Có vấn đề về post bài

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Có vấn de về post bài

HI . Anh Thành ,Em là thành viên mới. nên trong quá trình post bài chưa rành lắm , cho nên Anh Thành và ace trên dd , nếu có gì sơ sót mong ace bỏ qua cho . Em muốn hỏi là khi em vào topb của thành viên khác trên dd , để trích dẫn để giao lưu cùng ace trên dd mà bị văn ra ko vô được . Em chưa hiểu về vấn đề này ,nếu vậy em có phải là thành viên của dd xnc chưa vậy anh ..?thân.vutran1978:1::1::confused::confused:
Nick bạn đã được kích hoạt, chúc bạn vui vẻ cùng gia đình XNC !

Thành

Thích đủ thứ ...

Có vài lời trong vài bài viết của mình không được nhã nhặn cho lắm. Làm sao mình có thể delete bài viết của mình đây? Xin ban điều hành chỉ giúp. Thank you!
Bạn có thể tự edit lại bài của chính bạn, thử xem nhé ! Chúc vui vẻ !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Có vài lời trong vài bài viết của mình không được nhã nhặn cho lắm. Làm sao mình có thể delete bài viết của mình đây? Xin ban điều hành chỉ giúp. Thank you!
Chào bạn,
Ít nhiều tôi cũng cảm nhận được suy nghĩ của bạn. Đôi khi vì bức xúc bởi một vài câu nói nào đó nên bạn cần phải lên tiếng để "bảo vệ chân lý" (bản năng mà!). Có thể vì bạn trực tính (đúng hay sai tôi chưa dám bàn đến), nên có chút hơi quá lời với người đối diện chút xíu thôi...

Bạn đâu cần phải delete bài viết của mình. Thỉnh thoảng bạn nên đọc nó, rồi suy gẫm...bạn sẽ có kinh nghiệm thêm để giúp chính bản thân mình (nếu là tôi, tôi cũng thế!)
Bạn đừng nên áy náy. Tôi ủng hộ bạn.
Không ai mới sinh ra là biết nói, biết chạy cả... (trừ Phù Đổng:1:).
Chúc bạn vui.

lê nguyễn

Thành viên mới

Chào các anh chị trong dd XNC mình là thành viên mới thật sự mình không biết làm cách nào để post bài, mình post đại vậy không biết có đúng không?Nếu có gì sai mong các anh chị dừng trách nhé.mình viết vậy không biết gởi có tới nơi không?.

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào các anh chị trong dd XNC mình là thành viên mới thật sự mình không biết làm cách nào để post bài, mình post đại vậy không biết có đúng không?Nếu có gì sai mong các anh chị dừng trách nhé.mình viết vậy không biết gởi có tới nơi không?.
Post như vậy là chính xác rồi, bạn có thể mở riêng cho hồ sơ mình 1 topic trong các diện F phù hợp nhé. Chúc vui vẻ cùng XNC :6:

voducphung

Thành viên mới

Tôi vừa đăng kí là thành viên, nhưng trong email của tôi không có email kích hoạt, xin ACE giúp tôi với!