[Hồ sơ F4] Chuc mung Anh Lieuvh PV thanh cong

Thanh Hien

Thành viên mới
Xin chào các Anh Chi Em!

Mình là thành viên mới vào diễn đàn lần đầu , có điều gì sai sót, mong ACE vui lòng bỏ qua cho nhé . Chúc Anh Lieuvh đã phỏng vấn thành công. Xin chúc tất cả những ACE phỏng vấn trong tháng 8 này đều phỏng vấn thành công.

Xin chào

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chuc mung Anh Lieuvh PV thanh cong

Xin chào các Anh Chi Em!

Mình là thành viên mới vào diễn đàn lần đầu , có điều gì sai sót, mong ACE vui lòng bỏ qua cho nhé . Chúc Anh Lieuvh đã phỏng vấn thành công. Xin chúc tất cả những ACE phỏng vấn trong tháng 8 này đều phỏng vấn thành công.

Xin chào
Thay mặt GĐ, Lieuvh xin cám ơn bạn Thanh Hien rất nhiều.

Chúc bạn và GĐ sớm đạt những ước nguyện của mình và đạt kết quả mỹ mãn. Cầu chúc bạn sớm đoàn tụ với người thân :41::41::41:

Xin cám ơn bạn dohoaibao nhiều. Chúc bạn khám SK tốt đẹp và rinh giấy hồng :41::41::41:

thehien

Thành viên tích cực

chúc mừng anh lieuvh và gia đình, mong mọi sự tốt đẹp sẽ đến cùng anh , Ơn trên sẽ luôn che chở cho anh và gia đình .

camui

Thành viên tích cực

Congratulations to Mr Lieuvh and yuor family interview passed. Chúc bạn nhiều sức khỏe và sớm sang chân trời mới cùng với niềm vui mới.:41::41::41:

camui

Thành viên tích cực

Congratulations to Mr Lieuvh and yuor family interview passed. Chúc bạn nhiều sức khỏe và sớm sang chân trời mới cùng với niềm vui mới.:41::41::41: