Chúc mừng Sinh Nhật Funny và các bạn 13/9

Ðề: Chúc mừng Sinh Nhật Funny và các bạn 13/9

Chúc Funny SN vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc khi thêm 1 tuổi mới , niềm vui nhân đôi khi được lên chức nữa nhé :113::113::113::113::113:

Lily

Cựu Ban điều hành

Happy Birthday funnyngo139 !!!!!!
Chúc mừng bạn với niềm vui nhân đôi nữa nha !!!!!

:41::41::41::41::41::41::41:​

Yenbui54

Thành viên tích cực

Sinh nhật thì không được gọi là sinh nhật thứ bao nhiêu ,làm cho bao anh tre trẻ bên này tưởng em còn ''dzăng'' young lắm .Chúc mừng sinh nhật em vui vẻ,yêu đời và yêu người ....Mau ăn chóng nhớn nhé !

Mừng Sinh Nhật em iu.

Chúc em mãi vui tươi, hạnh phúc và trong tim
luôn đong đầy niềm hạnh phúc ngọt ngào.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 27 của cô thư ký nhà máy pháo!

Xin chúc mừng các bạn có cùng ngày sinh nhật.

tuandoan

8 Đoàn !

Chúc Mừng Sinh Nhật FunnyNgo, Chúc 2 Bạn luôn luôn vui khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn.

thanhnv

Thành viên tích cực

Chúc Funny SN vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc khi thêm 1 tuổi mới , niềm vui nhân đôi khi được lên chức nữa nhé :113::113::113::113::113:
Chúc mừng sinh nhật của ngố. À bexinh ơi, thế tay giám đốc nhà máy pháo ASM về hưu rồi hay sao mà ngố lên chức vậy?

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc mừng sinh nhật của ngố. À bexinh ơi, thế tay giám đốc nhà máy pháo ASM về hưu rồi hay sao mà ngố lên chức vậy?
Giám đốc nhà máy Pháo bữa đó tịt ngòi rồi cha ui, còn dụ lên chức là chức khác :24: Chuẩn bị có thêm một viên "pháo chuột" đó cha :24:

Chúc mừng Ngố như cái thố !

smiledang

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật em. Chúc em luôn vui vẻ, hạnh phúc và mãi đẹp trong lòng anh. Chúc mẹ của con anh thật nhiều sức khỏe để sinh cho anh 1 thằng ku, 1 thị mẹt thông minh như em, dễ sương như anh nhé :6::109:
[YOUTUBE]6ZHKLE6tv-g[/YOUTUBE]

Xin cám ơn bác Thành đã giúp vợ con có được video clip kỷ niệm sinh nhật thật ý nghĩa và ấm cúng.
Xin cám ơn bác Langvuon slide show thật hoành tráng.
Xin cám ơn bác dungphuquoc những tấm ảnh thật đẹp.
Xin cám ơn bác Nguyenchauanh bánh ích nhân thịt thiệt ngon (thèm quá hix, còn nữa không bác hehe)
Xin cám ơn cô Lydao bánh lột da nhân trứng vịt muối, hương vị sầu riêng thật ngon.
Xin cám ơn cả nhà: bánh kem thiệt bự, thiệt ngon cùng với giỏ hoa tươi thắm.
Xin cám ơn sự hiện diện của các cô chú bác ace đã có mặt góp vui vào ngày vợ con sinh ra đời: Cô Ngochappy (mặc dù chân đau hix), bác Thành, bác Langvuon, bác Quaidan, bác 1999, bác Nguyenchauanh, cô chú Dungphuquoc, cô Lydao, cô Bexinh, chị thuyloan, chị ThuNgan, Tuandoan.......đã không ngại đường xa ướt mưa đến chung vui cùng gia đình bé nhỏ Simle Ngố :24:
Xin cám ơn những tình cảm mà cả gia đình XNC đã dành cho vợ chồng Ngố. Sâu tận đáy lòng vợ chồng Ngố xin ghi khắc mãi những kỷ niệm, những hình ảnh đẹp đã có trong thời gian qua cùng dd XNC.
Nếu mai sau không còn gặp nhau thì xin nhớ nơi đây những kỷ niệm êm đềm.
Xin chúc dd XNC luôn vui vẻ, đoàn kết và phát triển hơn nữa.
Xin chào thân ái
Smiledang :11::11::11:

quaidan

Cựu Ban điều hành

hêhê, như lời Funnyngo139, xin chúc mừng "ngày chui ra đời" của cô thư ký Nhà máy pháo :10:

Chúc cả hai:

Niềm tin & Hy vọng
Vui vẻ & Trẻ trung
Tình yêu & Hạnh phúc
:36::36::36:

thuy_loan

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật bé Ngố xinh đẹp !!!!!!!!!!!!!
Chúc 2 vợ chồng niềm vui nhân ba hay bốn càng vui nhé !!!!!!!!!

Giám Đốc và Giám Xúi Nhà Máy Pháo lặn đâu mất tiêu òi, thiếu vắng nhân sự nên đi cưa bom hết rùi à? Đề nghị mở cửa kho xuất vài tấn pháo đốt mừng Sinh Nhật Thư Ký đê! Sinh Nhật của Thư Ký phải tưng bừng, hoành tráng, vang rền cho xứng tầm tên tuổi của Nhà Máy Pháo chứ, lặng lẽ quá em nó bùn tội nghiệp mấy Sếp ui!

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Xin gởi lời chúc sinh nhật lần thứ 27 cua Funny nhé, chúc đôi bạn hạnh phúc trẻ, khỏe để có thêm nhiều thành viên mới trong gia đình.
Thân chào,

Colonel

Thành viên tích cực

Chúc mừng SN Funny và Ngố.......... Thêm 1 tuổi hay ăn chóng lớn......

seven65

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật Ngố . Chúc 2 vợ chồng mỗi ngày một thêm vui vẻ và hạnh phúc . Nhất là đêm nay !!!!!!!!!!! ^_^

Hai vợ chồng đẹp đôi gúm !!!!!

Chúc mừng sinh nhật em. Chúc em luôn vui vẻ, hạnh phúc và mãi đẹp trong lòng anh. Chúc mẹ của con anh thật nhiều sức khỏe để sinh cho anh...
Smiledang :11::11::11:
Trui ui hôm nay mới thấy similang sao lời lẻ mượt mà ghê ... Ngố như cái thố Hạnh phúc thật :21::21::21::21::21::21:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Những gì Ngố muốn nói thì Smiledang đã nói hết rùi. Giờ Ngố chỉ biết xin cám ơn những lời chúc tốt đẹp của cô chú, anh chị dd XNC dành cho Ngố trong ngày hôm nay. Ngố xin chúc sức khoẻ cả nhà, gặp nhiều may mắn và dd ngày càng phát triển mạnh hơn nữa.

Lần nữa Ngố xin cám ơn những tình cảm quý báu mà cả nhà đã dành cho Ngố. Ngố sẽ luôn nhớ mãi những phút giây này.

Hôm bữa, quên hun từng người để đáp lại tình cảm của cả nhà dành cho Ngố. Thui hôm nay cho Ngố hun trên này nhé chụt....chụt...chụt.....:11::11::11::11::11::11::11::11::11::11::11::11::8::8::8::8::8::8::8::8::8::8::8::8:

Chúc các bạn có cùng ngày sinh với Funny vui vẻ và hạnh phúc nhé

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Ngố,

Chúc Ngố ngày sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc bên Smiledang.

Chúc mừng các bạn có cùng ngày sinh nhật hôm nay 13/09.

Thân mến,

Ngọc:1:+