Chúc mừng sinh nhật Bé Xinh

linda

Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng sinh nhật Bé Xinh

HAPPY BIRTHDAY BEXINH!

Hôm nay thấy mấy anh trên XNC gọi Bexinh là "Bé Iu"...vì vậy Linda chúc bexinh thêm một tuổi mới sẽ có thêm nhiều tình iu thương và sẽ giữ mãi những tình iu này nhé Bexinh. Chúc Bexinh lên đường bình an và sẽ thấy hạnh phúc trên đất Mỹ nữa nhé...Khi đến Mỹ nhớ tìm anh chàng sống cạnh nhà Bexinh 2 block đường nha...Khi nào có tin vui báo cho mọi người biết để cùng chia sẻ với Bexinh nha...

Have a good day!

chào các AC Xơi Nguyên Con of Xóm Ngồi Chờ :24::24::24:
bexinh rất vui và cảm ơn các AC trong suốt thời gian 5 tháng BX ỡ VN vừa qua , các AC đã dành thiện cảm , thời gian ... vui chơi với bexinh , cho BX thật nhiều Kỷ niệm đẹp , và mãi mãi sẽ rất khó phai trong lòng BX
Cảm ơn các AC đã dành thời gian vui chơi trong ngày Sinh Nhật của BX , mang đến cho BX nhiều tiếng cười , kỷ niệm .... và còn cả những lời chúc ngọt ngào , yêu thương trong Topic này nữa , làm cho BX rất Cảm Động ,,, và Bexinh không biết nói gì hơn là một lần nữa cãm ơn các AC

HAPPY BIRTHDAY BEXINH!

Hôm nay thấy mấy anh trên XNC gọi Bexinh là "Bé Iu"...vì vậy Linda chúc bexinh thêm một tuổi mới sẽ có thêm nhiều tình iu thương và sẽ giữ mãi những tình iu này nhé Bexinh. Chúc Bexinh lên đường bình an và sẽ thấy hạnh phúc trên đất Mỹ nữa nhé...Khi đến Mỹ nhớ tìm anh chàng sống cạnh nhà Bexinh 2 block đường nha...Khi nào có tin vui báo cho mọi người biết để cùng chia sẻ với Bexinh nha...

Have a good day!
Trời chị Linda hay còn hơn thầy bói nữa ta .... chị Im Im mà coi vậy cũng Cập Nhật Thông Tin nhanh dữ ta ???? biết cách 2 block đường nữa :1::1::1:
cảm ơn chị về lời chúc Iu thương này nhé , Em cũng chúc chị vui khoẻ có dịp sẽ gặp lại chị nhé

BX = Bé Xinh
BX = Bà xã

Chữ nào đúng đây BX.
:21::21::21::21:
BX = Bé xinh / nick này dành cho các AC trong Xóm Ngồi Chờ Xơi Nguyên Con gọi đó bác PTH ui
BX = Bà Xã / nick thân mật này chỉ dành cho Anh Ấy gọi thôi bác ui ( nhưng hiện giờ chưa có ai gọi :20::20::20: )
chứ cả nhà XNC mà gọi Bà Xã thì BX hỗng biết mình là Bà Xã của Ai ? ( vụ này kẹt dữ nha ) l001l001l001

Chúc BX, thôi nôivui vẽ, tràn đầy hạnh phúc và niềm tin.
cảm ơn bác về lời chúc Sinh Nhật dành cho BX
bác ui BX thôi nôi , thôi giường lâu gòi bác ui BX chuyển xuống nằm đất cho An Toàn ... :24::24::24::24::24: vì BX sợ lỡ làm gãy thang giường giống vợ chồng Ngố đó bác ui :24::24::24:

Lily

Cựu Ban điều hành

Happy Birthday Be xinh !!!
Chúc bạn mãi trẻ đẹp và như ý nhé.

:36::36::36::36::36:​

Colonel

Thành viên tích cực

Nhân dịp năm mới............ Chúc mừng SN bé Xinh thêm 1 tuổi, hay ăn chóng lớn, ............. hẹn ngày tái nạm..........

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng sinh nhật dzui dzẻ. Bé xinh bé đứng dưới sình bé cũng xinh:24::24::24::24::24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin mời các bạn cùng xem Slide show ngày sinh nhật 02/10/2011 của Bé Xinh xinh đẹp

Đoạn I :

[YOUTUBE]vKoY8uUVzcM[/YOUTUBE]

Đoạn II :

[YOUTUBE]Ir4HTaW3OWY[/YOUTUBE]

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Langvuon,

Xin được cám ơn anh rất nhiều, dù rất bận rộn vẫn làm giùm 02 Slide Show này và gởi qua để Ngọchappy gởi đến các bạn.

Môt lần nữa xin được cám ơn anh và xin chúc anh cùng gia đình mọi sự tốt đẹp tại nước Mỹ.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Dungphuquoc

Photographer XNC

langvuon

khoai nướng

tuandoan coi được cái dì dạ.....?
8 Tèo coi được cái gì mà anh 7 cho coi đó :1: Nhưng mà chị 7 đã coi trước 8 Tèo rồi :24:

Chị 7 đòi coi trước rồi anh 7 mới post lên diễn đàn cho mọi người xem sau :1: