Cúng gà đổi tên - Gởi Anh Thành

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Cúng gà đổi tên - Gởi Anh Thành

Tôi chẳng biết là ai, chỉ phá bấm Thks cho vui, ai nhè cũng đúng hé, như thế năm nay sang nhà bác bọn nhỏ lắc bầu cua là ăn chắc, năm mới may mắn đến rồi.
Trời lay tưởng bác biết luôn chứ, :24:

Hahaha chính hắn, tụi em quen nhau cũng đã mười mấy năm rồi, tụi em học chung ở Đại Học. Em giới thiệu UB vô làm chung với em đó .... Chiều nay UB hỏi số phone của chị Linda mà em không có.
hehehe nghe ximuoi nói là nghi rồi, uh UB ở cùng quê vs a đó, mới hôm trước đi tất niên vs UB cùng nhóm bạn ở Sg nè !

ximuoi

Thành viên tích cực

Tôi chẳng biết là ai, chỉ phá bấm Thks cho vui, ai nhè cũng đúng hé, như thế năm nay sang nhà bác bọn nhỏ lắc bầu cua là ăn chắc, năm mới may mắn đến rồi.
Anh phuthohoa có lấy ngày nghỉ vào dịp Tết không? Tụi em vẫn đi làm bình thường.

ximuoi

Thành viên tích cực

Trời lay tưởng bác biết luôn chứ, :24:

hehehe nghe ximuoi nói là nghi rồi, uh UB ở cùng quê vs a đó, mới hôm trước đi tất niên vs UB cùng nhóm bạn ở Sg nè !
UB cũng kể với em đi Tất niên có anh nưa. Em nói trái đất tròn mà...

ximuoi

Thành viên tích cực

Tôi vẫn đi làm bình thường, không muốn bọn nhỏ nghĩ học nên vô hãng làm luôn, ở nhà bà xã bắt đi lòng vòng chúc tết mệt lắm, để cho bả đi 1 mình hay bả ở nhà tiếp khách cũng được, bả hiền và nhát lắm tập cho quen, năm con Mèo rồi mà. Không quen có ngày tôi hay Tamchi đem mèo thiệt dìa thì cũng quen hé.:21::21::21:
Công nhận chị nhà anh hiền thiệt, anh đem mèo 2 chân hay mèo 4 chân về nhà vậy?

ximuoi

Thành viên tích cực

Tamchi biết đó, nói tamchi trả lời giúp nhe. 4 chân đem về cào ghế hay mấy chậu hoa của bả thì bả cũng phải hét thôi.
Hehehe :109::109:
Bac phuthohoa đi ngủ cũng trễ hén

Như vậy cô ở nhà canh giữ tụi này phải không? Chưa đánh đã khai rồi, tôi biết thế nào cũng có người lộ diện, tôi nói nhử để cho có người nói ra. À thì ra là cô này!
Anh Yenbui à!

Là em đại diện lên tiếng cho cả nhà thôi! Em đâu dám canh giữ ai đâu, với anh Yenbui thì lại càng không vì anh cũng đang ngồi chung một nhà với TM mà! Chỉ là để cảnh báo cho mấy con gà đừng có mà mọc đuôi tôm thôi! Hehehe! :21::21::21:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Tết nhứt mà khoái nem là chuyện bình thường :1: Nem cũng có nhiều loại, nem vuông hay nem dài.
Ngày tết các chị em có lẽ khoái nhất là cây nem tròn mà dài, nem dài cũng có nhiều loại:
Nem dài tỏi không ớt - Nem dài tỏi ớt
[/Q

Nhìn phát ngán quá :102::102::102: bác Thầy bói ơi,Nem gì mà nhỏ nhỏ và vuông vuông đó ,chẳng hạn như Nem †hủ đức...:1::1::1:

Chỉnh sửa cuối:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Anh Yenbui à!

Là em đại diện lên tiếng cho cả nhà thôi! Em đâu dám canh giữ ai đâu, với anh Yenbui thì lại càng không vì anh cũng đang ngồi chung một nhà với TM mà! Chỉ là để cảnh báo cho mấy con gà đừng có mà mọc đuôi tôm thôi! Hehehe! :21::21::21:
†hế là †iêu hết zung zăng zung zẻ,sao đi về sớm thế TM kg ở bên

Nam phi qua mùng mền về luôn củng dc.Ở nhà có ASM canh giử mờ

kg tin tưởng seo:43::43::43:

langvuon

khoai nướng

Nhìn phát ngán quá :102::102::102: bác Thầy bói ơi,Nem gì mà nhỏ nhỏ và vuông vuông đó ,chẳng hạn như Nem †hủ đức...:1::1::1:
Dùng nem Sài gòn hoài cũng chán mà toàn hàng giả hàng nhái, thích nem Thủ Đức thì hỏi Lily mới có nem hàng thật :113:
Nhưng thử ra miền trung xơi nem rán hàng dài tỏi ớt là chắc chắc mê liền :9:

†hế là †iêu hết zung zăng zung zẻ, sao đi về sớm thế TM không ở bên Nam phi qua mùng mền về luôn củng dc. Ở nhà có ASM canh giử mờ, kg tin tưởng seo:43::43::43:
Hi chị Ngocanh!

Em cũng muốn ở chơi thêm vì Nam Phi tuyệt quá! Phong cảnh rất đẹp và vô cùng romantic nhưng vì còn nhiệm vụ "dẫn độ hai chú Dần" về đại bản doanh của XNC nên đành phải hồi hương sớm. ASM giữ bom tấn và tung hoành ở bộ tham mưu, em thì chỉ bồng AK ngồi chơi trên chòi gác quan sát trận địa, buồn buồn bắn tỉa vài phát chơi thôi :24: :24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Hi chị Ngocanh!

Em cũng muốn ở chơi thêm vì Nam Phi tuyệt quá! Phong cảnh rất đẹp và vô cùng romantic nhưng vì còn nhiệm vụ "dẫn độ hai chú Dần" về đại bản doanh của XNC nên đành phải hồi hương sớm. ASM giữ bom tấn và tung hoành ở bộ tham mưu, em thì chỉ bồng AK ngồi chơi trên chòi gác quan sát trận địa, buồn buồn bắn tỉa vài phát chơi thôi :24: :24:
thêm 1 ác tăng sniper nữa,:21::21::21::21::24:

Ziz , nem bình thường ăn mún chít pà òi, bác còn chơi lụi nữa:24::24::24::24::24: bố ai mà chịu nổi

Liệu

Cựu Ban điều hành

Anh Thành ơi ! Có ngươi` mơi' tư` VN vê` lại Mỹ biết anh Thành, họ nói anh tên Thạnh, em cải tên anh là Thành. Nhơ` anh đinh' chinh' dùm, he he he :41:. Đúng là trái đất tròn anh há. Em mới được biết tên Việt của chị Linda luôn rồi :11:
XM
Quá chính xác, hoan hô XiMuoi nhá :41::41::41: