Classical Music

lightwind

Cựu Ban điều hành
Ðề: Classical Music

Time To Say Goodbye

[YOUTUBE]Th9RKkBzL_I[/YOUTUBE]

Chào các anh chị và các bạn,

Đến hôm nay có lẽ LW đã cạn "vốn" :1:. Mong rằng những bản nhạc này sẽ làm các bạn tìm được những khoảng lặng trong tâm hồn và đó là niềm vui của LW. Đồng thời thân mong các anh chị cùng đóng góp để diễn đàn chúng ta thêm phong phú.
Cảm ơn ban Quản trị diễn đàn, các anh chị và các bạn đã quan tâm.
Cho LW gởi lời xin lỗi nếu có điều gì làm các anh chị và các bạn phiền lòng.
Thân chúc các anh chị và các bạn may mắn trong những bước đường khởi đầu để đến vùng đất mới và đạt những thành công như mong muốn.

Gió nhẹ

lightwind

Cựu Ban điều hành

Ave Maria

[YOUTUBE]lIuFZhn8tlQ[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]ygRdDsdmvQ4[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]ABZDgumnTiI[/YOUTUBE]

Kính thưa Mẹ,
Chúng con là những đứa con của Mẹ, sẽ và đang trên con đường tha hương. Mẹ biết rõ chúng con phải ra đi để mưu cầu điều gì. Những điều mong ước đạt được còn rất xa xôi, nhưng những mất mát thì đã hiện hữu trong đáy trái tim chúng con. Xin Mẹ hãy ban cho chúng con niềm tin để chúng con vượt qua những ngày tháng khó khăn này và ban cho chúng con thật nhiều bình an trong tâm hồn.
Amen

Hung1955

Thành viên tích cực

Ave Maria

[YOUTUBE]lIuFZhn8tlQ[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]ygRdDsdmvQ4[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]ABZDgumnTiI[/YOUTUBE]

Kính thưa Mẹ,
Chúng con là những đứa con của Mẹ, sẽ và đang trên con đường tha hương. Mẹ biết rõ chúng con phải ra đi để mưu cầu điều gì. Những điều mong ước đạt được còn rất xa xôi, nhưng những mất mát thì đã hiện hữu trong đáy trái tim chúng con. Xin Mẹ hãy ban cho chúng con niềm tin để chúng con vượt qua những ngày tháng khó khăn này và ban cho chúng con thật nhiều bình an trong tâm hồn.
Amen
Hi , Lightwind
Tôi tin là những lời cầu xin của bạn sẽ được Đức mẹ ban cho , những lo lắng buồn phiền sẽ tan biến khi mình cầu xin người ...thật sự trong đời sống tâm linh tôi luôn đặt trọn niềm tin vào mẹ Maria và tôi đã được mẹ ban ơn rất nhiều , những lúc khó khăn , hoạn nạn , buồn phiền tôi đều quỳ dưới chân mẹ cầu xin và điều trước nhất mà tôi cảm nhận được là tâm hồn thanh thản và những điều khác tôi đều được Đức mẹ ban cho , tôi luôn tôn kính và cảm tạ ơn người ... hãy tin và luôn hướng về Đức mẹ rồi bạn sẽ thấy sự nhiệm mầu ấy ... chúc bạn may mắn trên bước đường mới nhé .

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thân chúc các bạn một tuần lễ vui vẻ và thành công.

Mời các bạn thưởng thức bài Bo cong anh - Beat

Ngọc:1:+

[YOUTUBE]RcEZ4nWLoOY[/YOUTUBE]

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin mời các bạn thưởng thức tiếp theo bài :

Naruto OST 4 - Hokage Funeral Theme (Naruto Unreleased OST)

[YOUTUBE]Yfdl2yO7kqY[/YOUTUBE]