Chúc mừng Giáng sinh!

Chúc các anh chị trong Ban Điều Hành XNC cùng toàn thể các bạn trên diễn đàn một mùa Giáng sinh An lành, Hạnh phúc, Đầm ấm và ngập tràn niềm vui.

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?ZS85Zi9lOWZhM2UzNzliYmVhMTNmMDAyY2JiOTg1ZTUzZDmUsICzZi5cUIbaBmUsICDN8SmldUngZ2xlIEJlWeBGxzfEJvInagaMEWeBmV5IE18dHJ1ZXw[/FLASH]

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng Giáng sinh!

Tớ vừa được ông già Noel tặng quà Giáng sinh nhưng vợ tớ không cho xài. Bác nào thích thì bảo tớ một tiếng để tớ đóng gói gửi tặng lại.

Tớ vừa được ông già Noel tặng quà Giáng sinh nhưng vợ tớ không cho xài. Bác nào thích thì bảo tớ một tiếng để tớ đóng gói gửi tặng lại.

Anh thanhnv ơi!

Kiểu này anh làm "huynh đệ XNC" tương tàn mất thôi :10::10::10: Anh phuthohoa lên tiếng trước dĩ nhiên là được phần trước rồi :113: Thôi anh đóng hàng gửi qua cho anh phuthohoa đi chứ gửi về VN tốn phí lắm! He, he...

Nga

Thành viên mới

Ặc,bác Thanhnv giới thiệu địa chỉ của ông già Noel giùm đi,hàng khủng quá Bờm thấy mà nước dãi chảy ròng ròng,nhưng cũng nghi ngờ hàng xài rồi nên không xin.Lẽ nào mơn mởn cành đào tơ hớ thế kia mà bác Thanhnv đem mắt trần dòm liếc ngang qua sao, không động thủ tay chân...:111:Lạ quá !!!

quaidan

Cựu Ban điều hành

[/IMG]
hehehe, em thấy quà thì bác nào cũng thích nhưng... hổng bác nào dám lên tiếng nhận :10: thôi... dzậy... bao nhiêu tội lỗi em chịu hết, bác cứ đóng gói chuyển cho em đi :101:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Tôi thấy cái mặt tôi xấu quá,nếu được Thanhnv cho xin cái hình trên để làm cái Avatar đươc không ?

langvuon

khoai nướng

hehehe, em thấy quà thì bác nào cũng thích nhưng... hổng bác nào dám lên tiếng nhận :10: thôi... dzậy... bao nhiêu tội lỗi em chịu hết, bác cứ đóng gói chuyển cho em đi :101:
Đi qua cửa khẩu nào cũng đã được đóng mộc kiểm dịch quocte cả rồi :111:
coi chừng lại mang vỏ ốc đi đổ :9: