Có vợ, con - Xin đi lính Mỹ !

Colonel

Thành viên tích cực
Xin các anh chị giúp đỡ, em muốn đi lính bên Mỹ thì phải làm thủ tục gì.
Em cao 1m9, nặng 90kg. 22 tuổi thôi.
Em học chán rồi giờ chỉ muốn đi lính cho nó oai thôi.
Anh chị cố gắng giúp đỡ em nhá.
Thanks nhiều.....

quaidan

Cựu Ban điều hành
Thanks nhiều.....
hehe, iem này bự wa, nặng wa, làm biếng học hành, khoái quoai,... đưa iem này vô nhà máy pháo mần diệc đi ASM :24:

Thành

Thích đủ thứ ...
Thanks nhiều.....
Em đi diện gì dậy > F5 hả ??? Để anh Asm hay ku Ngố đưa em dô nhà máy Pháo nhe. l001

Lạy chào em!

linda

Ban điều hành
Thanks nhiều.....
Em có chiều cao lý tưởng vậy sao không đi làm ca sĩ, minh tinh màn bạc hay người mẫu...dễ nổi tiếng hơn mà cũng mau giàu nữa, đi lính vác súng, vác lựu đạn đi bùm người ta cực lắm...:1::1::1:

ziz

Support
Thanks nhiều.....
Đề nghị giám đốc xem thế nào chứ iem nó ngon cơm thế này sao không tuyển vào xưởng cưa bom , để iem nó buồn đời đòi qua Mỹ đăng lính thiệt là uổng quá đê .

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Thanks nhiều.....
Úi cha, cao to, trẻ nữa mà đi lính thì uổn quá. Thôi về nhà máy pháo làm trợ lý cho Thư ký cũng được việc đó, lâu lâu nhà máy hết hàng, đi cưa bom lượm đạn về nhà máy cũng tốt hen Colonel há há :24:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ku đại tá này tưởng ngon, lọt dô nhà máy pháo rồi thì hết đường ra nhe ku hahahaha :24: Ở nhà ngủ không chịu, mà đi cưa bom với cưa pháo không à :21:

Thành

Thích đủ thứ ...
Chào chị Ngochappy - Trưởng Đoàn Nghệ Thuật

Em xin đăng ký 1 chỗ nha chị. Nghe mọi người râm ran dzụ off này sôm tụ quá, làm em phát thèm hà.

Cám ơn chị Ngọc thiệt nhiều
Xếp cho mấy em này: smiledang, Funny, phanngochien ngồi chung cho zui luôn he :24: dô nhà máy pháo chơi luôn, mài hả bưởi :24::24::24:

Mi@Fa

Thành viên tích cực
Thanks nhiều.....
Hình như cựu Thị Trưởng Cali Arnold đang tìm đệ tử truyền nghề nà...Cao lớn vậy làm tài tử vừa oai mà lại sướng nữa,cưa bom mệt lém!

tuandoan

8 Đoàn !
Hình như cựu Thị Trưởng Cali Arnold đang tìm đệ tử truyền nghề nà...Cao lớn vậy làm tài tử vừa oai mà lại sướng nữa,cưa bom mệt lém!
Ông Arnold Schwarzenegger là cựu Thống Đốc bang California đó Mafia ui, nghe đâu vừa mới ly dị vợ và có đưa con rơi....là Đại tá lận mà hỏng biết sao Colonel lại xuống chức đi xin làm lính vậy ta, hỏng biết thời đương chức có sờ mó gì hong mà ra nong nổi này làm lính cũng hỏng xong lại lọt vô phải nhà máy pháo là héo cả đời giai...

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Xếp cho mấy em này: smiledang, Funny, phanngochien ngồi chung cho zui luôn he :24: dô nhà máy pháo chơi luôn, mài hả bưởi :24::24::24:
Ko ngồi chung với 2 tên này đâu, ngồi trên hà, lỡ bom nổ chạy cho lẹ hahahaa l001. Ui cha nay ở đâu ra thêm em phanngochien nữa dạ bác Thành, em này là ku hay hỏng ku zạ :100:

Colonel

Thành viên tích cực
Ông Arnold Schwarzenegger là cựu Thống Đốc bang California đó Mafia ui, nghe đâu vừa mới ly dị vợ và có đưa con rơi....là Đại tá lận mà hỏng biết sao Colonel lại xuống chức đi xin làm lính vậy ta, hỏng biết thời đương chức có sờ mó gì hong mà ra nong nổi này làm lính cũng hỏng xong lại lọt vô phải nhà máy pháo là héo cả đời giai...
Trùi ui, em lấy nick Đại tá vì ông nội của ông cố nội em hồi xưa là Đại tá. Chứ em còn trẻ lém.... em khoái đi lính.... thôi....
Anh chị tư vấn cho em đi cưa bom, ôm mìn hả, vậy là lính công binh rồi.... em không thích binh chủng này......
Em thích vô Biệt đội SEAL's thôi..... thích đột nhập nhà người ta mà họ ko biết, thích rình..... thích nằm bờ ao..... hihi.....

tuandoan

8 Đoàn !
Trùi ui, em lấy nick Đại tá vì ông nội của ông cố nội em hồi xưa là Đại tá. Chứ em còn trẻ lém.... em khoái đi lính.... thôi....
Anh chị tư vấn cho em đi cưa bom, ôm mìn hả, vậy là lính công binh rồi.... em không thích binh chủng này......
Em thích vô Biệt đội SEAL's thôi..... thích đột nhập nhà người ta mà họ ko biết, thích rình..... thích nằm bờ ao..... hihi.....
Trùi ui... lọt vô nhà máy pháo còn có bom cưa đều đều... chứ vô đội Lực lượng đăc nhiệm Seal's thích đột nhập nhà người ta mà họ ko biết, thích rình..... thích nằm bờ ao.... có ngày họ rình lại thì banh xác như vụ mới đây ở afghanistan cho mà coi chứ đừng có tưởng bở mà ham rình.....hahhaha

Trùi ui!

Em cao to, đẹp giai như vậy chị Linda tư vấn cho nghề thích hợp hổng chịu, lại chỉ thích làm Biệt Kích để đi rình rập, đột nhập, bò lê chi cho nó mệt zậy. Em có sở trường trong lĩnh vực rình- sờ- mó này phải hem? Đã đột nhập thành công vào bao nhiêu căn nhà rùi mà tự tin xin vào Biệt Đội Seal zậy? Định huấn luyện để ám sát ai đây. Hehe, hình ảnh tương lai của cưng nè!

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Được được , thu xếp cho cháu nó làm cận vệ cho anh. Hic tướng nó to thế chắc lâm trận chạy nhanh lắm đây, :24::24::24:

Colonel

Thành viên tích cực
Ðề: Có vợ, con - Xin đi lính Mỹ !

Hôm 28/8 vừa rồi không đi off chai được vì phải lên tàu này nè:

Gặp thằng em này học hỏi kinh nghiệm lăn lê bò toài, rủ nó lái chiếc USS George Washington qua Thị Nghè offline chơi, mà chui qua cầu không lọt, đành đứng nhìn bà con offline tức quá:

Các bác thấy em khỏe ko, kéo nguyên chiếc phi cơ nè:

Thành

Thích đủ thứ ...

Thanks nhiều.....
Mới đi lính có mấy ngày mà trở thành Anh Hùng rồi :21::21::21:

[YOUTUBE]jlreTiw3BU4[/YOUTUBE]​
http://www.youtube.com/watch?v=jlreTiw3BU4

Mới đi lính có mấy ngày mà trở thành Anh Hùng rồi :21::21::21:

[YOUTUBE]jlreTiw3BU4[/YOUTUBE]​
http://www.youtube.com/watch?v=jlreTiw3BU4
Trời! Xem xong té xỉu luôn l001l001l001
Mới lăn lê bò toài, rình sờ mó có mấy ngày mà được cả nước Mỹ tuyên dương rồi hả Biệt Kích! Tính đăng lính theo anh nhưng thiếu cặp râu cá trê sợ hình ảnh không được pro... :24::24::24: