Có anh chị nào ở San Jose giúp em kiếm job?

nicole91

Thành viên mới
Em 20t, qua Mỹ dc hơn 6 tháng, từ lúc qua Mỹ tới giờ em có đi làm chạy bàn cho 1 quán Phỡ hồi tháng 05 nhưng chỉ dc 2 ngày thôi là chủ báo là về nhà khi nào cần thì call lại :20:, ròng rã hơn 6 tháng trời em kím ko ra 1 job nào hết đa phần xin job thì nói để lại số dt :2:, có anh chị em nào ở San Jose giúp em có 1 job part time để làm phụ giúp gia đình em với :2:, nhà em ở đường White gần chợ Safe Way.

thinhcongly

Thành viên tích cực
gian nan kiem viec tai cali

chao ban
minh cung den my dc 8 thang . cung phu o quan pho dc 2 ngay sau do minh tu y nghi vi luc do minh chua co bang lai xe nguoi anh trong gia dinh lam ve khuy qua nen dua don minh cung bat tien . bay gio thi minh da co bang lai xe roi nhung kiem viec vao thoi diem nay thi kho qua . sao truong hop cua minh giong ban qua:6:

kennytruongpham

Thành viên mới
Ðề: Có anh chị nào ở San Jose giúp em kím job ?

Bạn nhà đường White àh. Nhà tui ở Quimby đối diện chợ Manila nè. Tui cũng mới qua được 3 tháng, nát đầu tìm việc làm, tháng 9 này vào học EVergreen Valley College. Bạn có nick yahoo hay gì để chat trực tiếp không. Tui với bạn nói chuyện cho dễ nha. Nick tui là thedream_beautiful26. Tui cũng quần được mấy việc rồi. Có gì mình sẽ trao đổi.

nicole91

Thành viên mới

Bạn nhà đường White àh. Nhà tui ở Quimby đối diện chợ Manila nè. Tui cũng mới qua được 3 tháng, nát đầu tìm việc làm, tháng 9 này vào học EVergreen Valley College. Bạn có nick yahoo hay gì để chat trực tiếp không. Tui với bạn nói chuyện cho dễ nha. Nick tui là thedream_beautiful26. Tui cũng quần được mấy việc rồi. Có gì mình sẽ trao đổi.
Bạn Kennytruongpham đã có Job chưa? BẠn có job nào dc giới thiệu tôi bik dc ko? :2:

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Em 20t, qua Mỹ dc hơn 6 tháng, từ lúc qua Mỹ tới giờ em có đi làm chạy bàn cho 1 quán Phỡ hồi tháng 05 nhưng chỉ dc 2 ngày thôi là chủ báo là về nhà khi nào cần thì call lại :20:, ròng rã hơn 6 tháng trời em kím ko ra 1 job nào hết đa phần xin job thì nói để lại số dt :2:, có anh chị em nào ở San Jose giúp em có 1 job part time để làm phụ giúp gia đình em với :2:, nhà em ở đường White gần chợ Safe Way.
-----------------------------------

Chỉnh sửa cuối:

hp89

Thành viên mới

Chào các bạn, mình cũng ở San Jose, đường Tully .Mình qua mỹ hơn 4 tháng. Bạn nào biết nơi nào cần người giới thiệu giúp mình nha. Hân hạnh làm quen.

Andy7777

Thành viên mới

Mình mở tiệm full body mat-xa. đang cần thợ nữ độ tuổi từ 35 trở xuống.. không cần có kinh nghiệm, sẽ được thực tập va lấy bằng sau..
Andy : 510 452 7777 San jose Ca95126

stephanie

Thành viên mới

Chao ban, ban kiem duoc viec lam on dinh chua? Cho minh dang can tuyen nguoi ne.

big cup

Thành viên mới

Chao ban, ban kiem duoc viec lam on dinh chua? Cho minh dang can tuyen nguoi ne.
Xin chào bạn, mình cũng đang đi tìm việc, xin hỏi công việc chỗ bạn là gì và liên lạc bằng cách nào? Xin cảm ơn.

stephanie

Thành viên mới

Xin chào bạn, mình cũng đang đi tìm việc, xin hỏi công việc chỗ bạn là gì và liên lạc bằng cách nào? Xin cảm ơn.
Ben minh dang tuyen nhan vien tu van tai chinh va bao hiem. Cong viec gio giac thoai mai, tu do. Ban co the de lai email cua ban de minh tien lien lac duoc khong?

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ben minh dang tuyen nhan vien tu van tai chinh va bao hiem. Cong viec gio giac thoai mai, tu do. Ban co the de lai email cua ban de minh tien lien lac duoc khong?
Nếu stephanie có nhu cầu tuyển dụng thực sự tại US thì phải có thông tin Email/Phone (bắt buộc ) để cho các ứng viên liên lạc . Chúng tôi muốn loại trừ Spam/Scam về vấn đề này. Nếu bạn không show được chúng tôi sẽ xóa bài này của bạn. Vì đây là việc rất nghiêm túc.

Chỉnh sửa cuối:

big cup

Thành viên mới

Xin cảm ơn thông tin của bạn nhưng mình không có năng khiếu bên ngành bảo hiểm. Ở VN mình cũng có làm qua công việc này nhưng không hiệu quả nên mình không theo nữa.

stephanie

Thành viên mới

Van phong tai chinh cua minh hien dang tuyen nhan vien tu van tai chinh va bao hiem. Ban lien lac minh de biet them thong tin nha: 408-802-5067

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Có anh chị nào ở San Jose giúp em kím job?

Van phong tai chinh cua minh hien dang tuyen nhan vien tu van tai chinh va bao hiem. Ban lien lac minh de biet them thong tin nha: 408-802-5067
@stephanie,
Khi post bài bạn cần phải viết tiếng việt có dấu đầy đủ, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đừng để phạm quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.

stephanie

Thành viên mới

Xin cảm ơn thông tin của bạn nhưng mình không có năng khiếu bên ngành bảo hiểm. Ở VN mình cũng có làm qua công việc này nhưng không hiệu quả nên mình không theo nữa.
Môi trường làm việc ở Mỹ và ở VN rất khác nhau bạn à. Và hiện giờ nhu cầu mua bảo hiểm của người dân ở đây đang tăng cao nên bạn đừng lo việc không có khách hàng. Nếu bạn có open-mind thì liên lạc với mình qua số phone: 408 802 5067 hoặc để lại số phone của bạn mình sẽ trực tiếp gọi bạn. Thanks.

stephanie

Thành viên mới

Chào các bạn, mình cũng ở San Jose, đường Tully. Mình qua Mỹ hơn 4 tháng. Bạn nào biết nơi nào cần người giới thiệu giúp mình nha. Hân hạnh làm quen.
Bạn bây giờ đã kiếm được việc làm ổn định chưa?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Có anh chị nào ở San Jose giúp em kím job ?

Chi stephanie đang tuyen viec gi vay chi em cung dang kiem job o sanjose.
@Coduong,
Khi post bài bạn cần phải viết tiếng việt có dấu đầy đủ, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đừng để phạm quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.