Chúc mừng Sinh nhật Anh Đỗ Hoài Bảo

phiden

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng Sinh nhật Anh Đỗ Hoài Bảo

Chúc Mừng Sinh Nhật HẠNH PHÚC VUI VẺ Nha Đỗ Hoài Bảo và sớm nhận giấy mời PV.

dohoaibao

Thành viên tích cực

hìhì rất vui, chúc anh phiden và gia đình phỏng vấn tốt đẹp.

lightwind

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng ngày Sinh Nhật của bạn Đỗ Hoài Bảo. Thân chúc bạn nhiều niềm vui, hạnh phúc và may mắn trong ngày Sinh Nhật này và mãi mãi.

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...

Mới vừa đi xa về đọc được tin, cũng xin Chúc Mừng Sinh Nhật anh vui vẻ :41::41::41:

dohoaibao

Thành viên tích cực

Cám ơn anh Lightwind và anh Thành. chúc mọi điều tốt đẹp đến với hai anh cùng gia đình nhé.

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào bác Bảo,
Mới đi Huế về, hôm nay vào xuatnhapcanh mới biết sinh nhật Bác. Tuy trễ nhưng cũng xin chúc bác thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui và hạnh phúc.

dohoaibao

Thành viên tích cực

Rất vui khi nhận được lời chúc của anh vinhhung. Chúc mọi điều tốt đẹp đến với anh. Hồ sơ của anh đã có giấy gọi phỏng vấn chưa? nếu có rồi chúc anh phỏng vấn tốt đẹp nhé. à anh đi Huế du lịch hả. Bảo quê ở Huế nhưng hiện nay làm việc ở Cần thơ, nếu anh là người Huế thì mình là đồng hương đó.

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào anh dohoaibao,
Hồ sơ của tôi có ngày P/d là 01/12/2001 nên vẫn đang "chờ" và "đợi". Hy vọng sẽ "lọt" vào năm tài khóa 2010 như lời anh thanhvh dự đoán.
Vừa rồi tôi đi Huế là để lo sửa sang nhà thờ và mồ mã của ông bà nội, cô chú.
Huế bây giờ đã đổi thay nhiều, đã có những tòa nhà "chọc trời" nhưng cứ vẫn là "Huế mơ, Huế mộng". Tuy nhiên, người dân Huế đang vui vì được Trung ương qui hoạch và đầu tư để đến năm 2015 trở thành thành phố trực thuộc Trung ương.
Thân ái

dohoaibao

Thành viên tích cực

chào vinhhung tháng này Vb nhảy một cú 2 tháng, hì hì nhảy thêm một cú như vậy thì tháng tới sẽ đến thôi. của mình PD june 9, 2001 nhưng hồ sơ mới complete hôm 12/04 này nên đang đợi. Rồi sẽ tới lượt anh em mình. Anh rời Huế năm 1982 năm 1996 có về lại một lần.

zero00789

Thành viên tích cực

Chào anh dohoaibao ,xin lỗi vì thời gian qua bận quá ,nên không thể chúc mừng sinh nhật anh , hồ sơ anh pd 9/6/2001 complete 12/4/2010 thì đợi 8 tuần sẽ nhận giấy pv , hồ sơ em pd 20/6/2001 complete 8/4/2010 hi vọng đến hết ngày 3/6/2010 sẽ nhận được giấy pv ( vì đủ 8 tuần rồi) ,hi vọng anh em mình sẽ nhận giấy pv đầu tháng 6 tới ,chúc gia đình F3 pv thành công và rinh nhẹ giấy hồng.

dohoaibao

Thành viên tích cực

Zero00789 ơi chắc là anh em mình phỏng vấn cùng một lượt không chừng, hìhi cám ơn lời chúc sinh nhật nhé. Cùng chúc Rockytu phỏng vấn tốt đẹp.

rockytu

Thành viên tích cực

chúc mừng sinh nhật anh dohoaibao, sắp tới NVC sẽ gởi quà sinh nhật cho bạn đấy hiiiiii.

dohoaibao

Thành viên tích cực

cám ơn rockytu nhiều nhé, khi nhận quà của NVC sẻ báo với ACE cùng chia sẻ. à người nhà mình có viết thư tay gởi cho NVC chắc là vài ngày nửa sẻ có tin hy vọng hìhì

PhienDa

Thành viên mới

Hôm nay birthday anh Dohoaibao ah?, không biêt thế nào, nhưng cũng chúc anh sinh nhật vui vẻ, và mau chóng đến xứ cờ Hoa nhé, nhưng mà hồ sơ của anh xong hết rồi, cũng đừng nôn nóng, nắm chắc cái .."vé " rồi mà...em mà như anh ..chắc em mong... xin cho thời gian đứng yên lắng động ..".....hihihi...còn hiện tại bây giờ thì em xin cho thời gian trôi thật nhanh...:)

dohoaibao

Thành viên tích cực

Tks diepdiep nhé sinh nhật qua lâu rồi tại anh Rockytu nhắc lại để động viên anh khi chờ đợi thư phỏng vấn đó mà. Hìhì nhưng được chúc mừng lần nửa củng vui mà.

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

Chúc mừng sinh nhật bạn dohaoibao nhé, chúc bạn nhiều an lành và may mắn trong cuộc sống.

dohoaibao

Thành viên tích cực

cám ơn anh thangtran nhé, nhớ những ngày mới lên diễn đàn thì anh là người đầu tiên tư vấn nên giờ hồ sơ Bảo mới được hoàn tất như vậy. hình như anh đã phỏng vấn xong và đang chờ lên đường thì phải?

lightwind

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng Sinh Nhật anh nhé, thật nhiều niềm vui và hạnh phúc, hôm nay và mãi mãi.