Chúc Mừng Sinh Nhật bác Vha08

Thành

Thích đủ thứ ...
Chúc Mừng Sinh Nhật bác Vha08 (25.12)

Thân chúc bác có một ngày Sinh Nhật Vui Vẻ và một mùa Giáng Sinh An Lành !
:113::113::113:

thuy_loan

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc Mừng Sinh Nhật bác Vha08

Chúc Anh Vha08 sinh nhật vui vẻ ,mạnh khỏe ,hạnh phúc !!!!!!!!!!!
Mong Anh mãi là ngọn hải đăng trên mãng Giáo Dục cho vạn mái đầu xanh của XNC anh nhé !

Chỉnh sửa cuối:

zeff

Thành viên mới

Xin cho cháu gởi những lời chúc mừng sinh nhật tốt đẹp nhất đến bác vha08. Chúc bác và gia đình một mùa giáng sinh an lành và một năm mới hạnh phúc.
:36::36::36::36::36::36::36::36::36::36:

tuandoan

8 Đoàn !

Chúc mừng Sinh Nhật Bác Vha08, Chúc Bác cùng gia đình mừng sinh nhật cũng như Giáng sinh và năm mới thật vui vẻ, may mắn và hạnh phúc.

tamquanglu

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật Anh Vha08. Chúc Anh cùng gia quyến vui hưởng trọn vẹn một ngày lễ giáng sinh An-Lành và Hạnh Phúc.
Thân mến.
Tam Quang Lu _ Virginia

k.akvf

Thành viên mới

Cháu xin chú vha08 có nhiều sức khỏe, đạt nhiều thành công và hạnh phúc. Cháu cảm ơn tất cả những gì chú đã giúp đỡ cho cháu cũng như mọi người, mong chú luôn gặp nhiều may mắn và niềm vui. Happy birthday!

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào Vah08,tôi cũng muốn chúc mừng sinh nhật bạn,vui vẽ,hạnh phúc cùng gia đình,ngày 25/thang12 ,ngày nầy rất quan trọng,riêng với người công giáo ,chung cho toàn nhân loại,tôi muốn nói việc bạn giúp nhiều người,đúng là ngày nầy dành cho bạn,xin chúc bạn mãi là ''vị cứu tinh'' bye

langvuon

khoai nướng

Chúc mừng Sinh Nhật anh Kenny P. đầy hoa và bia rượu trong ngày lễ Chúa Hài Đồng Giáng Sinh. Chúc gia đình anh luôn hạnh phúc & vui vẻ với mùa Noel và năm mới.

Rất tiếc vì không biết làm cách nào để gửi tặng anh một...rừng hoa. Thôi đành mắc nợ vậy!

Thân mến. :6::6::6::6::6::6:
Tám Tường
Nợ lâu thì nhân lên 1 chầu tới Y luôn đấy nhé anh Tám

dinhthuynhavan

Cựu Ban điều hành

Kính chúc ngày Sinh Nhật cùa chú Vha08. Những gì chú đã giúp đỡ cho diễn đàn luôn ghi trong cháu niềm kính phục.
Kính chúc chú luôn mạnh khỏe, may mắn và thành công nha.

Ngưỡng mộ anh từ rất lâu - trước hết vì cái tình dành cho đồng bào VN, cho các bạn trẻ sắp qua định cư ở nước Mỹ và vì tấm lòng "giúp đỡ không cần báo đáp" như lời ca của cố nhạc sĩ TCS "Sống trên đời sống cần có một tấm lòng, để làm gì em biết không? Để gió cuốn đi...". Tận tâm với mọi người chỉ vì mọi người đang cần mình giúp đỡ! - điều tưởng chừng như đơn giản ấy nhưng không phải ai cũng có thể làm được.

Nhân Sinh Nhật của anh Vha08, Thaomy xin gửi đến anh lời tri ân và chúc mừng sức khỏe. Kính chúc anh cùng gia đình có một mùa Giáng sinh đầm ấm, an lành và hạnh phúc.

Trước tiên, tôi xin chân thành cám ơn Nothing đã mở đề tài này để chúc mừng sinh nhật cho tôi, và cũng cám ơn tất cả các bạn đã dành sự quí mến cho tôi. Thật xin lỗi mọi người vì không biết có topic này, tuy có nhận được tin nhắn chúc mừng sinh nhật. Mấy ngày nay quá bận rộn, ngay chính ngày sinh nhật của mình cũng quên luôn. Tôi xin được trình bày mấy ngày qua tôi làm những gì, hy vọng mọi người sẽ hiểu và thông cảm.

- Ngày 21-12 chạy tới chạy lui, mãi tới 2 giờ mới nhận được chìa khoá nhà cho quaidan, rồi đi mua sơn và vật liệu sửa nhà, tới 6 giờ, ăn cơm tối xong lên mạng chưa được 10 phút thì phải giúp 1 chú nhỏ sửa bài.

- Ngày 22, cùng vợ chồng con cái quaidan và cả con cái tôi, dán cửa sổ để chuẩn bị sơn nhà. (Nếu để một mình tôi với 1 người thợ thì vừa dán vừa sơn, có lẽ 1 ngày là xong). Mục đích là để gia đình quaidan tự sơn sửa, tôi chỉ đóng vai trò hướng dẫn, nên mất cả ngày vẫn chưa xong. Vì chưa chuẩn bị xong, nên thay vì xịt sơn bằng máy, thế là cả nhà phải lăn bằng tay. Vừa sơn nhà, lại phải đi đón người nhà từ tiểu bang khác tới thăm, mãi tới 7 giờ tối mới sơn xong nhà cho quaidan.

- Ngày 23-12 từ sáng sớm thức dậy nấu một nồi bún riêu, giúp quaidan dọn nhà, và tiếp tục sửa những chuyện lặt vặt, rồi chở gia đình quaidan đi shopping, thế là hết ngày. Nấu cơm tối xong, vào XNC trả lời được 1 bài là tới giờ gà lên chuồng.

- Sáng 24-12 nhận được tin nhắn & email chúc mừng sinh nhật, và rất nhiều thiệp điện tử chúc giáng sinh kèm theo deadline đủ thứ. Ưu tiên cho mấy đứa nhỏ.

- Tối qua, sang nhà quaidan thay cái vòi nước nghe quaidan nói mới biết mọi người trong xnc chúc mừng sinh nhật vha08, mới nhớ lại. Thay xong cái vòi nước, rủ quaidan vào bar tự chúc mừng sinh nhật mình. Làm được 2 ve thì không biết mình say rượu hay say mấy em Campuchia, về nhà làm một giấc tới sáng.

Một lần nữa xin lỗi tất cả các bạn, và cám ơn sự quí mến mà các bạn dành cho tôi. Khi vào XNC, thông thường tôi vào thẳng mục tôi phụ trách, ít khi nào lang thang qua các mục khác nên các sinh hoạt khác của ACE XNC tôi ít biết.

Thân

@Tamtuong

Khi nào Tamtuong có dịp ghé Seattle, nhất định sẽ nhờ mấy em Campuchia tạ lỗi với Tamtuong. Tối qua đi nhậu với quaidan, nếu có bác Hoangmau, chắc chắn sẽ có mấy tấm hình để làm bằng chứng. Có thể Tamtuong sẽ như Lưu-Nguyễn quên cả đường về.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào anh vha08.
Đọc 2 bài viết này của anh, Tamtuong cảm thấy rất vui. Vui vì biết anh không..."tệ" như em nghĩ! :1:l001

Khà...khà...giận dỗi tự nhiên tiêu tan đi đâu mất rồi. :113:

Vì hiểu lầm nên Tamtuong đã xoá bài chúc mừng (sinh nhật anh) của mình. Cũng mong anh thông cảm nhé! Thế mới là anh em, phải hông vha08 ?

Lại chúc mừng sinh nhật anh. :6: