Chúc mừng sinh nhật Anh Thành

Lily

Cựu Ban điều hành
Chúc anh Thành luôn vui vẻ, thành công và hạnh phúc bên gia đình!
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

TaoDi

Thành viên mới
Ðề: Chúc mừng sinh nhật Anh Thành

Chúc anh Thành luôn vui vẻ, thành công và hạnh phúc bên gia đình!
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

Hêhê....định ngày mai úp-chai, bác Thành bước vào, là nổ bùm bùm... chúc mừng SN bác í luôn! Giờ Lily thắp nến trước rồi thì ...let's say: Happy Birthday to you, Mr. THÀNH! :41::41::41::41:

dinhsgf

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật anh Thành.

Chúc anh luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và yêu đời.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Sinh nhật vui vẻ :36::36::36:

Trên mọi nẻo đường của cuộc đời, chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bác và gia đình :41::41::41:

Thời gian này Thảo My có việc bận nên ít ghé qua XNC, hôm nay vào thăm mới biết là sinh nhật anh. Ngày mai offline chắc các chiến hữu của XNC hổng buông tha anh đâu! Ráng chuẩn bị tinh thần để mà nghinh tiếp nhé! Sorry anh vì ngày mai Thảo My không tham gia được, sẽ tạ lỗi anh sau nhé!

Chúc anh luôn vui vẻ trong cuộc sống, hạnh phúc bên gia đình và thành công trong sự nghiệp.

Happy Birthday! Happy Birthday! Happy Birthday! :41::41::41::41:

Utle1153

Thành viên tích cực

Nhân ngày sinh nhật xin chúc Bác Thành đạt mọi sự tốt đẹp và mai mắn trong cuộc sống:41::41::41::" HAPPY BIRTHDAY "

linda

Ban điều hành

HAPPY BIRTHDAY TO YOU...​

Chúc anh Sinh Nhật Vui Vẻ, ngày mai cố gắng bay về Saigon để Offchai nhé. Chúc anh vạn sự Bình An và công việc TỐT ĐẸP.:):):)

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

Chúc mừng sinh nhật bác Thành. Mong bác luôn vui mạnh, nhiều may mắn, an lành trong cuộc sống.

fenkiya

Thành viên tích cực

:41::41:Chúc Bác Thành Sinh nhật Vui vẻ . Trẻ mãi Không già . hì hì

lightwind

Cựu Ban điều hành

Chức mừng Sinh Nhật của anh Thành nhé :). Kính chúc anh nhiều may mắn để nhận visa :), nhiều sức khỏe để nhậu :10: và thật nhiều hạnh phúc bên chuyên gia nấu ăn Linda :8:

ptvienna08

Thành viên tích cực

Chúc mừng sn bác Thành :41:, lâu lắm rồi ptvienna ko lên diễn đàn vì do bận học quân sự, hôm nay cháu lên chúc mừng sn bác Thành đây, chúc bác luôn mạnh giỏi và hạnh phúc nhé. Cám ơn bác Thành vì sự giúp đỡ nhiệt tình của bác ^_____________^

tramgv

Thành viên tích cực

Chúc mừng SN anh Thành nhé. Chúc anh có 1 sinh nhật thật vui và hạnh phúc bên những người thân yêu nhất.

thanhnv

Thành viên tích cực

Bác Thành đang bận tác nghiệp nên hổng lên tiếng gì hết, hehe. Cho tui chúc mừng nhe, hơi muộn màng 1 chút. :):):)

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Happy birthday chú Thành . Chúc chú luôn vui vẻ và hạnh phúc . :)
HAPPY BITHDAY TO YOU
HAPPY BIRTHDAY HAPPY BIRTHDAY
HAPPY BIRTHDAY TO YOU

Thành

Thích đủ thứ ...

hehehehe vừa bay về lúc 23g online liền, đọc những lời chúc của mọi người xong là hết mệt liền :41:

Cảm ơn tất cả các ACE nhé, hẹn gặp lại vào trưa mai :)