Dự đoán chỉ là dự đoán(lịch visa tháng 4/2011 nhé)!

duyvinh2509

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán chỉ là dự đoán(lịch visa tháng 4/2011 nhé)!

Đọc bài trên thì m đang ở trên mây lơ lơ lửng lửng. Đọc xuống bài dươi thì rớt xuống cái bịch :21: :21:
Đồng ý với ý kiến của bạn...lúc đầu đọc xong tin đầu mừng dễ sợ kéo xuống muốn xỉu luôn :2::2::2:

orion_tuan

Thành viên tích cực

xin lỗi nhưng các anh chị nhưng các anh chị có thể nói cho em biết lịch tháng 3 f4 ghi: 01 tháng 1 2000 là sao vậy các anh chị? Nhà em sợ bị lùi lịch phỏng vấn đến 2 năm lận!!! Nhà em đang lo quá!!! Mong đượ giải đáp!!! Cám ơn các anh chị
Việc PV phụ thuộc vào hồ sơ đáo hạn và hoàn tất, lúc trước hồ sơ bạn đáo hạn vì lịch visa F4 là 1/1/2002, sau đó thì hoàn tất, chờ PV lấy visa. Nhưng do số lượng Visa hạn chế nên lịch visa lùi lại 2 năm cho tháng sau. Bạn chờ 15/3/2011 xem lịch visa tháng 4/2011 cho hồ sơ của bạn. Nếu ngày ưu tiên trước lịch hoặc lịch sau ngày ưu tiên thì hồ sơ bạn đáo hạn lần nữa, chờ PV là xong. Lịch visa hàng tháng, tháng nào cũng có. Bạn yên tâm. F4 cứ chờ 10-12 năm cũng đâu sao. Co1 thể tháng sau lịch tăng lên 1 năm, tức là 1/1/2001 thì thời gian chờ lại giản đi. Thời gian trong lịch visa khác với thời gian thực tại nhé.

nam461987

Thành viên tích cực

Việc PV phụ thuộc vào hồ sơ đáo hạn và hoàn tất, lúc trước hồ sơ bạn đáo hạn vì lịch visa F4 là 1/1/2002, sau đó thì hoàn tất, chờ PV lấy visa. Nhưng do số lượng Visa hạn chế nên lịch visa lùi lại 2 năm cho tháng sau. Bạn chờ 15/3/2011 xem lịch visa tháng 4/2011 cho hồ sơ của bạn. Nếu ngày ưu tiên trước lịch hoặc lịch sau ngày ưu tiên thì hồ sơ bạn đáo hạn lần nữa, chờ PV là xong. Lịch visa hàng tháng, tháng nào cũng có. Bạn yên tâm. F4 cứ chờ 10-12 năm cũng đâu sao. Co1 thể tháng sau lịch tăng lên 1 năm, tức là 1/1/2001 thì thời gian chờ lại giản đi. Thời gian trong lịch visa khác với thời gian thực tại nhé.
uh,chờ 10-12 năm quá tuổi rồi khỏi đi.....hay đó

huongngo

Thành viên mới

mình ko dám nói như thế nào nhưng có 1 thông tin rất khách quan cho những F nhé
thông tin như sao những ai đã đóng 88 usd trước tháng 1 nam 2011
thì hồ sơ vẩn chạy tiếp ko có chậm trễ gi cả nên các F đừng buồn theo thông tin là lich visa tháng 4 này bất ngờ cho F1 + F2a + F2B + F3 là khả quan nhất F4 mình ko dám chắc mong f4 đừng buồn còn lại các F khác là good bất ngờ nhất là ở tháng 4 hihihih :41:
:100:

nguyentrioai

Thành viên tích cực

thì hồ sơ vẩn chạy tiếp ko có chậm trễ gi cả nên các F đừng buồn theo thông tin là lich visa tháng 4 này bất ngờ cho F1 + F2a + F2B + F3 là khả quan nhất F4 mình ko dám chắc mong f4 đừng buồn còn lại các F khác là good bất ngờ nhất là ở tháng 4 hihihih :41:
mình có cùng quan điểm giống như bạn,theo như riêng mình(mong các bạn đừng thất vọng)tháng 4 lịch VB không tăng bao nhiêu,nhưng đánh dấu là mỗi tháng thì niềm hy vong của các gia đình F mỗi tăng lên và đến cuối năm 2011 này thì chuyện VB chỉ còn là quá khứ.Have Fun...

nam461987

Thành viên tích cực

F4 chờ còn 9-10 năm thôi mà, chờ 12 năm m ở đây lun oy :20:
nói 9-10 năm vậy chứ thật ra cũng 11 năm đó,trừ những hồ sơ may mắn của F4/2001 đã xuất cảnh năm 2010 thôi, rồi hết

binbin

Thành viên mới

gia đình mình thuộc diện F1 và đã đóng tiền visa đầy đủ trước tết tuy cũng biết là phãi chờ ngày đáo hạn PD một lần nữa nhưng cũng mong điều bạn nói là đúng :113: tăng thêm hi vọng
P/s : theo như luật nhân quả điều gì đã ỡ tận cùng của đáy sâu thì nếu nó không xuống được nữa thì sẽ buộc phãi trồi lên thôi cho nên ACE yên tâm mình nghĩ lịch visa rồi đến lúc nó sẽ phãi tăng lên theo đúng cái quy trình của nó nhanh thôi miễn là mình vẫn cố gắng giữ được tự tin , hi vọng :1: .chúc ACE luôn lạc quan :1:

duyng90

Thành viên tích cực

Check thì thấy nhìu tin vui quá mà không bít sao, hy vọng là VB tăng nhìu nhưng trong thâm tâm mình nghĩ nó không có tăng nhìu dữ vậy đâu, nhà mình F3 PD 27/8/01 Complete 03/9/10 nghĩ chắc cũng ~4 tháng nữa mới có cơ hội nhận thư pv :2: Hy vọng chỉ là hy vọng T___T
Nice day & Good Luck !!! :113:

thachle

Thành viên tích cực

theo thông tin mình mới nhận được,gia đình nhà bạn mình f3 có pd 17/1/2002 đã nhận được thư phỏng vấn,như vậy là visa sẽ tăng lên 1 năm đó các bạn,chúc mừng:1::1::1::1:

cadavers

Thành viên mới

Sắp có lịch visa rồi. Nếu F4 tăng mạnh thì vui quá :113::113::113:

duyng90

Thành viên tích cực

theo thông tin mình mới nhận được,gia đình nhà bạn mình f3 có pd 17/1/2002 đã nhận được thư phỏng vấn,như vậy là visa sẽ tăng lên 1 năm đó các bạn,chúc mừng:1::1::1::1:
Bạn nói có thiệt không vậy ? Đừng làm các bạn mừng hụt nha ... Vậy là típ thêm một hy vọng nữa ... :8:
ack ack ngợp trong hy vọng :p
:113:

prime

Thành viên tích cực

Chào đại gia đình các diện F,
Mình nge nói có HS diện F3 PD 03 or 04/2002 gì đó đã có giấy
PV,có lẽ đợt VB tháng 4 này chắc sẽ tăng đột biến,vì theo lịch sẽ bị chậm lại 3 tháng để giải quyết xong nhưng HS co PD trước 2002 và 2001,có vẻ như những HS tồn đọng không quá nhiều lắm nên NVC đã giải quyết nhanh gọn^^ nên từ bi giờ VB sẽ tăng chóng mặt ! I'm so believe !:1:

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

Check thì thấy nhìu tin vui quá mà không bít sao, hy vọng là VB tăng nhìu nhưng trong thâm tâm mình nghĩ nó không có tăng nhìu dữ vậy đâu, nhà mình F3 PD 27/8/01 Complete 03/9/10 nghĩ chắc cũng ~4 tháng nữa mới có cơ hội nhận thư pv :2: Hy vọng chỉ là hy vọng T___T
Nice day & Good Luck !!! :113:
mình cũng như bạn,cùng tháng 8/2001nghe vb tăng nên hy vọng hè này sẽ tới lượt mình...hy vọng cứ hy vọng..

duyng90

Thành viên tích cực

mình cũng như bạn,cùng tháng 8/2001nghe vb tăng nên hy vọng hè này sẽ tới lượt mình...hy vọng cứ hy vọng..
F3 nhà bạn PD & Complete bao nhiu thế ??? ... mình thấy có bác vannghiatran83 trên XNC cũng có PD Aug,01 lun , ngày mấy thì mình quên rồi ... vui nhỉ ... có gì mình share nhé :101:
Nice to meet you ! :6:

hsinh

Thành viên tích cực

f3 có pd 17/1/2002 đã nhận được thư phỏng vấn
thiệt không vậy bạn ???/:43:

khoi_lun

Thành viên mới

không bi quan nhưng xét thực tế thì tình hình kinh tế của thế giới và mỹ như hiện nay theo tôi thì diện F4 sẽ khó có sự tăng đột biến được.

sophienhatvo

Thành viên tích cực

f3 có pd 17/1/2002 đã nhận được thư phỏng vấn
thiệt không vậy bạn ???/:43:
Mình nghĩ việc này chắc có sự nhầm lẫn nào đó? ^^ NVC nói sẽ tăng nhẹ mình nghĩ tăng 6 tháng là trung bình rồi ( hơn mức nhẹ)... mà này là 1 năm T_T

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

F3 nhà bạn PD & Complete bao nhiu thế ??? ... mình thấy có bác vannghiatran83 trên XNC cũng có PD Aug,01 lun , ngày mấy thì mình quên rồi ... vui nhỉ ... có gì mình share nhé :101:
Nice to meet you ! :6:
mình pd 3/8/2001 complete 29/3/2010 và nhà mình có giấy pv ngày 19/1/2011 nhưng 10 ngày sau là nhận được giấy hủy của lsq. nhưng mình thắc mắc là không thấy ba mình điền giấy tờ gì hết vd như ds 230. mình nghe nói đi pv phải có giấy đó. có ai giống nhà mình k xin chia sẽ với...(ba mình cũng đang lo về giấy này)

hsinh

Thành viên tích cực

Khi nào lịch visa tăng trở lại và vượt qua ngày ưu tiên của bạn thì LSQ sẽ gửi thư phỏng vấn lại cho bạn .:43: