Chúc mừng Sinh Nhật Bác Quái Đản

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng Sinh Nhật Bác Quái Đản

Thank you very much, my friends :1:

Nhớ VN quá :20: không biết đến khi nào mới có thể cùng các bạn vui vầy như những ngày ấy, thôi thì "tao ngộ duyên mình gởi núi sông" :6:

colua

Thành viên tích cực

Hello Quai Dan !

Lau qua moi lang thang vao day. Dau co hoi muon mang mot ti, anh cung xin chuc Quai Dan, mot ngay sinh nhat vui ve ben gia dinh, them mot tuoi them nhieu hoai bao trong cuoc song.

Mong nha tho luon rong rai, lam nhieu tho van cho gia dinh XNC them vui tuoi.

Lan offline vua roi, co may anh em gap lai nhau, buon vui lan lon, nhung van thieu Quai Dan. Nho lan nao chang ai hen ma ve VN gap nhau dong du......
Thoi gian co cho doi ai ?
Colua

langvuon

khoai nướng

Giám đốc Nhà máy Pháo đập phát mạnh tay quá làm ảnh hưởng nên mấy hôm chầu rìa xuatnhapcanh l001
Bây giờ vào được mới thấy topic Sinh Nhật Quái ta. Thôi có vài lời muộn màng Happy Birthday for you.

@colua: Hehe, vẫn còn ở VN hả anh colua? sẵn chúc anh vui vẻ nhé!!
Đọc bài viết không dấu của anh vui quá :21:

lydao

Cựu Ban điều hành

Thank you very much, my friends :1:

Nhớ VN quá :20: không biết đến khi nào mới có thể cùng các bạn vui vầy như những ngày ấy, thôi thì "tao ngộ duyên mình gởi núi sông" :6:
"Tao ngộ duyên mình gởi núi sông''
Bạn bè nhung nhớ mãi chờ mong
Hy vọng một ngày không xa ấy
Ta lại đoàn viên buổi tao phùng:6::6::6:

Chúc mừng bác Quái
Thêm một tuổi hồng
Đạt được ước mong
Mọi điều như ý
Cùng với Lyly
Và hai công chúa
Hạnh phúc tràn đầy
Cung hỉ, cung hỉ
Chúc mừng chúc mừng:41::41::41:

( Chúc mừng sinh nhật muộn bác Quái nhé, thông củm nhe hehehe )

colua

Thành viên tích cực

Chào các ACE, riêng Quái Đản và Langvuon.

Một lời xin lỗi, dẫu có muộn màng. Cám ơn Langvuon nha, bài viết của mình chúc mừng ngày sinh nhật cho Quái Đản vừa rồi chẳng có dấu, nên đọc nó cũng "chẳng giống ai".

Vì lâu rồi chẳng gõ chữ nào cho ACE cả. Nên quên vậy thôi. Thành thật xin lỗi, chứ không có mục đích nào hết.

Kỳ này cẩn thận hơn, tên riêng tôi cũng phải viết hoa. Vậy là huề nha.
Tôi đã trở về Mỹ rồi, về VN ở hết phép luôn. Qua Mỹ cùng chuyến với onenainai......

Chào thân ái.
Colua

quaidan

Cựu Ban điều hành

Trời đất! Có gì mà lỗi với phải bác Colua ơi :1: Bác thiệt là người nhạy cảm, chẳng qua là bác Langvuon thấy mấy chữ "buon vui lan lon" "gap nhau dong du" hơi ngộ ngộ nên chả "kiếm chuyện" tán thôi mà :24: Mừng bác trở lại U.S :6: Em mới mở cái quán cà phê mà ế quá, qua đây 888 đi bác http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=15509&page=2

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Trời đất! Có gì mà lỗi với phải bác Colua ơi :1: Bác thiệt là người nhạy cảm, chẳng qua là bác Langvuon thấy mấy chữ "buon vui lan lon" "gap nhau dong du" hơi ngộ ngộ nên chả "kiếm chuyện" tán thôi mà :24: Mừng bác trở lại U.S :6: Em mới mở cái quán cà phê mà ế quá, qua đây 888 đi bác http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=15509&page=2
Quai nói đúng rồi đó ,mà anh Colua trở về Louisiana mà kg liên lạc với người cùng hương nha bùn 5 phút:2: zot lẹ ...

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật anh (mặc dù trễ), chúc Anh cùng GĐ hạnh phúc, sức khỏe có nhiều niềm vui hơn trong cuộc sống

tuandoan

8 Đoàn !

Hhehehe.... Thành thật xin lổi Bác Cafe Friday nhiều nhé. Chúc Bác QD cùng gia đình vui khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn. Chúc Bác mua may bán đắt và Cafe Friday sớm nổi tiếng như Starbuck vậy đóa....heheheheh....Cung hỉ...cung hỉ.....

colua

Thành viên tích cực

Hello chi Ngoc Anh !

Lâu quá mới gặp chị ở đây . À ! Vì "tình hình chiến sự" tôi đã move đi nơi khác rồi , không còn ở đó nữa . Cáo lỗi, vì ko cho chị biết .
Nhớ những ngày nào quây quần bên nhau với những dịp offline "tưng bừng khói lửa" tại SG, nay chĩ biết im lặng nhìn theo tiếc nuối .....
Chúc chị tràn niềm vui và sức khỏe.
Colua