Chúc Mừng Sinh Nhật bác Hoàng Mẫu !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Chúc Mừng Sinh Nhật bác Hoàng Mẫu !

Mới 53 cái xuân xanh hà, trẻ dzữ dzậy trời! :p

Mừng sinh nhật, 8 xin gởi đến anh lời chúc mà mọi người vẫn thường chúc nhau: một kết quả tốt, một tương lai huy hoàng, mọi ước mơ đều trở thành sự thật. :6:

Dzậy là hôm nay 8 không được xức dầu dzới anh rồi! huhu...huhu...:102:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc Mừng SN anh Hoàng Mẫu & Thành Than & các bạn có cùng ngày sinh!

Chúc anh thêm một tuổi mới, mạnh khoẻ, trẻ mãi không già, yêu đời. Nhớ xức dầu xanh đều đều nhé!:41::41::41::36::36::36::101::101::101:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Mới 53 cái xuân xanh hà, trẻ dzữ dzậy trời!
Ai nói già hồi nào??!!Chỉ là còn nhỏ nhưng sống lâu năm thôi!!hehe:24::24::24::24::24:
Chúc mừng sinh nhật nhé anh bạn....nhỏ.l001

colua

Thành viên tích cực

Hello anh Hoàng Mẫu !

Chúc mừng ngày sinh nhật của anh. Chúc anh thêm 1 tuổi, thêm sự dẻo dai để "chung vai sát cánh" với các ACE.

Tôi vẫn là người chậm chạp, có bao nhiêu lời chúc tốt đẹp, họ "xí" hết, để chúc mừng cho anh rồi.

Hẹn gặp ông bạn "già mà còn dẻo dai" vào dịp tết này...

Colua

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hey! xem kỹ đi nhé, 53 là năm 2010 còn năm nay khác à nha. Nhưng tôi hiểu ý sư Mẫu lắm không muốn nhắc sinh nhật mình đâu, sợ nhớ ra là mình già thêm 1 tuổi.:24::24::24:
Ở bển ảnh hết đường mần ăn nên ráng dzìa đây kiếm chút...phở, sao anh khai hết trọi dzị. Tha cho ảnh một lần đi anh. Phe ta mờ! :20::20::20:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc đại ca ngày sinh nhật vui vẻ,nhiều sức khoẻ để mà xức dầu "quài quài":1::1::101::101::41::41:

Chúc mừng Sinh nhật Mẫu Hoàng , chúc bác lúc nào cũng bắn ken đều đặn , bắn Mèo đen mổi ngày vài chục phát .

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Hoangmau,

Chúc mừng anh và các bạn có cùng ngày sinh một ngày sinh nhật vui vẻ và mọi việc tốt đẹp.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Chúc Bác Hoàng Mẫu sinh nhật thật vui vẻ và vạn sự như ý. Và xin chúc ACM có cùng ngày SN thật vui tươi và may mắn.

Chúc Anh Hoàng Mẫu Sinh Nhật Vui Vẻ, Hạnh Phúc :113::113::113::113::113:

seven65

Thành viên tích cực

Chúc anh Hoàng Mẫu sinh nhật vui vẻ ! Tràn đầy niềm vui và hạnh phúc bên những người thân thương của mình !

Yenbui54

Thành viên tích cực

Cám ơn bác le_bac49, HM mới đi bắn về về đây bác, lúc này 1 tuần lể chỉ được bắn ken 1 buổi chiều chủ nhật thôi bác,Còn Mèo đen đều đều 1 ngày 40 phát :109::109::109:

Mèo Đen may mắn đó @ Tamtuong,HM Bắn 38 năm rồi, Phổi vẫn còn tốt đó bác :10:
Bắn Mèo Đen bên VN thì Ok ,sang đây mà bắn,không dám bắn Mèo Đen nữa đâu ,lúc đó sang thì bắn Camel hay Pallmall ,bèo thì bắn Marlboro nhất là với khí hậu tại Seattle ,ho rồi sẽ bỏ hẳn không dám hút đâu .Nhất là hút thuốc lá Mỹ hun bà nào bà nấy chạy mất vó .
Không dám chúc sinh nhật đâu ,chúc những người trẻ thì họ còn ham,chúc những người 5X trở lên ,sợ họ thấy mình không còn trẻ nữa .Chúc vui và còn sức để bắn Phở hì hì ...

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Bắn Mèo Đen bên VN thì Ok ,sang đây mà bắn,không dám bắn Mèo Đen nữa đâu ,lúc đó sang thì bắn Camel hay Pallmall ,bèo thì bắn Marlboro nhất là với khí hậu tại Seattle ,ho rồi sẽ bỏ hẳn không dám hút đâu .Nhất là hút thuốc lá Mỹ hun bà nào bà nấy chạy mất vó .
Không dám chúc sinh nhật đâu ,chúc những người trẻ thì họ còn ham,chúc những người 5X trở lên ,sợ họ thấy mình không còn trẻ nữa .Chúc vui và còn sức để bắn Phở hì hì ...
Thích bài viết của anh! :100:

linda

Ban điều hành

chúc mừng sinh nhật bác hoangmau, chúc bác có thêm một tuổi mới, chúc bác có thêm nhiều niềm vui và thật nhiều hạnh phúc!!!

Chúc anh HM có một sinh nhật vui vẻ bên chị Trúc Đào... và cả anh Thành Than nữa nhé! :113: