Chúc mừng Giáng Sinh

[YOUTUBE]uLJM7AlUCUs[/YOUTUBE]

Con người thì nhỏ bé, vũ trụ thì bao la
Đời sống thì ngắn ngủi, âu lo thì triền miên
Tôn giáo thì đủ loại, niềm tin thì không nhiều

Giáng sinh lại một lần nữa đến với nhân loại, xin mạn phép thay mặt tất cả anh chị em trong ban điều hành diễn đàn www.xuatnhapcanh.com, xin mến chúc tất cả các bạn một mùa giáng sinh an lành. Dù là người ngoại đạo, xin Chúa ban hồng ân tới cho tất cả anh chị em.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Chúc mừng Giáng Sinh

Chào anh vha08!

Người mà chúa muốn ban phước lành đầu tiên chính là anh, vha08 ạ!
Xin chúc anh có một mùa Giáng Sinh an lành.

Những bài tư vấn của anh, thật sự, em cũng ráng đọc nhưng hiểu chít liền :1:.

Thay mặt các cháu học sinh, Xin được chân thành cảm ơn anh vì diễn đàn XNC nhà mình đã có một bác vha08 đáng kính như vậy!

Thân mến. :6:

Tám Tường.

hihiruka

Thành viên tích cực

Christmas In My Heart - Sarah Connor​
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player_mp3zing_embed_v1.0.swf?file=http://mp3.zing.vn/xml/video-clip/LnJGtLHNBsaQEabyVvHtvmLG&autostart=false&zoomsizeon=false&wmode=transparent[/FLASH]
Noel đến con xin chúc 4r mình lun dzui dzẻ, hp bên gia đình và sang năm mới các diện F đều tăng mạnh. Chúc mọi người một đi là ko trở lại.....(câu này hàm ý là nếu đã gửi hs thì k dc để incomplete) hehe

[QUOTE
Tôi không có đạo, nhưng thích ngắm phụ nữ Việt, thướt tha trong những chiếc áo dài, nên vào nhà thờ chịu khó nghe Cha giảng. Có ý đồ đen tối như tôi, Chúa mà ban phước lành cho tôi...[/QUOTE]

Chết cha , thì ra cái nhà bác này cùng nhóm máu với iem , iem cũng rất thích ngắm phụ nữ Việt thướt tha nhưng lại không mặc .... áo dài cơ . Như vầy nè bác :24::24::24::24:

Thành thật xin lỗi bác vha08 nhé . Ziz bấm trích dẫn mà bấm lộn phần sửa bài nên lỡ thay đổi nội dung bài 888 của bác .bỏ qua bác nhé .

Last edited by a moderator:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Nhiều phụ huynh cũng nói với tôi là họ chả hiểu tôi viết cái gì.

Tôi không có đạo, nhưng thích ngắm phụ nữ Việt, thướt tha trong những chiếc áo dài, nên vào nhà thờ chịu khó nghe Cha giảng. Có ý đồ đen tối như tôi, Chúa mà ban phước lành cho tôi, nhất định sẽ đãi Tamtuong 1 chầu nhậu.
Đôi mắt là cửa sổ tâm hồn. Được ngắm nhìn những người phụ nữ đẹp thì đâu có gì là "ý đồ đen tối" đâu anh. Nếu được phước lành, anh nhớ đãi Tamtuong như đã hứa đó nhe! :1::6:

Tôi không có đạo, nhưng thích ngắm phụ nữ Việt, thướt tha trong những chiếc áo dài, nên vào nhà thờ chịu khó nghe Cha giảng. Có ý đồ đen tối như tôi, Chúa mà ban phước lành cho tôi, nhất định sẽ đãi Tamtuong 1 chầu nhậu.[/QUOTE]

Tôi khoái nhất câu này đó anh vha08

kimthanh59

Thành viên tích cực

Xin chào các bạn,kimthanh59 rất thích câu chúc mừng,vô nhà là, sà vào chỗ chúc mừng trước,vào phòng của mình sau.Nên, anh Tamtuong ơi ,chắc anh sẽ được vha08 đãi 01 chầu,vì theo em nghĩ, chỉ cần vha08 chịu khó vô nhà thờ nghe giãng là đủ để Chúa Hài Đồng ban phước rồi đó.Kimthanh59 là người Công Giáo,chỉ biết xin mọi ơn lành cho chúng ta, các anh chị em trong Diễn Đàn,và tất cả những thiên thần sáng lập D Đ XNC thêm nhiều phép hô biến để giúp nhiều người.Chúc mọi người chúng ta mãi sống trong tình yêu Thiên Chúa