Chúc Mừng Sinh Nhật bác Hoàng Mẫu !

Ðề: Chúc Mừng Sinh Nhật bác Hoàng Mẫu !

Bắn Mèo Đen bên VN thì Ok ,sang đây mà bắn,không dám bắn Mèo Đen nữa đâu ,lúc đó sang thì bắn Camel hay Pallmall ,bèo thì bắn Marlboro nhất là với khí hậu tại Seattle ,ho rồi sẽ bỏ hẳn không dám hút đâu .Nhất là hút thuốc lá Mỹ hun bà nào bà nấy chạy mất vó .
Không dám chúc sinh nhật đâu ,chúc những người trẻ thì họ còn ham,chúc những người 5X trở lên ,sợ họ thấy mình không còn trẻ nữa .Chúc vui và còn sức để bắn Phở hì hì ...
Bác Yenbui54 nè , già này ở VN bắn Marl , bị cằn nhằn quá trời , tuy rằng mình chỉ bắn ngày 20 viên thôi , ( HM mổi ngày bắn tới bốn chịch ) dự định sau này có qua bên đó mình đổi gout , bắn ít lại thôi , mổi ngày bắn vài tẩu seventy nine , kg biết bên đó mình có tiền để bắn kg và kg biết mắc ,rẻ thế nào , vị nào biết tư vấn dùm đi nèl001l001l001l001

lydao

Cựu Ban điều hành

Happy birthday bác HM, chúc Bác thật nhiều niềm vui trong cuộc sống.

HM ghiền thuốc nặng lắm bác ơi không có thuốc nhịn không nỗi, nhưng qua tới mỹ cũng tự động giảm bớt, thời gian ở mỹ HM chỉ bắn 1 ngày có 8 viên thôi bác,nhưng vẫn bị cằn nhằn.:10:
Gía thuốc tại seattle thời điểm T9 đến T11/2011
Mèo đen + Marlboro(VN) 40 tới 45$ 1cây tùy lúc đó bác.
3 số 5 (mỹ) 45 tới 50 $ 1cây hút thua xa Marlboro(VN)
Pallmall 70$ 1cây
3 số 5 (anh) hút rất ngon giá cả lại rẻ chỉ có 10$ 1 gói tại chợ Lâm seattle:109::109::109::109::109::109:
Hình như người nhà tôi nói , thuốc hút ở Chicago hơi rẻ phải Kg bác Hoàng mẩu , dự định nếu mà mắc quá mình tìm thuốc nhồi tẩu hút ít lại , một ngày vài bi thôi , để dành tiền về VN bắn Ken hay thổi Marl , mà cũng Kg biềt bên đó , có còn loại thuốc nhồi tẩu như mấy mươi năm về trước chú Sam mang vào VN hay kg ??

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chúc anh HM có một sinh nhật vui vẻ bên chị Trúc Đào... và cả anh Thành Than nữa nhé! :113:
Hôm qua 11/12 cũng là sinh nhật của anh Thành Than đó thaomy. Nhưng bác Nothing chỉ nhớ mỗi anh Hoàng Mẫu. Chắc anh Thành Than đang buồn và tủi thân lắm đây :p. Không chừng anh Thành Than đang xức dầu xanh một mình ở một quán nào đó cũng nên. Thiệt tội nghiệp! :24::24::24:

ở chicago HM không rành bác Le_bac ơi!
Thời điểm tháng 3 & 4 tại seattle lúc dó thuốc lá củng rẻ lắm bác,
Chỉ có 15 với 20$ 1 cây thôi, sau này thuốc lá v/n nhập lậu bị bắt nhiều nên thuốc lá mới lên giá.
Lúc nào bác bay nhớ đem theo khoảng 25 tới 30 cây, sau đó cai luôn .
Lần đầu đi không ai làm khó dễ mình đâu bác.
Hút thuốc lá ở mỹ là một cực hình, nhất là ở seattle, mưa gió quanh năm.
Trời , 1,2 cây còn dám mang ( tuy rằng rất là run ) có gì còn No,Yes ,tội cũng nhẹ , chứ mà mang vài chục cây ,Hải quan Mỹ hỏi : you buôn lậu Cigarettes hả ? lại Ok ,Yes là đi toi luôn , chã dám đâu bác ơi .

Dr King

Thành viên tích cực

Chúc Mừng Sinh Nhật bác Hoangmau! Chúc bác luôn luôn vui vẻ, sôi nổi như lúc còn trẻ! Happy Birthday!
Chúc Các bạn trong ngày sinh nhật thật vui và nhiều hạnh phúc!