chúc mừng sinh nhật chị phanthingocanh !

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Xin đố chị Ngocanh, bàn tay ải tay ai đây?

Ngọc ơi ,,giờ còn nhức đầu quá tiêu rồi Sao đoán được đây

Vừa Ken vừa Martell sao chịu nổi ,.Nhưng để đoán xem nhé bàn tay

của phụ nử đúng kg?Mà kg phải của BX<<tay BX có sơn mừ>>vậy

tay Ngố hả:100::100::100:

Một lần nửa Ngọc Ánh thanks tất cả các ACE diển đàn XNC

và.. đả gửi tin nhắn và call chúc mừng NA :11::11::11::6::6::6:

P/S Nồi, niu,son ,chảo..(câu này của ASM chị mượn tý nhé). nhà

mình lúc này off hoài ta ,xin lổi chịu hẻm nổil001l001l001
Hhahahahhaa, hỏng phải tay của con cô N.A ui, tay con đâu đẹp dữ vậy :24:. Bàn tay con gái há há há :24:

Hình này hỏng biết khoe tay hay khoe hột zị hen, hột ai mà bự dữ trời :24:

langvuon

khoai nướng

Tay ải không biết, sẵn bói tay chút chơi :24:
Hơi bướng bỉnh pha một chút ngỗ nghịch, bàn tay của người đang có một tâm sự buồn và có thể bùng nổ bất thường. Nên cẩn thận củi lửa, đừng có ai dại dột châm ngòi.
Rất chân tình với người thân và bạn bè. Tuy nhiên không muốn ai quấy rầy, chỉ muốn bình yên.
Thích đeo nhẫn ngón giữa của người đang yêu một mối tình đơn phương thầm lặng, và chỉ thích dừng lại ở đó.:1:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Hihihii........lịch Visa NVC tăng nhẹ nhẹ,chứ lịch offline của XNC từ bây chừ đến cuối năm tăng mạnh à!kín hết rồi nha chị,lúc nào chị bay về cũng ok ......hihiihi:21::21::21::24::24::24:

tuandoan

8 Đoàn !

Ngọc ơi ,,giờ còn nhức đầu quá tiêu rồi Sao đoán được đây

Vừa Ken vừa Martell sao chịu nổi ,.Nhưng để đoán xem nhé bàn tay

của phụ nử đúng kg?Mà kg phải của BX<<tay BX có sơn mừ>>vậy

tay Ngố hả:100::100::100:

Một lần nửa Ngọc Ánh thanks tất cả các ACE diển đàn XNC

và.. đả gửi tin nhắn và call chúc mừng NA :11::11::11::6::6::6:

Chị Ngọc anh ui! Tuandoan bật mí là tay của Nam hẻm phải tay của Nữ. Chị đoán lại đi...

tuandoan

8 Đoàn !
Tay ải không biết, sẵn bói tay chút chơi :24:
Hơi bướng bỉnh pha một chút ngỗ nghịch, bàn tay của người đang có một tâm sự buồn và có thể bùng nổ bất thường. Nên cẩn thận củi lửa, đừng có ai dại dột châm ngòi.
Rất chân tình với người thân và bạn bè. Tuy nhiên không muốn ai quấy rầy, chỉ muốn bình yên.
Thích đeo nhẫn ngón giữa của người đang yêu một mối tình đơn phương thầm lặng, và chỉ thích dừng lại ở đó.:1:
Đúng là thấy bói, mai mà chưa sờ vào hiện vật. Vậy mà bác Lang đoán trúng phóc, 24/07 này Bác LV phải xem cho TD 1 quẻ về chuyện mần ăn đó àh nghen...

Hai ngày nay không lên d/đ, chúc mừng sinh nhật muộn chị Ánh nha

Đang bận dung dăng dung dẻ sao lên diễn đàn được. Chủ Nhật còn ở Biển Đông - Vũng Tàu mà sao tối đã có mặt ở đây lẹ vậy Thu Ngân, kiên quyết không bỏ sót trận đánh nào hả Thu Ngân.

Cả nhà mình lại mượn đầu heo nấu cháo òi, rủ nhau đi bắn Chim Rừng lại bảo là ăn mừng Sinh Nhật chị Ngoc Ánh. Chủ nhân ấm ức quá phải "xin lỗi chịu hổng nổi" rồi kìa! Chị Ngọc ơi, có ai bắn được con chim rừng nào hông. "Tay ải tay ai" bắn được nhiều đến nỗi đủ xiền sắm hột xoàn luôn hả, cho em biết quý danh của chàng thợ săn đó đi. Nghe bác Langvuon xem quẻ, em ngưỡng mộ quá! Em cũng xin lỗi chịu hổng nổi, hehe... l001l001l001

Chúc mừng Sinh Nhật chị phanthingocanh

Chị Ngọc anh ui! Tuandoan bật mí là tay của Nam hẻm phải tay của Nữ. Chị đoán lại đi...
Chị NA ơi đừng tin Tuandoan , đánh lạc hướng chị đó
À , mà không phải đố riêng chị NA đâu mời mọi người cùng đoán cho vui ...
P/s sao chưa thấy người ấy lên tiếng ta ?:24: hay là không nhận ra ? :24:
@: ai có mặt trong buổi off không được gợi ý nha
@ Tuandoan : bị đòn nha ông 8888 XNC:24::24::24:

langvuon

khoai nướng
Chị NA ơi đừng tin Tuandoan , đánh lạc hướng chị đó
À , mà không phải đố riêng chị NA đâu mời mọi người cùng đoán cho vui ...
P/s sao chưa thấy người ấy lên tiếng ta ?:24: hay là không nhận ra ? :24:
@: ai có mặt trong buổi off không được gợi ý nha
@ Tuandoan : bị đòn nha ông 8888 XNC:24::24::24:
Haha, bexinh lộ hàng tại vì câu này rồi nhé!
Nhưng LV cũng đã đoán rồi, đoán ra cả chủ nhân hiện vật làm TD phải tròn xoe đôi mắt hình viên keo ra mà kinh ngạc :24:

Lily

Cựu Ban điều hành
Oh! Mấy bữa nay lu bu quá nên không vào Diễn đàn, hôm nay mới hay sinh nhật chị phanthingocanh, mong chị đừng giận vì em chậm chạp nha..... hihi......

Em chúc chị phanthingocanh thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui!!!
:36::36::36::36::36::36:​

Hahaha............. cái dzụ "tay ải tay ai" này hay à nha.............. hahaha..............
Tớ biết dồi nè........... có ai cản hông?.......... hông cản tớ nói da bi dờ............ hahahaaaaaaaa..............

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...
Hahaha............. cái dzụ "tay ải tay ai" này hay à nha.............. hahaha..............
Tớ biết dồi nè........... có ai cản hông?.......... hông cản tớ nói da bi dờ............ hahahaaaaaaaa..............
Chời, chời thấy cái tay không làm gì mà cười quá mạng, bàn tay 5 ngón này dữ dằn lắm ah, đã từng lập nên kỳ tích... :24: chết cười :43:

Lily

Cựu Ban điều hành
Chời, chời thấy cái tay không làm gì mà cười quá mạng, bàn tay 5 ngón này dữ dằn lắm ah, đã từng lập nên kỳ tích... :24: chết cười :43:
Dạ, anh Thành "chời, chời" dì dạ, hihihi................. "kỳ tích.....chết cười" thì mới "cười quá mạng" dị chớ...................... hihihi............... còn nếu mà.......................... kỳ tích..... chết.......người..................... thì............... xin lỗi............ cười............. hẻm nỗi................ hihihiiiiiiiiiiiiiiii..............

Hahaha............. cái dzụ "tay ải tay ai" này hay à nha.............. hahaha.............. Tớ biết dồi nè........... có ai cản hông?.......... hông cản tớ nói da bi dờ............ hahahaaaaaaaa..............
Tay ai mừ chẹp wá chời
Hông lên tiếng lẹ, tiêu đời anh lun...

Chị Lily ui, để tự thú trước bình minh đi. Khoan hẵng bắn nhé! :24::24::24:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Dạ, anh Thành "chời, chời" dì dạ, hihihi................. "kỳ tích.....chết cười" thì mới "cười quá mạng" dị chớ...................... hihihi............... còn nếu mà.......................... kỳ tích..... chết.......người..................... thì............... xin lỗi............ cười............. hẻm nỗi................ hihihiiiiiiiiiiiiiiii..............
Dạ...dạ em hẻm biết tay ai nha chị Lily..............:109::109::109: