Chúc Mừng Ông Xã Chị Ngocanh Get Pink

Lily

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chúc Mừng Ông Xã Chị Ngocanh Get Pink

Chúc mừng anh xã chị phanthingocanh rinh giấy hồng.
Chúc mừng anh chị !!!

:113::113::113::113::113:​

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chúc mừng anh bạn nhé , kỳ off sắp tới già tui mất tay song ca rồi , kỳ này sẽ là Mãi mãi bên nhau , chứ không còn nói là Áo em chưa mặc một lần .
Tamtuong àh , ông xã NA là người ngồi hơi xéo đối diện với tamtuong đó , tay mà mập mạp to con , người hơi đen vì ngày đi xe Thiết giáp suốt ngày nên bị lửa nóng làm da kg được trắng , còn NA là người lên đọc sớ táo XNC với tuandoan và là người nhãy sung nhất hôm off đó tamtuong .
Dạ, sáng này ảnh alô hỏi em đang ở quê hay Sài Gìn để rủ xức dầu đó anh. Hoá ra là anh "HỘ PHÁP", ông xã của chị Ngọc Anh xinh đẹp giống y chang ca sĩ Kim Khánh.
Rất tiếc em chưa vào được. Nếu có đi xức dầu, anh "quứt" luôn giùm phần 8 để chúc mừng ảnh chỉ nghen anh.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Ảnh "qúưt" giùm anh 8 rùi nha........bây chừ cả nhà ta tiêu rùi anh 8 uil001l001

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Dạ, sáng này ảnh alô hỏi em đang ở quê hay Sài Gìn để rủ xức dầu đó anh. Hoá ra là anh "HỘ PHÁP", ông xã của chị Ngọc Anh xinh đẹp giống y chang ca sĩ Kim Khánh.
Rất tiếc em chưa vào được. Nếu có đi xức dầu, anh "quứt" luôn giùm phần 8 để chúc mừng ảnh chỉ nghen anh.
Thanks anh tamtuong,NA kg biết Kim Khánh là ai ?Anh có thể post pic Kim Khánh cho NA xem với được kg .mà nghỉ lại anh có nhầm kg ?xấu xí và mập ú như NA sao giống Kim Khánh dc chứ l001l001l001

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chu choa, hay tin trễ, chúc mừng anh chị nhe, nhớ bảo trọng :111:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

hehe, thì thời tiết ở Mỹ bi giờ đang lạnh, hai anh chị nhớ lượng sức mình để bay cho an toàn chứ sao :24:
Làm chị hết hồn ,em yên chí Louisiana khi hậu kg lạnh lắm ...như đà lạt mình á
thanks em đả nhắc nhở :6::6::6:

Kim Ngan

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh chị , hôm rồi mới off lần đầu được trò chuyện với chị & Ly, tuy mới nói chuyện lần đầu nhưng chị thật vui tính hòa đồng. Chúc anh chị ổn định xứ cờ hoa nhé !:103:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thanks anh tamtuong,NA kg biết Kim Khánh là ai ?Anh có thể post pic Kim Khánh cho NA xem với được kg .mà nghỉ lại anh có nhầm kg ?xấu xí và mập ú như NA sao giống Kim Khánh dc chứ l001l001l001
Dạ, ca sĩ Kim Khánh là người từng làm MC game show "ai là ai" trước đây trên VTV3. Hôm off gặp chị, 8 cũng hơi ngạc nhiên vì giống quá đó chị.
Chị có thể vào google, hình Kim Khánh cũng có (8 không biết post vì có rành dzi tính đâu, chỉ gõ chữ thôi là cũng đã thấy mình...siêu lắm rồi! :1:)

Àh,già tui có lời mời cũa anh Thành nhưng phải xin lổi vì kẹt chuyện nhà ,nên kg xức dùm tamtuong ve nào hết ,để mai mốt off mình quất luôn cho hết cảm cúm ,ngày mai tui phải đi sềgòn , để làm thêm ít giấy tờ chuẩn bị khám sức khỏe và ngày 7/12 này PV .
Kỳ này chắc chuyển Hộ khẩu về Phòng Thử đàm Chợ Rẩy 2 tháng rồi tamtuong ơi . Có ACE nào PV ngày 7/12 cho biết đi nè .

tinatrung

Thành viên tích cực

chúc mừng ông xã người đẹp get pink. vậy là sắp thiếu mất 1 người đẹp nhẩy giỏi mỗi lần offline rùi....

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

@ le_bac49
Dạ, hẹn gặp lại anh. Em mong anh chị được suông sẻ như anh chị Ngọc Ánh. Anh cố lên nhe!

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Dạ, ca sĩ Kim Khánh là người từng làm MC game show "ai là ai" trước đây trên VTV3. Hôm off gặp chị, 8 cũng hơi ngạc nhiên vì giống quá đó chị.
Chị có thể vào google, hình Kim Khánh cũng có (8 không biết post vì có rành dzi tính đâu, chỉ gõ chữ thôi là cũng đã thấy mình...siêu lắm rồi! :1:)
[YOUTUBE]TH4Hwot5VZM&feature=related[/YOUTUBE]Tặng anh 8tuong cô Kim khánh nè....:p

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin cám ơn anh chị Ngocanh và anh Thanhtung đã mời các anh chị em đến tham dự buổi họp mặt chung vui nhân ngày nhận được giấy hồng.

Và xin gởi đến anh chị Ngocanh cùng anh Thanhtung những hình ảnh họp mặt rửa giấy hồng ngày hôm qua.

Thư ký nhà máy pháo Funny và anh xã

Chị Seven65 và Phanthingocanh

Bạn Delena- anh Dungphuquoc- Bạn ASM - Anh Thanhtung - Chị Lydao

Bạn Delena-anh Thành-anh Ndtrg61- anh xã chị NA-anh Dungphuquoc-Bạn Asm-anh Thanhtung

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Vui quá. Xin cám ơn nhà tài trợ. À, nhà tài trợ có nick chưa bác Ác:p

thuy_loan

Thành viên tích cực

Biết rằng "Trâu chậm sẽ uống nước đục"vì em mới về ,nhưng muộn vẫn hơn .Em xin chúc mừng Anh đã bưng cúp hồng! ,chúc mừng chị thỏa lòng mong ước !.Chúc Anh Chị hạnh phúc !

Dr King

Thành viên tích cực

Chúc mừng AC đã đạt được ước nguyện cùng sum họp.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

chúc mừng chúc mừng , ủa mà chúc gì ta :24::24::24:

welcome bác xã nhà bà chị và bác Tùng bóp còi pink pink nhé, hehe

phanthingocanh

Thành viên tích cực

2 VC NA và thanhtung cám ơn ACE không ngại đường xa ướt mưa ,đến chia vui 0x NA và thanhtung. Mà nói thật khi chiều hôm đó trời mưa to quá mà cứ sợ ACE không đến .... lo lo làm sao á...
Thanks Ngochappy post hinh lên rất đẹp và rất vui....Và một lấn nửa xin cám ơn ACE :1::1::1:

2 VC NA & thanhtung

P/S †rong buổi tiệc có gì sơ xuất mong ACE xi` xoá nhé :1::1::1: