Chúc mừng sinh nhật Langvuon !

Thành

Thích đủ thứ ...
Chúc Mừng Sinh Nhật bác Langvuon, năm mới thêm tuổi mới... hehehe qua năm tuổi rồi khoẻ ha bác...

Chúc mừng các thành viên:
View Birthdays
hlongdlx (53), bichngoc (44), testing 01 (36), testing02 (36), hoadat (35), tungdangservice (35), nhu (27), aidatung2 (25), ilovexu_202 (19), quanglong (19)

Yenbui54

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng sinh nhật Langvuon !

Ông thần này ở Mỹ hay ở VN đây ,giờ này là gần 3 h sáng Vn rồi ,vây chắc là ở Mỹ rồi hả ?
Tiên thể chúc mừng sinh nhật bóyvuon nhé !

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

chài mới mở mắt thấy hai bác này tranh nhau chúc mừng bác lang òi, tính lấy điểm để bác Lang xem quẻ cho hả:21::21::21::21:, xích ra

thay mặt gia đình em chúc Anh Lang thêm tuổi mới , hay ăn chóng lớn , xem quẻ siêu hơn anh nhé, hị hị :24::24::24:

langvuon

khoai nướng

Thanks lời chúc SN của các bạn, mới vào dd đã nhận được những lời chúc mừng SN, :1: :6: :1:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Happy birthday to langvuon.
Best wishes to you and your family are full of the grace of God.

Chúc anh Langvuon có một ngày thật vui và ấm áp!

HAPPY BIRTHDAY!

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc anh Langvuon có một ngày thật vui và ấm áp!

HAPPY BIRTHDAY!

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÁC LANGVUON
Nào chúng ta cùng nâng ly nha chị Thaomy .1..2...3.dzo.Hết bốn chai mới về nha chị .........hihi:41::41::41::113::113:

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Sao hôm nay có nhiều ông thần trong BQT vào chúc sinh nhât boivuon quá vậy ?Lại còn có thaomy tặng rượu nữa ,cô có nhờ coi bói không? Một chai là đủ tiền đi quẻ rồi .Không cần nhiều như vậy .

langvuon

khoai nướng

Sao hôm nay có nhiều ông thần trong BQT vào chúc sinh nhât boivuon quá vậy ?Lại còn có thaomy tặng rượu nữa ,cô có nhờ coi bói không? Một chai là đủ tiền đi quẻ rồi .Không cần nhiều như vậy .
Do TM biết nồng độ men hơi bị cao nên làm phát 4 chai đó :p

Sao hôm nay có nhiều ông thần trong BQT vào chúc sinh nhât boivuon quá vậy ?Lại còn có thaomy tặng rượu nữa, cô có nhờ coi bói không? Một chai là đủ tiền đi quẻ rồi. Không cần nhiều như vậy.
Hi anh Philboy 1952!

"Ông trời mới ghé vào đây
Để xin quẻ bói biết ngày nào đi
Thầy rằng: xem bói làm gì
Số thầy chưa biết, huống chi số trời".

Thầy langvuon nhà mình đã phán như vậy rồi, TM đâu dám lên tiếng nhờ vả, thôi thì tự mình quyết định số phận vậy :1: Rượu này là để anh lang nhà mình cùng zui say với các chiến hữu đó chứ, trong đó có anh mà! :113:

whitecat

Thành viên tích cực

Chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng sinh nhật bác Langvuon

Xin chúc bác mãi vui, trẻ, khoẻ để xem được nhiều xâm, nhiều quẻ thượng nhé :1::41::41::41:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Ngày này, tháng ấy, năm xưa
Tự dưng chốn ấy gió mưa đì đùng
Và nghe đâu đó trong vùng
Một tiếng sấm nổ… lùng bùng cả tai
Thế rồi một gã con trai
Chẳng phải con gái, thoát thai chào đời
Mặt mày sáng sủa rạng ngời
Hehe,
Chỉ tội “cái ấy” cứ phơi ra ngoài :24:
Bà con cô bác ngó hoài
Ngẫm ra cũng giống… củ khoai ngoài vườn… :21:
Bi giờ dẫu đã nhuốm sương
Nhưng nhìn vẫn thấy phi thường… dễ thương lay
Chúc mừng sinh nhật bác Langvuon
:41::41::41:

Quaidan

Thành

Thích đủ thứ ...

Ông thần này ở Mỹ hay ở VN đây ,giờ này là gần 3 h sáng Vn rồi ,vây chắc là ở Mỹ rồi hả ?
Tiên thể chúc mừng sinh nhật bóyvuon nhé !
Bay rồi bác ui, mà bay qua bên "tung của" vài ngày... hehehe lạnh teo hết rồi :24::24::24:

langvuon

khoai nướng

Chúc mừng sinh nhật bác Langvuon nhé. Hôm nay sinh nhật bác mà máy tôi lại bị vướng virus: antimalware Doctor, sửa hoài không được chán quá lên đây sử dụng máy khác chúc mừng bác đây, bác có cách nào lấy nó ra không vậy. Đúng là chán mấy anh Doctor này quá.
Cảm ơn tất cả các bạn đã chúc SN cho langvuon, nhất là bác Phuthohoa dù máy đã dính chưởng phần mềm lừa đảo Anti.. Doctor mà vẫn có lời chúc.
Tuy nó dữ dằn nhưng diệt bằng cách xóa thủ công vẫn được, nếu bác chưa loại được thì pm cho lang nhé , có phải thằng này không?

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chúc mừng sinh nhật anh langvuon.

Chúc anh một ngày vui vẻ bên gia đình và bạn bè.

ngọc:1:+

Yenbui54

Thành viên tích cực

Bay rồi bác ui, mà bay qua bên "tung của" vài ngày... hehehe lạnh teo hết rồi :24::24::24:
Lạnh bây giờ là cuối mùa rồi ,khôn ghê ta ơi .Sang sớm cái lạnh mới ghê hồn ,hai bàn tay nứt hết ,môi khô bong da ,2 gò má đỏ như thoa phấn hồng (không cần xài ken mà đỏ mới hay).Lúc này đàn ông đep hơn đàn bà .Vì đàn bà đa số chịu lạnh yếu hơn đàn ông,trùm rất kỹ khi ra đường,nghe nói như vậy phái yếu sẽ tức ngay cho xem.

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...

Lạnh bây giờ là cuối mùa rồi ,khôn ghê ta ơi .Sang sớm cái lạnh mới ghê hồn ,hai bàn tay nứt hết ,môi khô bong da ,2 gò má đỏ như thoa phấn hồng (không cần xài ken mà đỏ mới hay).Lúc này đàn ông đep hơn đàn bà .Vì đàn bà đa số chịu lạnh yếu hơn đàn ông,trùm rất kỹ khi ra đường,nghe nói như vậy phái yếu sẽ tức ngay cho xem.
hehehe vậy hả bác ? em nói đang ở "Tung Của" là iem đang ở tỉnh Quảng Tây "Trung Quốc" đó bác :24::24::24: Chưa tới Us được roài hahahah....:21:

Tiếng Phổ thông (Quan Thoại) phát âm từ: Trung Quốc nghe như là Tung Của lay

Sỏ ry Bác Langvuon 888 trong này một chút nhe :100: