Chúc Mừng Sinh Nhật chị Ngoc Happy!

Từ trước tới nay chị luôn là người vì mọi người, quan tâm lo lắng cho em út, cho hết thảy bạn bè xung quanh mình, chưa bao giờ vì mình, chưa lúc nào nghĩ đến mình. Vì ẩn mình quá kỹ nên quen biết chị thật lâu mà chưa năm nào em được nói lời chúc mừng Sinh Nhật chị cho đàng hoàng, cho đúng ngày đúng tháng. Năm nay em rất vui mừng được cùng bạn bè trên diễn đàn XNC nói lời chúc mừng SN chị - một người chị đáng kính mà em luôn ngưỡng mộ, thương yêu và vô cùng trân trọng. Chúc chị yêu luôn mãi trẻ đẹp, mãi hạnh phúc và mãi dễ thương trong lòng em và tất cả mọi người.

:41::41::41:

HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Chúc Mừng Sinh Nhật chị Ngoc Happy!

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ NGOCHAPPY.
VUI VẼ ,ĐẦM ẤM , HẠNH PHÚC VỚI GIA ĐÌNH TRONG NGÀY SINH NHẬT .

[YOUTUBE]2H9KwO4hNgA[/YOUTUBE]

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Happy Birthday Bạn Ngochappy & các ACE có cùng ngày sinh.

Luôn gặp thật nhiều niềm vui trong cuộc sống, may mắn, thành công, hạnh phúc bên gia đình và người thân của mình.

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc Mừng Sinh Nhật chị Ngọchappy Vui vẻ & Hạnh phúc ! :41:

seven65

Thành viên tích cực

Happy Birthday chị Ngọc ! Chúc chị SN vui vẻ, Tràn đầy niềm vui
Hạnh phúc thật nhiều trong cuộc sống .
Nhất là hôm nay niềm vui, HP nhân đôi nha chị Ngọc !

tuandoan

8 Đoàn !

Chúc mừng Sinh Nhật Chị cùng gia đình thật vui vẻ, gặp nhiều mai mắn và tràn đầy hạnh phúc

ziz

Support

Chúc chị mãi tuơi trẻ và hạnh phúc nhen.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Hôm nay chúc rồi tới 2 mươi mấy tháng 3 chúc lại được không chị Ngọc ???

:24::24::24::24::24::24::24:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc chị ngày sinh nhật vui vẻ bên gia đình và người thân.:6:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào tất cả các bạn : Thaomy, anh Vuthangsi, bạn Hoaiphuongchau, anh Thành, chị Seven65, bạn Tuandoan, anh Ziz, anh Dungphuquoc, bạn Delena.

Xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn đã chúc mừng và dành cho mình những tình cảm mến thương...

Đây là ngày mà mình cảm thấy ấm áp vì có các bạn thân yêu bên cạnh luôn quan tâm đến mình và là điểm tựa tinh thần của mình.

Xin chúc tất cả các bạn cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc. Chúc tình bạn của chúng ta đẹp và vững bền.
Mình trân trọng, yêu quý và biết ơn tất cả các bạn!

Thân ái.

Ngọc:1:+

*** Xin gởi đến các bạn những bông hoa tươi thắm này để nói lên sự cám ơn của mình đến các bạn.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Từ trước tới nay chị luôn là người vì mọi người, quan tâm lo lắng cho em út, cho hết thảy bạn bè xung quanh mình, chưa bao giờ vì mình, chưa lúc nào nghĩ đến mình. Vì ẩn mình quá kỹ nên quen biết chị thật lâu mà chưa năm nào em được nói lời chúc mừng Sinh Nhật chị cho đàng hoàng, cho đúng ngày đúng tháng. Năm nay em rất vui mừng được cùng bạn bè trên diễn đàn XNC nói lời chúc mừng SN chị - một người chị đáng kính mà em luôn ngưỡng mộ, thương yêu và vô cùng trân trọng. Chúc chị yêu luôn mãi trẻ đẹp, mãi hạnh phúc và mãi dễ thương trong lòng em và tất cả mọi người.

:41::41::41:

HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

Chào Thaomy,

Mình thật cảm động khi đọc những lời viết mừng Sinh nhật của Thaomy đến mình. Mình thấy thật mắc cỡ vì còn nhiều thiếu sót và nhiệm vụ được hoàn thành là nhờ sự hỗ trợ rất nhiệt tình của tất cả bạn bè và các thành viên trong diễn đàn Xuất Nhập Cảnh, trong đó có Thaomy luôn sẵn sàng giúp mình khi mình cần đến.

Mình không thể diễn tả niềm hạnh phúc của mình bằng một vài dòng này được. Dường như Thaomy còn mừng cho mình hơn chính bản thân mình, điều này làm mình thật sự rất cảm kích. Xin cám ơn những tình cảm chân thành tự đáy lòng thật quý giá của Thaomy.

Rất thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Hôm nay chúc rồi tới 2 mươi mấy tháng 3 chúc lại được không chị Ngọc ???

:24::24::24::24::24::24::24:
Xin chào anh Dungphuquoc,

Ai cũng có nhiều kỷ niệm với 365 hoặc 366 ngày trong năm. Tuy nhiên, theo tôi nghĩ ngày sinh nhật là ngày mà ai cũng phải có, vì đây là ngày đánh dấu sự hiện hữu của mình trong cuộc sống này.

Ngày hôm nay tôi rất vui khi được mọi người quan tâm và dành cho mình những tình cảm mến thương...nên chúc mừng ngày hôm nay là được rồi anh ạ.

Xin cám ơn tấm chân tình của anh.

Thân mến,

Chúc Mừng Sinh Nhật chị Ngọc Happy. Chúc chị và người thân luôn may mắn và Happy như nick name của chị

Chúc Mừng Sinh Nhật AnhCaDo gởi tặng con Gấu Tuyết nè .

Chào Thaomy,

Mình thật cảm động khi đọc những lời viết mừng Sinh nhật của Thaomy đến mình. Mình thấy thật mắc cỡ vì còn nhiều thiếu sót và nhiệm vụ được hoàn thành là nhờ sự hỗ trợ rất nhiệt tình của tất cả bạn bè và các thành viên trong diễn đàn Xuất Nhập Cảnh, trong đó có Thaomy luôn sẵn sàng giúp mình khi mình cần đến.

Mình không thể diễn tả niềm hạnh phúc của mình bằng một vài dòng này được. Dường như Thaomy còn mừng cho mình hơn chính bản thân mình, điều này làm mình thật sự rất cảm kích. Xin cám ơn những tình cảm chân thành tự đáy lòng thật quý giá của Thaomy.

Rất thân mến,

Chị Ngọc thương yêu!

Lúc nào em cũng nghĩ về chị với tất cả sự cảm phục và quý mến, và em biết, không riêng gì em, tất cả bạn bè ở diễn đàn XNC này cũng luôn dành cho chị một tình cảm như thế vì quả thật chị đã đảm nhận, đã hoàn thành nhiệm vụ của một người Trưởng Đoàn quá xuất sắc - không chỉ bằng sự nhiệt tình, sự năng nổ, bằng trách nhiệm mà chị đã chu toàn mọi việc bằng cả cái tâm và sự quên mình. Thật sự rất khó kiếm được một người như thế! Em cảm thấy rất vui, rất tự hào khi diễn đàn mình có một bà chị Trưởng Đoàn công tâm và nhiệt tình như vậy. Một lần nữa, thay mặt mọi người, xin gửi đến chị lời tri ân chân thành nhất. Chúc chị không chỉ đón nhận niềm vui trong ngày này mà 364 ngày còn lại, mỗi ngày đều là một đóa hoa tươi ngát hương đối với chị! :1:.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chúc Mừng Sinh Nhật chị Ngọc Happy. Chúc chị và người thân luôn may mắn và Happy như nick name của chị
Xin chào anh Ndtrg61,

Cám ơn anh. Chúc anh luôn vui khỏe và gặp nhiều may mắn.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chúc Mừng Sinh Nhật AnhCaDo gởi tặng con Gấu Tuyết nè .
Xin chào anh Le_bac49,

Xin cám ơn anh rất nhiều. Kính chúc anh thật nhiều sức khỏe.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị Ngọc thương yêu!

Lúc nào em cũng nghĩ về chị với tất cả sự cảm phục và quý mến, và em biết, không riêng gì em, tất cả bạn bè ở diễn đàn XNC này cũng luôn dành cho chị một tình cảm như thế vì quả thật chị đã đảm nhận, đã hoàn thành nhiệm vụ của một người Trưởng Đoàn quá xuất sắc - không chỉ bằng sự nhiệt tình, sự năng nổ, bằng trách nhiệm mà chị đã chu toàn mọi việc bằng cả cái tâm và sự quên mình. Thật sự rất khó kiếm được một người như thế! Em cảm thấy rất vui, rất tự hào khi diễn đàn mình có một bà chị Trưởng Đoàn công tâm và nhiệt tình như vậy. Một lần nữa, thay mặt mọi người, xin gửi đến chị lời tri ân chân thành nhất. Chúc chị không chỉ đón nhận niềm vui trong ngày này mà 364 ngày còn lại, mỗi ngày đều là một đóa hoa tươi ngát hương đối với chị! :1:.
Thaomy thân mến.

Chị cám ơn những lời chân tình của em.

Xin chúc tình bạn của chúng ta mãi đẹp và mãi bền lâu.

Rất thân mến,

le_duc1959

Thành viên tích cực

Chúc ngọc sinh nhật hạnh phúc bên người thân yêu

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Bữa giờ Tám bận quá, không vào diễn đàn được nên không biết sinh nhật Chị. Thành thật xin lỗi Chị nghen.

Mừng sinh nhật trễ, chúc Chị luôn hạnh phúc bên gia đình và mãi tươi trẻ như hôm nào.
Thân mến.