Chúc Mừng Sinh Nhật Linda

Oanh Vo

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc Mừng Sinh Nhật Linda

Happy cô Linda nhe, chúc cô luôn khỏe mạnh và tươi trẻ nè hihi

Yenbui54

Thành viên tích cực

Chỉ biết tiếng chưa biết mặt Linda ,chúc Linda một tuổi đời ,dù mình không muốn mà nó cứ đến để tiếp tục cống hiến những hiễu biết cũng như về kiến thức về Di trú cho gia đình XNC .Chúc mãi mãi tươi đẹp như cái tên vậy .

baophan

Cựu Ban điều hành

Chúc Mừng Sinh Nhật. Chúc một tuổi mới thêm nhiều niềm vui & hạnh phúc !

[YOUTUBE]JvSMbIjqGfA&feature=related[/YOUTUBE]​

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng sinh nhật lần thứ unknow to Linda.
Lâu quá không thấy bạn xuất hiện trên diễn đàn. Chắc là bận bịu lắm hả? Thỉnh thoảng dành chút thời gian trả lời bài tiếp BĐH với chứ!
Chúc sinh nhật vui vẽ.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Linda,

Chúc Linda ngày sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình.

Thân mến,

ngọc:1:+

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

chúc mừng sinh nhật linda nhé!
chúc linda một ngày sinh nhật vui vẻ bên bạn...thành.
HI..hi chúc mừng sinh nhật chị Linda ,vậy là có bác Thành cùng cắt bánh với chị rồi hả ? chúc cả nhà vui vẻ và hạnh phúc ....:8::8::8:

thanhnv

Thành viên tích cực

Mọi người chúc mừng quá trời luôn kìa Linda ơi. Đãi mọi người một chầu mì Quảng cho băng tụi anh được hưởng xái đi :21::21::21:

lightwind

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng Sinh Nhật chị Linda. Thân chúc chị mãi mãi trẻ đẹp, nấu ăn ngon và hạnh phúc nơi cuộc sống mới.
Anh Thành đã qua Mỹ chưa chị? Hai cháu có hòa nhập và thích cuộc sống ở nơi này không?
Rất thèm và nhớ món mì Quảng và bún bò Huế của chị nấu ngày còn ở VN :1:

linda

Ban điều hành

Linda xin chào tất cả các anh chị trên diễn đàn XNC, chúc tất cả các anh chị và gia đình hạnh phúc, vui vẻ và vạn sự bình an.

Linda cám ơn những lời chúc thật tốt đẹp của tất cả các anh chị đã chúc Linda.

Thank you everybody very much.

@ Anh Thanhnv!

Hôm qua sinh nhật Linda, Linda đã nấu món mì quảng, tiếc là anh ở xa quá không mời đến thưởng thức được, hẹn năm sau hen.

@Anh Lightwind!

Hai đứa nhỏ nhà Linda đã ổn định cuộc sống mới, đi học, đi làm đều OK, cả 2 đứa đều có việc làm, vừa học vừa làm part-time ở một nhà hàng Á Châu , công việc cũng rất tốt cho cả 2.

Cám ơn anh LightWind đã quan tâm. Linda chúc gia đình anh Lightwind được hạnh phúc và vui vẻ nhé.

whitecat

Thành viên tích cực

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ LINDA

Mặc dù chỉ nghe tiếng lành đồn xa về chị, chưa được hân hạnh diện kiến nhưng chị có anh xã tốt vậy thì chắc chị cũng tốt & dễ thương không kém rồi. Chúc chị có thật nhiều niềm vui & hạnh phúc bên gia đình nhé.

quaidan

Cựu Ban điều hành

WOW ! Sinh nhật vui vẻ nhé Linda :36::36:

P/s: hôm rày tới US được 5 ngày, nhưng hết 4 ngày mất tiêu internet vì cả vùng mình ở bị bảo oánh :20: mất liên lạc với thế giới :102: cho Lily số phone nhé Linda :1:

Lily

Cựu Ban điều hành

Chúc Linda sinh nhật vui vẻ, mọi sự tốt lành, mãi đẹp và dễ thương Linda nhé.
:41::41::41: :113::113::113: :41::41::41:​

Sorry Linda nhiều nhiều vì chúc mừng muộn. Hy vọng gặp lại bạn một ngày gần đây. Thân ái.

Xin lỗi, hôm nay mới thấy mục này, Chúc mừng sinh nhật Linda nhé!

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

các bác buồn cười nhỉ , "thế là chị tôi lại thêm 1 tuổi" người ta đã tránh rồi còn xúm xít vào chúc , thiệt là buồn quá đi,hu hu hic hic Mì quảng đà lạt đi chị ơi hu hu hu , mất mối lun òi:20::20::20::20::20:

Thành

Thích đủ thứ ...

các bác buồn cười nhỉ , "thế là chị tôi lại thêm 1 tuổi" người ta đã tránh rồi còn xúm xít vào chúc , thiệt là buồn quá đi,hu hu hic hic Mì quảng đà lạt đi chị ơi hu hu hu , mất mối lun òi:20::20::20::20::20:
Topic chúc mừng sinh nhật, sao mà dô khóc dữ vậy ku ? Đi kiếm dầu xanh xức đê :24::24::24:

ziz

Support

Ủa, từ đầu đến giờ chỉ thấy Admin và mọi người chúc ,mà không thấy bác Thành chúc mừng linda ,sao thế nhỉ ...!!! ?
:24::24::24::24::24: :21::21::21::21::21:

Ủa, từ đầu đến giờ chỉ thấy Admin và mọi người chúc ,mà không thấy bác Thành chúc mừng linda ,sao thế nhỉ ...!!! ?
:24::24::24::24::24: :21::21::21::21::21:
Bác Thành cũng là Ác min đó bác Ziz ơi
Bx mới vào XNC hôm nay nên mới biết SN chị tuy hơi muộn nhưng BX cũng xin chúc chị SN vui vẽ nhé , mong có dịp gặp lại trong buổi off rất gần đây chị nhé