Dự đoán chỉ là dự đoán(lịch visa tháng 4/2011 nhé)!

trungtin2010

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán chỉ là dự đoán(lịch visa tháng 4/2011 nhé)!

Theo một số thông tin báo chí và thân nhân bên Mỹ, lịch visa tháng 04/2011 sẽ không có diện nào bị lùi nữa đâu các bạn, vậy là hết cỡ rồi. Tài khoá Visa 2011 đã qua được 06 tháng rồi, chỉ còn 06 tháng là kết thúc (đến tháng 10/2011), do đó 06 tháng vừa qua (từ tháng 10/2010 đến hết tháng 03/2011) việc ngưng và lùi visa để giải quyết các hồ sơ tồn đọng và điều tiết số lượng visa trong tài khoá 2011 có lẽ đã đạt mức an toàn phân bổ từng tháng trong năm. Theo mình dự đoán, tháng 04/2011 lịch visa sẽ tăng cho tất cả các diện khoảng 6 tháng, đến tháng năm tăng tiếp 6 tháng và đến tháng 6 trở lại mốc cũ. Kể từ tháng 7/2011 lịch sẽ tăng so với tháng 12/2010, các hồ sơ mới tiếp tục open và đương nhiên các hồ sơ đã open và completed sẽ được phỏng vấn. Mọi việc sẽ chuyển biến nhanh vào các tháng cuối tài khoá 2011 (tháng 8,9,10/2011) để sử dụng hết số visa còn lại của năm tài khoá 2011
Thích nhất là bài này. hy vọg tháng 4 các diện sẽ tăng!!!mình có giấy xanh tháng 2, 28 này sẽ bổ túc hồ sơ sk,nếu có giấy hồng mà bị hẹn lấy visa tháng 3 coi như tiêu ùi phải hôk nhỉ (mình diện f2a, pd 9thag 3 năm 2007). hi vọng tháng 4 tăng 3 tháng thì mới nhận được visa phai hok nhi?

jacknguyen

Thành viên tích cực

Thế là mọi người trong topic này chưa ai xem qua lịch visa bulletin tháng 3 đăng trên trang web của bộ ngoại giao hoa kỳ à? Mỗi cái visa bulletin của mỗi tháng đều có cái phần cuối là phần nói về việc tăng, giảm hay đứng lại của visa bulletin tháng kế tiếp đó. Và trong cái visa bulletin tháng 3 này có đề cập rằng visa bulletin tháng 4 sẽ tăng nhẹ đó.lay

W

watea

Guest

Thế là mọi người trong topic này chưa ai xem qua lịch visa bulletin tháng 3 đăng trên trang web của bộ ngoại giao hoa kỳ à? Mỗi cái visa bulletin của mỗi tháng đều có cái phần cuối là phần nói về việc tăng, giảm hay đứng lại của visa bulletin tháng kế tiếp đó. Và trong cái visa bulletin tháng 3 này có đề cập rằng visa bulletin tháng 4 sẽ tăng nhẹ đó.lay
it is anticipated that these cut-off could begin to move forward slowly in the coming months.
:mad:

teresa

Thành viên tích cực

theo minh` nghĩ tất cả các diện đều đứng yên ................. cho đến khi có tài khóa mới .

S

suhao2005@goole.com

Guest

Hi vọng các diện F sẽ tang vì tháng này mình hay đi ngang can nhà xanh (LSQ) thấy có rất nhiều người xếp hàng chờ phỏng vấn chứ không ít như mấy tháng trước(biết là những người đó bao gồm các diện du lịch)nhưng có người pv là có hi vọng phải không các bạn..he..he:1:

minhq8vyq8

Thành viên mới

Mình nghĩ là các diện sẽ tăng đều 3 tháng thui. Không thể nào đứng yên được. Riêng F4 sẽ chỉ tăng 2 tháng. Khoảng gần cuối năm thì các diện mới về mốc !!! Hy vọng đúng như mình nói !!

prime

Thành viên tích cực

Chào các bạn,

Mình diện F3-Completed 02/12/2010,mình xin dự đoán VB trong tháng 4 này tất cả các diện sẽ đứng yên để hết hiệu lực bị lùi thêm 3 tháng và sẽ dần dần trở lại mốc tháng VB 12/2010 và tăng cho các diên :1:

nhattin

Thành viên tích cực

lạy trời lạy đất cho lịch VB sẽ như mọi người mong muốn! Hy vọng f4 tăng càng nhiều càng tốt. Biết đến khi nào thì PD tháng 11 năm 2001 mới nhận được giấy phỏng vấn đây trời.

orion_tuan

Thành viên tích cực

LỊch visa tháng 4 tăng nhẹ sẽ là cơ sở để các tháng sau tăng. Mình nghĩ khó về mốc cũ trong tháng 7 lém. Có thể là gần với tài khóa mới(10-2011).

Iris

Thành viên tích cực

hix,vậy là nếu cuối tháng này ko có diện nào có giấy pv thì chắc là visa tháng 4 lại giậm chân tại chỗ gùi. Hay là đợi có lịch visa gùi mới có giấy pv nhỉ?

sophienhatvo

Thành viên tích cực

NVC đã bonus là sẽ tăng nhẹ mà các bạn...^^ thà nó tăng nhẹ còn hơn là ko tăng, lên 1 ngày cũng đáng mừng (biết bao nhiêu hồ sơ pd ngày đó thì sao), nếu NVC ko tăng trở lại thì lượng visa cũng sẽ tồn kho và lượng hồ sơ sau này lại càng chât đóng, không lẽ NVC cứ để tình trạng thụt lùi lịch như thế này vào giữa tài khóa các năm sao ??? Mình nghĩ họ sẽ sớm có cách giải quyết hệ thống và tốt nhất ... nên các bạn cứ hy vọng đi ^^ không sớm thì muộn mà ... còn ở VN là cơ hội để làm nhiều việc lắm tháng sau mà tăng nhẹ thì nó sẽ tăng đều cho các tháng sau nửa (2-3months) cho đến giữa tài khóa năm sau cho xem ...hihi! :1:

linh.pd

Thành viên mới

Hy vọng các diện sẽ không như cũ nữa vì đã dặm chân tại chỗ lâu lắm rồi.
Các diện sẽ tăng trở lại như 03 tháng trước, riêng F3 sẽ dịch chuyển đến tháng 07/2002.
Chúc mọi người may mắn và nhận tin vui từ dự đoán của mình.

duyng90

Thành viên tích cực

Hy vọng các diện sẽ không như cũ nữa vì đã dặm chân tại chỗ lâu lắm rồi.
Các diện sẽ tăng trở lại như 03 tháng trước, riêng F3 sẽ dịch chuyển đến tháng 07/2002.
Chúc mọi người may mắn và nhận tin vui từ dự đoán của mình.
Nghe dự đoán của bạn mà lòng cứ nôn nao, hy vọng bạn là người dự đoán chính xác nhất :113:
PS: Sẵn đây cho mình tham khảo xem qua các topic "Dự Đoán lịch VB hàng tháng" của những tháng trước thì ID nào có số lần dự đoán gần chính xác nhìu nhất được không ??? :10: => Bạn cho mình một cái dự đoán cho tháng 4 nhá hihih Thanks
Nice day and Good Luck !!!

vukhoi

Thành viên tích cực

Bên VDT, đúng là có bạn PD 23/01/2001 vừa nhận được giấy mời PV. Hy vọng F3 tăng 6 tháng - 1 năm.

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

chào ACE
bên VDT vừa có tia hy vóng! cho ACE ta mong tất cả đều nhận được tin vui lịch visa tháng 4 này !

dinh19902003

Thành viên tích cực

Mong cho lịch visa sẽ lùi 1 bước mà tiến 2 bước. laylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylay

kid1412

Thành viên mới

Hàng xóm của em, F3 cũng mới phỏng vấn được vài ngày nè

tan phu

Thành viên tích cực

Hàng xóm của em, F3 cũng mới phỏng vấn được vài ngày nè
Hàng xóm của bạn diện nào vậy . Theo tình hình này thì mình đoán là tất cả các diện F sẽ tăng nhẹ từ 2 đến 6 tháng dể tất cả chúng ta cùng vui vẻ nhé .:20::20::20::20::20::20::20:

duyng90

Thành viên tích cực

Còn khoảng 1 tuần nữa là có lịch VB mới cho tháng 4 rồi ... theo một số thông tin thì lịch VB kì này của chúng rất đáng để hy vọng đấy :New_icons_60:
Nice day & Good Luck :113: