Chúc mừng gia đình bác Langvuon rinh giấy hồng

quaidan

Cựu Ban điều hành
Hehe, sáng nay là một ngày đẹp trời :1: Chúc mừng bác Langvuon cùng gia đình rinh được giấy hồng :41::41::41:

P/s: đãi mồi đà điểu nhé :21:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Chúc mừng,chúc mừng gia đình bác Langvuon! vậy là có tứ cẩu đem quay rồi bác ha:41::41::41:

Lily

Cựu Ban điều hành
Wow! Chúc mừng bác langvuon và gia đình phỏng vấn thành công. :41::41::41::41::41::41:

ziz

Support
Ngày nào ra lễ chào bà con nhớ hú to một tiếng bác nhể :36::36::36:

Thành thật chúc mừng gia đình anh .

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Wow, sắp được ăn ké thịt đà điểu rùi nha. Chúc mừng gia đình bác Langvuon đã ẩm được em hồng :21:. Hoan hô :41::41::41:

eotidi

Thành viên tích cực
Chúc mừng gia đình bác langvuon! :41: :41: :41:

Bác có kinh nghiệm PV thì truyền nghề lại nghen.

langvuon

khoai nướng
Cảm ơn tất cả mọi người đã có lời chúc mừng gđ LV vừa nhận được giấy hồng.
Diện F3 chắc không cần kinh nghiệm nhiều lắm đâu. Nếu giấy tờ đã nộp đầy đủ cho NVC thì cứ an tâm, chỉ phải làm lại các giấy tờ sắp hết hạn như Lý lịch Tư pháp hay HC chẳng hạn. Sáng nay lúc sơ vấn chỉ nộp giấy tờ cá nhân bản chính và photo, giấy quốc tịch và khai sinh người bảo lãnh(photo) không nộp bộ thuế và I864 nhưng họ không hỏi gì cả, Ds230 nếu bản gốc nộp cho NVC mà cũng không thay đổi gì cũng không nộp, chỉ mang theo cho chắc.
Chỉ phải chờ đợi sốt ruột, cả nhà ngồi tám cầu cho được phỏng vấn ở quầy số 12 của cô Mỹ da trắng và đừng lọt vào quầy số 8 cô Mỹ da đen nhìn mặt khó đăm đăm.
Hic, nhưng ghét của nào trời trao của ấy. Cái số hiện lên bảng là 6016 >> 8, vừa vào bị cô thông dịch hỏi 1 câu:
[tên người đồng bảo trợ TC] là ai?
LV trả lời: ko có ai tên như vậy cả! (hic, đúng là hậu đậu)
lúc đó cô thông dịch hỏi lại quan hệ thế nào mới nhớ ra, hehe
Còn cô người Mỹ da đen từ lúc vào đến lấy giấy hồng (khoảng 3') không nói tiếng nào cả, chỉ OK và OK thôi.
Giấy hồng đã để sẵn khi cả nhà bước vào, thấy là phoái rồi nên quên hết. Chỉ cần cuốn sổ hộ khẩu photo cũ rích có tên cả nhà và người bảo lãnh là OK rùi. Lúc khác tám tiếp, giờ LV bận rồi nhé , thanks cả nhà đã quan tâm

lydao

Cựu Ban điều hành
Chúc mừng gd bác LV rinh được giấy hồng, dzậy là sắp có thịt đà điểu ăn rùi, dzui wá, chúc mừng! chúc mừng!

Hackti

Thành viên tích cực
Đầu tiên là HT chúc mừng gia đình bác và bác Lang nhận được giấy hồng nhé, Kính chúc bác lên đường thượng lộ bình an nha.

@Delena: ý anh là sao? Là chúc mừng bác Lang, hay là chúc mừng sắp được măm tứ cẩu quay vậy? he he he:24::24::24:

Em là em thấy nhà mình xôi thịt quá, vào chúc mừng mà cứ nhắc đà điểu với tứ cẩu quay không hà, không có lòng thành gì trơn, nhắc thì cũng nhắc khéo khéo thôi, ai lộ liễu vậy, ke ke ke:24::24::24::24:

Bác Lang ơi, có mỗi HT là lòng thành nhất thôi, vì vậy có ăn nhậu chi, thì nhớ hú hí Ht nó với nhé.

:24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24:

Chỉnh sửa cuối:

nhocino

Thành viên tích cực
chúc mừng bác thấy bác nhận giay hồng làm em cũng vui lây hy vong se may tới lượt em.chúc bác thành công và gặp thật nhiều may mắn khi đặt chân tới sứ sở cờ hoa nhé.chia vui cùng bác:6::6::6: