Dự đoán lịch VB tháng 10/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

skybboy

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 10/2012

việc bầu cử ko ảnh hưởng gì đến việc cấp lịch visa đâu bạn !! hoạ chăng chỉ là lịch visa tháng này bị đứng lại thôi..hix..cầu mong ko phải như vậy...f4: 20/03/2001..chỉ cách 2 tuần nữa mà cũng ko dc nữa sao:2::2: ..Chúa phù hộ anh chị em các diện F

hdp

Thành viên tích cực

Có nhiều trường hợp giống bạn lắm. Mình diện F2A ngày pd qua và mình đã completed nhưng vẫn chưa nhận được thư phỏng vấn . Mình hỏi ngày pv thì NVC trả lời hồ sơ của mình đã đưa về LSQ tại TP.HCM và chờ họ xếp lịch pv . Vì thế mình nghĩ tháng 10 lịch visa có khả năng sẽ đứng yên hoặc tăng rất ít vì hồ sơ tháng 9 còn tồn nhiều .
uh cám ơn bạn, chờ lâu mệt mỏi quá chừng :2:

docthanquytoc

Thành viên tích cực

happiness is waiting and we been waiting for happiness, it's a life's target , ace cứ buông xuôi thằng mỹ này ra thì 1 ngày nào đó nó cũng sẽ tăng đến mức mình muốn và ace sẽ thấy nó nhanh hơn là mình cứ ngóng vào nó hằng ngày , mình pd cuối 11/2001 mà chưa dám hy vọng tháng 6 -2013 sẽ được nó phát visa rồi bay vèo qua mỹ .

orion_tuan

Thành viên tích cực

happiness is waiting and we been waiting for happiness, it's a life's target , ace cứ buông xuôi thằng mỹ này ra thì 1 ngày nào đó nó cũng sẽ tăng đến mức mình muốn và ace sẽ thấy nó nhanh hơn là mình cứ ngóng vào nó hằng ngày , mình pd cuối 11/2001 mà chưa dám hy vọng tháng 6 -2013 sẽ được nó phát visa rồi bay vèo qua mỹ .
hehe, chờ chừng 8-9 tháng nữa hồ sơ bạn và mình cùng đi PV, mình cũng F4 11/2001

dungthu235

Thành viên tích cực

hehe, chờ chừng 8-9 tháng nữa hồ sơ bạn và mình cùng đi PV, mình cũng F4 11/2001
Tình hình f4 khi tăng 4 tuần khi đứng im thì tháng 11/2001 có khi phải đợi cả năm đó.Mình cũng vậy,thật ngán ngẩm quá đi thôi.

ntnhoa2011

Thành viên tích cực

Tình hình f4 khi tăng 4 tuần khi đứng im thì tháng 11/2001 có khi phải đợi cả năm đó.Mình cũng vậy,thật ngán ngẩm quá đi thôi.
Tăng kiểu này thì biết chờ đến bao giờ, thật là ngán ngẩm quá đi thôi. Giờ sống mà cứ như đang tồn tại thôi ấy, nản quá :2:

Luxubu

Thành viên tích cực

Có ai nghỉ tối nay sẽ cỏ thư phỏng vấn không?nếu tối nay mà không có nủa là phải đợi đến thứ 2 tuần sau ,có mấy ngày mà sao thấy lâu quá,mình cảm nhận đc ai củng chán nản và mệt mỏi,mình củng vậy:2::2:

docthanquytoc

Thành viên tích cực

mình f4 26/11/2001 cuối tháng lận nhìu khi phải đợi thêm 1tháng nếu tháng 11 tăng đến mấy ngày đầu hay giữa tháng.

thulieu

Thành viên tích cực

hi vọng tối nay mọi người nhận được thư pv nhất là diện f2al001l001l001l001

babiekute

Thành viên tích cực

Mới qua đầu tài khoá lẽ ra tinh hình hy vọng lắm; Ấy vậy mà đến giờ này chưa có ai nhận được thư phỏng vấn nào, thấy mà nản quá luôn.

orion_tuan

Thành viên tích cực

Mới qua đầu tài khoá lẽ ra tinh hình hy vọng lắm; Ấy vậy mà đến giờ này chưa có ai nhận được thư phỏng vấn nào, thấy mà nản quá luôn.
Mình cũng hay chờ Visa lém, nhưng bây giờ thì lên xem visa xong là zô face cho đỡ chán.

ChanhPhan

Thành viên tích cực

Có ai nghỉ tối nay sẽ cỏ thư phỏng vấn không?nếu tối nay mà không có nủa là phải đợi đến thứ 2 tuần sau ,có mấy ngày mà sao thấy lâu quá,mình cảm nhận đc ai củng chán nản và mệt mỏi,mình củng vậy:2::2:
like:113:

tranthanh

Thành viên tích cực

Theo mình dự đoán thì chắc chắn vào sáng ngày thứ ba 11/09/2012 sẽ có lịch vi sa của tháng 10/2012. Vì thứ ba ở Việt nam thì bên Mỹ là ngày thứ hai đấu tuần.
Mở đầu cho tài khóa mới mỗi diện F đều tăng hơn 4 tuần.

Luxubu

Thành viên tích cực

hi vọng tối nay mọi người nhận được thư pv nhất là diện f2al001l001l001l001
Mình thích nhất là bạn,tuy đã cỏ thư phỏng vấn nhưng vẫn thường xuyên cầu mong cho những người đi sau,thấy bạn dễ thương và tốt tính,thank bạn

W

watea

Guest

mình nghĩ chắc 10-15 NVC sẽ phát thư pv,tháng này mình nghĩ ko có đứng yên đâu , trước đây mình cũng đã từng chờ đợi lịch visa mỗi tháng như các bạn nên mình hiểu lắm ..

Các bạn nên đi qua đây sống,cuộc sống bên đây tốt hơn nhiều ..đừng nghe nhiều người hay nói (qua Mỹ làm gì - ở vn sướng hơn )

Mong diễn đàn ngày càng phát triển ACE các F mau mau sớm qua Mỹ.chuc sức khỏe đến tất cả ACE

Thân chào

thulieu

Thành viên tích cực

Mình thích nhất là bạn,tuy đã cỏ thư phỏng vấn nhưng vẫn thường xuyên cầu mong cho những người đi sau,thấy bạn dễ thương và tốt tính,thank bạn
mình biết cảm giác chờ đợi mà nên mình mong cho các bạn sớm nhận được thư để đoàn tụ cùng gia đình nhất là cầu cho những cặp vợ chồng phải chịu cảnh xa nhau:12::12::113::113::113::113:l001l001

pquy97

Thành viên mới

Theo mình thì VB đã comming soons thì không đứng yên đâu.
Mà có đứng yên thì làm gì có chuyện đứng hết các diện được.
Chúng ta cứ hy vong tuần sau là có tin vui, mà chắc là vui dữ lắm đó nha.
Hy vọng và hy vọng!!!! :6::6::6::6:

tranvu1705

Thành viên tích cực

Theo mình thì VB đã comming soons thì không đứng yên đâu.
Mà có đứng yên thì làm gì có chuyện đứng hết các diện được.
Chúng ta cứ hy vong tuần sau là có tin vui, mà chắc là vui dữ lắm đó nha.
Hy vọng và hy vọng!!!! :6::6::6::6:
Mình cũng nghĩ như bạn. Mấy tháng trước cũng có đợt như vậy, mọi ng chờ rất lâu mới có thư mời nhưng cuối cùng lịch visa vẫn tăng cho tất cả các diện.

Status
Không mở trả lời sau này.