc mừng BM đã đáp cánh an toàn ...tại cửa Lãnh sự quán . Rất hân hạnh là người đầu tiên trong DĐ/ XNC được bắt tay chúc mừng trưởng -phó đoàn hôm qua đã bức phá ngoạn mục .
Mình rất cảm động và vui , sau cú ĐT buổi chiều trên đường về của BM hỏi thăm . Từ đó để thấy ACE trong DĐ mình rất quan tâm và chia sẽ những lo lắng trăn trở của mỗi hồ sơ . Mỗi bước thành công là một niềm vui chung .....vui.....:41::41::41::41:
Hẹn gặp nhé giữa sài gòn.....9/11....

TaoDi

Thành viên mới

Xin thay mặt gia đình, BM xin chân thành cảm ơn sự quan tâm, hướng dẫn, chia sẻ... của các ACE tiền bối, những bạn trẻ giàu kinh nghiệm di trú và những ACE thành viên khác trên diễn đàn. Chính sự chiếu cố, chỉ dạy cũng như đồng hành của những thành viên đi trước và các anh chị em khắp XNC đã tạo cho BM nhiều tự tin, vững bước trên chặng đường chuẩn bị hồ sơ và tinh thần để ngày hôm nay cả 2 hồ sơ của gia đình BM đã nhẹ nhàng, êm ái…hái “hoa hồng”!

Một lần nữa xin gửi lời cảm ơn đến diễn đàn XNC thân thương của chúng ta! Kính chúc toàn thể ACE nhiều may mắn, thành công và bình an!

@Chị Linda ơi,

Hồ sơ nhỏ em cũng nhận giấy hồng như nhà em vậy, mặc dù completed cách nhau cả tháng nhưng vẫn được hẹn phỏng vấn cùng ngày giờ. Cảm ơn chị đã quan tâm. hihi...

redriver77

Thành viên tích cực

Xin thay mặt gia đình, BM xin chân thành cảm ơn sự quan tâm, hướng dẫn, chia sẻ... của các ACE tiền bối, những bạn trẻ giàu kinh nghiệm di trú và những ACE thành viên khác trên diễn đàn. Chính sự chiếu cố, chỉ dạy cũng như đồng hành của những thành viên đi trước và các anh chị em khắp XNC đã tạo cho BM nhiều tự tin, vững bước trên chặng đường chuẩn bị hồ sơ và tinh thần để ngày hôm nay cả 2 hồ sơ của gia đình BM đã nhẹ nhàng, êm ái…hái “hoa hồng”!

Một lần nữa xin gửi lời cảm ơn đến diễn đàn XNC thân thương của chúng ta! Kính chúc toàn thể ACE nhiều may mắn, thành công và bình an!

@Chị Linda ơi,

Hồ sơ nhỏ em cũng nhận giấy hồng như nhà em vậy, mặc dù completed cách nhau cả tháng nhưng vẫn được hẹn phỏng vấn cùng ngày giờ. Cảm ơn chị đã quan tâm. hihi...
Chúc mừng, chức mừng, chúc những điều may mắn và tốt đẹp đê`n với gia đình anh, ::41::41::41:

luckyseafood

Ban điều hành

Chúc mừng BM và trangdung nhận giấy hồng. Vậy là XNC chuẩn bị tiển đưa một trong những thành viên năng động nhất lên đuờng rồi.

Nhậu đi bà kon ơi, hic hic. Còn ta riêng một góc trời, hỏng được nhậu. Ghét dễ sợ.