Chuyện "Cắt, Gọt"

TaoDi

Thành viên mới
Hey, Bác Liệu đâu rùi, làm ơn kể cho thư ký nhà máy pháo câu chuyện xẫy ra mấy tuần trước bên Cali đi, một phụ nữ người Việt nổi cơn ghen đã cắt cái gì của phu quân cho vào microwave cook luôn đó.
Cook trong microwave còn đỡ đó PTH ơi! Đằng này, "bã" "gọt" xong rùi quăng xuống cái xay của cái sink còn khỏi "gắn" lại luôn! :24::24::24::24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Như vậy là bác Liệu gặp tôi ngay chợ đêm Phước Lộc Thọ, chắc buồn ngũ quá kể sai câu chuyện sao. Bớ bác Liệu ra mặt đính chính xem hay là tui nhớ lầm, do bác kể tui nghe mà bác Liệu.
một phụ nữ người Việt nổi cơn ghen đã cắt cái gì của phu quân

Cái gì là cái gì hả bác Quạo. chời ơi, mấy Bác nói cháu nó hỏng hiểu gì hết trơn l001. Cháu nó Ngố lắm, nói rõ ràng, nói oạch tẹt đi mấy Bác ui l001l001l001

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Như vậy là bác Liệu gặp tôi ngay chợ đêm Phước Lộc Thọ, chắc buồn ngũ quá kể sai câu chuyện sao. Bớ bác Liệu ra mặt đính chính xem hay là tui nhớ lầm, do bác kể tui nghe mà bác Liệu.
Đây nè bác PTH ui!http://xuatnhapcanh.com/forum/newreply.php?do=postreply&t=11844
P/s mình spam trong topic offline coi chừng chị Ngọchappy trảm mấy huynh ui........ iem dzọt trước:109::109::109:hihihi về nhà máy pháo mới hợp"nệ"......

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ừa hé! đưa sang đây dễ nói chuyện hơn, bé ngố à: đây là câu chuyện mà lần đầu gặp bác Liệu, bác ấy kể cho nghe chuyện vừa xẫy ra bên CA trước đó vài ngày, số là câu chuyện ghen tương của 1 gia đình người phụ nữ VN (tôi chỉ nghe kể nhớ không rõ lắm vì ít để ý vào những vấn đề này, sợ lăm vào tình trạng đó, nên cảnh báo cho phu quân của bé đấy hehehe). Vì ghen nên mời đấng trượng phu và cho thuốc ngũ vào thức ăn, sau khi ngũ mê bà ta cắt ngay cái quý nhất của ông chồng, cho vào microwave hay vào máy sink disposer xây nát. Cẩn thận khi ăn uống hay đi offline nhe, hahaha.

Vừa viết xong, xem lại thấy quái đản cảnh báo ASM đưa vào nhà máy pháo, như vậy là tại bé ngố làm tui bị đưa vào nhà máy pháo rùi, oan cho tui quá, huhuhu, câu chuyện có thật đó nhe, hình như ai ai sống gần Phước Lộc thọ cũng biết.
Chuyện động trời há há. Nếu là con con hỏng ngu dại gì mà cắt bỏ vô microwave đâu, mất rùi lấy đâu mà xài hả hehe, con lấy thun buộc lại khi nào cần xài thì tháo ra hahahaaaaaaa :24::24::24:, làm vậy mới thấm thía hơn bác ui :10:

Mi@Fa

Thành viên tích cực
Chuyện động trời há há. Nếu là con con hỏng ngu dại gì mà cắt bỏ vô microwave đâu, mất rùi lấy đâu mà xài hả hehe, con lấy thun buộc lại khi nào cần xài thì tháo ra hahahaaaaaaa :24::24::24:, làm vậy mới thấm thía hơn bác ui :10:
Eo ui!!!Quý anh chị nói chuyện ghê hơn phim kinh dị nữa,làm tui tính li dị vợ mà thụt vòi không dám nữa!!
@funnyngo139:xay hay cột gì cũng ác như nhau,nghe ám ảnh lém!