Chúc Mừng Sinh Nhật Tuandoan

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: Chúc Mừng Sinh Nhật Tuandoan

Cảnh báo, cảnh báo Tám Tèo! :11:
Ráng mà dưỡng sức nha KU, chủ nhật tới (13-11) anh 8 vô, anh mà không QUẬY (xức dầu) từ quận 1 tới quận 35 là chít liền! :p
Hãy đợi đấy nhen KU! :1:
Hix...tiếc quá hỏng gặp được Anh Tám Liều rùi, TT biết chịu không nổi đến quận 35 nên 12/11 TT đi Pờ-lê-Ku rùi...có gì nhờ Anh 8 xức dầu dùm Ku nghen..Anh 8 phải more double lên Quận 75 cho tới luôn.... chứ còn ngà ngà... thì khó bị dụ lém...hehehheh

tuandoan

8 Đoàn !

Chào Các Cô Chú Bác cùng toàn thể Anh Chị Em XNC

Tuandoan rất cảm động và Chân thành cảm ơn toàn thể Cô Chú cũng như Anh Chị Em đã có những lời chúc tốt đẹp đến Tuandoan. TD cầu Chúc toàn thể Cô Chú, và Anh Chị Em trong XNC vui khõe, trẽ mãi không già và gặp nhiều may mắn.

MINHPHUONG

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật a tuấn đoàn chúc a luôn mạnh khỏe để giúp đỡ những người mới nhé.

thanhnv

Thành viên tích cực

Happy birthday 8 Đoàn nhe. Chúc 8 Đoàn sang tuổi mới sớm gặp được người như ý.

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Happy Birthday To Tuandoan!! Ăn mau chóng lớn nhé bé 8 Doan!! Để còn cưới...nữa chứ!!:p

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Tám Đoàn thấy chưa, em là người tốt nên TẤT CẢ mọi người đều rất yêu quí em. Nếu anh là em... không biết anh sẽ sung sướng đến nhường nào!
Anh cảm thấy vui lây vì điều đó, nhe Tèo!:11:

Chỉnh sửa cuối:

kimthanh59

Thành viên tích cực

Toi kiếm hoài không gặp chỗ của tuandoan,bây giờ đã qua sinh nhật cua tuandoan nhưng tôi vẫn chúc bạn sinh nhật vui vẽ mãi.Hồ sơ f4 mai vang , hãy tìm chỗ cùa tôi dùm kimthanh59 ,xin chào và cám ơn

Hung Le

Thành viên tích cực

Chúc anh Tuandoan sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc. Chúc anh luôn gặp nhiều điều tốt đẹp trong cuộc sống.
Thân chào:6: