Có vấn đề về post bài

trangha

Thành viên mới
Mình đăng nhập, nhưng trong hộp thư không thấy e-mail xác nhận.... mình muốn post bài hỏi nhưng không post được........

Mong admin giúp dùm.........

thank you!!!

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Có vấn de về post bài

Mình đăng nhập, nhưng trong hộp thư không thấy e-mail xác nhận.... mình muốn post bài hỏi nhưng không post được........

Mong admin giúp dùm.........

thank you!!!
Đã kích hoạt. chúc vui vẻ cùng XNC :41:

smalltiger

Thành viên mới

Mình đăng ký rùi nhưng không có nhận được email nên không đăng bài được, giúp mình với

B

blue1

Guest
sao không nhận được email!

mình đăng ký rồi sao không nhận được mail kích hoạt . mong ACE giúp đỡ
thanks!

Thành

Thích đủ thứ ...
mình đăng ký rồi sao không nhận được mail kích hoạt . mong ACE giúp đỡ
thanks!
"Mình" đăng ký đúng rồi, mà địa chỉ email hoaibao.pham@yahoo.com nhiều "mình" sử dụng quá nên hệ thống tự động không kích hoạt được, "mình" vui lòng reg email khác vậy nhé l001

B

blue1

Guest
xin tư vấn

vậy ACE diễn đàn cho hỏi HS HCM2009834114 ( NGÀY UU TIÊN:20-05-2002; NGAY CHẤP THUẬN:26-10-2009 ) đã complett chưa vậy.
Thanks!

K

Khách

Guest
minh post bai k duoc mong ace help me

sao m da dang ky thanh vien roi ma k thay email gui ve kich hoat va m muon post bai de can duoc chia se ma khong duoc?may ace nao biet help m voi m cam on tat ca

M

mêomomlm

Guest
help me

chao cac ace trong xnc.e da dang ky thanh vien nhung em khong co nhan duoc email va em muon post bai de hoi nhung cai ma em khong biet nhung khong co duoc.mong ace help em voi.em cam on tat ca ace nhe.nik cua e la meomeomlm

T

truong nghi

Guest
Ðề:xin duoc tu van

minh la thanh vien moi.xin duoc cac ACE huong dan cach post bai.

T

truong nghi

Guest
Xin duoc tu van...!

Xin chao .! BUN_BO_HUE3 .......Xin ban tu van giup minh ve viec lam don xuat canh.
kinh chao ban.. toi va ban gai toi quen nhau tren mot nam.hai dua toi deu da co gia dinh va co con.
chung toi da lam don ly di ,
dung theo phap luat 2 nuoc qui dinh.
_ luc nay ban gai toi muon lam don xin bao lanh toi va con toi.
_nhu vay xin hoi ban ,nen lam don theo,dien nao DINH HON hay la KET HON.de khi phong van minh dat ket qua tot nhat.
_hai dua chung toi da lam le dinh hon va ra mat ho hang 2 ben.
_ va khi phong van dien DINH HON co gap nhung cau hoi nhu bun_bo_hue3 da chia se cho moi ACE hay khong?
.. xin ban tu van giup minh....chan thanh cam on ban va moi thanh vien trong dien dan.

T

TRUONG NGHI

Guest
Xin gop y.

Kinh thua ban quan tri xuat nhap canh ..! toi la thanh vien moi xin gia nhap ACE.
_ Toi da xem qua rat nhieu bai viet trong dien dan,that tinh ma noi rat hay,rat co it cho moi nguoi tham gia dien dan,thong qua xuat nhap canh.
_nhung co dieu toi.xin gop y ve ban quan tri xuat nhap canh.xem lai phan men lap trinh.
_cach huong dan thanh vien moi...de gia nhap vao hoi ACE va cach POST bai viet thuan tien va de dang nhat.doi voi nhung thanh vien khong ranh ve VI TINH nhu toi....
_ Chuc xuat nhap canh va moi thanh vien trong dien dan.suc khoe va loi chuc tot dep nhat.

Thành

Thích đủ thứ ...

Đã gửi link hướng dẫn ở trên, vui lòng xem kỹ hướng dẫn và làm theo nhé. Chúng tôi không thể hướng dẫn chi tiết căn bản về Internet, Tin học...

Carolina Le

Thành viên mới

Chào Admin !
Tôi co đăng ký thành viên tại xuất nhập cảnh nhưng tôi kiểm tra email vẫn chưa nhận được email kích hoạt . Mong admin giúp dùm tôi với !
Cảm ơn nhiều !!!!

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào Admin !
Tôi co đăng ký thành viên tại xuất nhập cảnh nhưng tôi kiểm tra email vẫn chưa nhận được email kích hoạt . Mong admin giúp dùm tôi với !
Cảm ơn nhiều !!!!
Đã kiểm tra và nick đã đuợc kích hoạt là Thành viên rồi mà :6: Chúc vui vẻ cùng XNC.

V

vutran1978

Guest
cho mình hỏi..

Đã kiểm tra và nick đã đuợc kích hoạt là Thành viên rồi mà :6: Chúc vui vẻ cùng XNC.
mình đăng nhập dd xnc rồi ,vậy là nick đã được kích hoạt chưa vậy . mong anh Thành Ác giúp đở... thank..

vutran1978

Thành viên tích cực

HI . Anh Thành ,Em là thành viên mới. nên trong quá trình post bài chưa rành lắm , cho nên Anh Thành và ace trên dd , nếu có gì sơ sót mong ace bỏ qua cho . Em muốn hỏi là khi em vào topb của thành viên khác trên dd , để trích dẫn để giao lưu cùng ace trên dd mà bị văn ra ko vô được . Em chưa hiểu về vấn đề này ,nếu vậy em có phải là thành viên của dd xnc chưa vậy anh ..?thân.vutran1978:1::1::confused::confused:

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Có vài lời trong vài bài viết của mình không được nhã nhặn cho lắm. Làm sao mình có thể delete bài viết của mình đây? Xin ban điều hành chỉ giúp. Thank you!