Chúc mừng gia đình Quaidan có giấy hồng!

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng gia đình Quaidan có giấy hồng!

Sáng nay định nhào dzô chúc mưng VC "quái chiêu" nhưng bà xã lôi đi nên kô post được. Cho tui chúc mừng 2 VC đã hoàn thành nhiệm vụ "cấp ủy" giao phó nhe. :):):)

luckyseafood

Ban điều hành

Ủa chổ này cũng chúc mừng gia đình bác quaidan nữa hả ta, cho hongtran nhào vô chúc luôn nha.

Congratulation.

nguyenhoangthang

Thành viên tích cực

Hehe, xin cảm ơn các ACE rất nhiều :43:
Quaidan và gia đình xin chúc ACE trên diễn đàn những điều tốt đẹp nhất và luôn gặp nhiều may mắn :):):)
Chúc mừng người bạn của tôi nhé.:):):):41::41::41:và thành công trên con đường mới.

quaidan

Cựu Ban điều hành

... nhậu sớm sớm để linda tham gia với nha :):):)
Quaidan cảm ơn các bác lia lịa :100: Hehe, chắc úp nữa quá :41:: bác Linda sắp bay, ưu tiên cho bác chọn ngày đó :43:

Thành

Thích đủ thứ ...

Quaidan cảm ơn các bác lia lịa :100: Hehe, chắc úp nữa quá :41:: bác Linda sắp bay, ưu tiên cho bác chọn ngày đó :43:
Chọn cái con khỉ khô! hic hic hic... hủm giờ nhậu triền miên, cho i...em nghỉ chút xíu nhe các bác :114:
Nếu các bác thích... thì tự chọn đê nhe :100::):41:

phiden

Thành viên tích cực

Vì lên mạng muộn nên chúc mừng sau vậy nhé . Chúc mừng g/đ Quaidan phỏng vấn thành công . Chúc mọi sự may mắn và dự định ngày nào lên đường chưa vậy Bác .

leo

Thành viên tích cực

wow wow wow, Leo mới vào diễn đàn đã thấy tin hot hot roài, Leo góp gió thành bão chúc mừng gia đình Chú Quái Đản vượt vũ môn xuất sắc nha. ^^ :41::41::41:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Vì lên mạng muộn nên chúc mừng sau vậy nhé . Chúc mừng g/đ Quaidan phỏng vấn thành công . Chúc mọi sự may mắn và dự định ngày nào lên đường chưa vậy Bác .
Cảm ơn bác Phiden nhiều nhiều!!! Tình hình của bác hiện giờ thể nào rùi :100: Em dự định ăn cái tết VN nữa rùi mới bay bác ui :3:

phithuyenapollo

Thành viên mới

Mới được bác Duy báo tin,quaidan phỏng vấn thành công,đã có giấy hồng,phithuyenapollo xin chúc mừng bạn.
Chúc bạn và gia đình thượng lộ bình an,chúc bạn sớm ổn định cuộc sống nơi miền đất mới.

langvuon

khoai nướng

:41: Xin chúc mừng :41:
tranh thủ nhậu nhiều nhiều ..dồi chó chứ xứ cờ tây không có cầy tơ đâu. Chắc bây giờ cũng khó rảnh mà làm thơ làm thẩn trước khi bay qua bển, ổn định chỗ ở rồi kéo được cái internet về chắc cũng hơi lâu há. Không biết bài thơ đầu tay của Quaidan ở Us nói về đề tài gì nhỉ :40:

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Chân thành Chúc mừng Gia đình Anh Quaidan đả vượt vủ môn trọn vẹn,cầu chúc anh thành đạt nơi quê hương thứ 2,một lần nửa xin cảm ơn những bài viết và hướng dẩn của Anh với tôi trong những ngày qua....trong niềm vui còn vương một tí vấn vương....Diển đàn nói chung và Gia đình F..nói riêng,tạm xa vắng thêm 1 anh em(hình như còn nghe đồn là 1 thi sỉ nửa..phải không?):(:(:(:):41::41:_thôi thì vẩn chúc anh vui vẻ,mạnh khỏe lên đường bình an!:):)

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chúc mừng gia đình Quaidan đã nhận được giấy hồng !

Hu hu hu nhậu nữa hả ??? :24:

Hhehhe, đã chúc mừng trên điện thoại ngay sau khi nhận tin, giờ vào đây chúc mừng tiếp 1 lần nũa hen bác Quaidan ...khà .. khà ...

Nhậu ... nhậu ... nhậu ..., nhưng chờ các bác HoangMau, bác Duy và các ACE khác nhận giấy PV vào đầu tháng 10, chúng ta off tưng bừng luôn hen ...hêhhhêhhêhh :41::41::41:

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Chúc mừng,chúc mừng gd a QuáiĐản đã hoàn thành nhiệm vụ ring giấy hồng về....sorry he a,chị Quaidan hủm rài máy vitính bị trục trặc kỉ thuật nên hỏng chúc mừng a.chị được...hì hì off chúc mừng nữa nha?:41::41::41:

Oanh

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng gia đình Quaidan đã nhận được giấy hồng !

Chân thành chúc mừng gia đình AC Quaidan nhé.
Cầu chúc AC sẽ gặp được nhiều may mắn, thành đạt,
để tiếp tục vui vẻ, hăng hái góp sức "rước người đi sau"
nữa chứ.
Rất thân mến,
OANH.

Jenny

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng anh quaidan .

Ủa anh Lieu chừng nào bay ?