Dự đoán lịch VB tháng 10/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

docthanquytoc

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 10/2012

lịch visa tăng nhu vậy tốc đọ hồi phục lại mốc cũ chắc khoảng tháng 6 năm sau 2013

zactian101

Thành viên tích cực

Cuối cùng cũng có đc hồ sơ sức khoẻ, sau 4 ngày bị hành hạ ở Chợ Rẫy.

quochuy2034

Thành viên tích cực

Xin dự đoán f3 về mốc cũ. Đừng tăng tới 22/05 là ok rồi
(ám ảnh). hi. Chúc tất cả các diện còn lại đều tăng mạnh!!!:1::1::1:

Luxubu

Thành viên tích cực

Xin mạo muội dự đoán lịch visa tháng 9:
F1:tăng 5 tuần
F2a:tăng 5 tuần
F2b:tăng 6 tuần
F3:tăng 4 tuần
F4:tăng 4 tuần
Đây chỉ là dự đoán của mình,còn mong ước các f tăng càng mạnh càng tốt

huyentran1004

Thành viên mới

hồ sơ của mình F2A ( bảo lãnh chồng bằnng thẻ xanh) co pd 24/05/2011 da nhận được mail đóng $88usd cách nay 3 ngày. các bạn nào F2A có pd tháng 05/2011 nhận được mail giống mình thì nói cho mọi biết nha.

thuongnguyen

Thành viên tích cực

hồ sơ của mình F2A ( bảo lãnh chồng bằnng thẻ xanh) co pd 24/05/2011 da nhận được mail đóng $88usd cách nay 3 ngày. các bạn nào F2A có pd tháng 05/2011 nhận được mail giống mình thì nói cho mọi biết nha.
visa tháng 9 tăng 7 tuần nhưng nhiều người đến giờ không nhận được thư pv. Mặc dù đã qua ngày Pd của họ . Không biết NVC làm việc sao nữa khó hiểu quá.

PhamThuy93

Thành viên tích cực

Anh chị cho em hỏi: Tài khoá có nghiã thế nào ạ?
Hồ sơ gia đình em tận tháng 11/2001 (f4). Chờ đơị thế này mòn mỏi thật. :2:

docthanquytoc

Thành viên tích cực

tài khoá là 1 dạng của budget thoi han 1 nam , moi nam moi refresh nhưng không bao giờ xài hết cho mọi người nhờ vả , haizzzz

orion_tuan

Thành viên tích cực

Tài Khóa, ai cũng hiểu chỉ 1 người k hiểu, ví dụ 1 năm tài, ba mẹ bạn chỉ cho bạn 12 triệu, thì nhiều nhất 1 tháng bạn sử dụng 1 triệu.

hiep295

Thành viên tích cực

Năm tài chính là khoảng thời gian có độ dài tương đương một năm (tức là 12 tháng hoặc 52 đến 53 tuần) dùng cho công tác kế hoạch ngân sách của tổ chức hoặc quốc gia. Năm tài chính còn được gọi là Tài khóa. Ở Việt Nam, năm tài chính được gọi là Năm ngân sách. Ở Mỹ, năm tài chính còn được gọi là Năm thuế. FY là các chữ viết tắt của cụm từ Fiscal Year hoặc Financial Year trong tiếng Anh, nghĩa là năm tài chính.
Đa số các chính phủ sử dụng năm lịch bình thường làm năm tài chính, nhưng cũng có một số nước có năm tài chính khác với năm dương lịch, chẳng hạn năm tài chính của Mỹ bắt đầu từ 01 tháng 10 năm trước đến 30 tháng 9 năm sau.

cascadeur

Thành viên tích cực

Tài Khóa, ai cũng hiểu chỉ 1 người k hiểu, ví dụ 1 năm tài, ba mẹ bạn chỉ cho bạn 12 triệu, thì nhiều nhất 1 tháng bạn sử dụng 1 triệu.
Sai rồi.tối thích xài hết 1 làn 12 triệu thì nguyên năm nhịn đói cũng được vậy.ViSa cũng vậy thôi:24::24::24:

docthanquytoc

Thành viên tích cực

lâu rồi ko dự đoán , lần nay dự đoán f4 tăng lần 4 tháng chơi, nhìn nguời bà con cùng 2001 nhưng cách nhau 8 tháng cất cánh bay qua LAX ,lòng cảm thấy ganh tỵ quá .

Luxubu

Thành viên tích cực

Sao ít thấy ai vô dự đoán cho diễn đàn xôm tụ,tuần sau là bắt đầu nhận thư phong vấn rồi,chúc mọi người được như ý:6:

nguyenminhtam

Thành viên tích cực

Trời ơi F3 1 tháng tăng 2 tuần đến bao giờ mới được ngồi lên máy bay đây....huhu...F3 11 2002 :2::2::2::2:

mayowl

Thành viên mới

Bắt đầu tài khoá mới các F tăng gấp 3 lần tháng vừa rồi! hihihi....nói vậy thôi chứ hy vọng F3, F4 tăng ít nhất 4 tuần, các F còn lại tốc độ tăng đều đều

nam461987

Thành viên tích cực

Lúc trước cũng hy vọng mỗi tháng lịch Visa sẽ tăng thật nhanh để mau đến ngày đi , nhưng gần 2 năm mòn mỏi chờ ngóng rồi thất vọng , mới thấy lịch visa không thể tăng nhanh hơn nữa , F3 + F4 chỉ tăng tối đa là 3 tuần trở xuống thôi , 2 diện này cũng sẽ kéo dài thời gian chờ đợi hơn ko như trước nữa ....
theo dõi tất cả những topic dự đoán trong 2 năm qua , ai cũng bảo tháng sau sẽ tăng đột biến , tăng mạnh này nọ . Nói thiệt : chỉ là mơ mộng thôi .
P/S : :p rồi sẽ có lúc các bạn sẽ có tâm trạng chán nản thất vọng như mình .

tranvu1705

Thành viên tích cực

Tuần sau có ai có thư mời phỏng vấn thì thông báo cho mọi ng biết với.

cuti

Thành viên tích cực

Lúc trước cũng hy vọng mỗi tháng lịch Visa sẽ tăng thật nhanh để mau đến ngày đi , nhưng gần 2 năm mòn mỏi chờ ngóng rồi thất vọng , mới thấy lịch visa không thể tăng nhanh hơn nữa , F3 + F4 chỉ tăng tối đa là 3 tuần trở xuống thôi , 2 diện này cũng sẽ kéo dài thời gian chờ đợi hơn ko như trước nữa ....
theo dõi tất cả những topic dự đoán trong 2 năm qua , ai cũng bảo tháng sau sẽ tăng đột biến , tăng mạnh này nọ . Nói thiệt : chỉ là mơ mộng thôi .
P/S : :p rồi sẽ có lúc các bạn sẽ có tâm trạng chán nản thất vọng như mình .
Bạn này nói chính xác đó.

Bentran

Thành viên tích cực

Chờ đợi nên ai cũng có tâm trạng chán nản là phải rồi,nhưng một ngày gần nhất may bay sẽ đợi chúng ta mà.Mình xin dự đoán f4 tăng 5 tuần là ok lắm rồi.Đây là lần đầu dự đoán hy vọng là thành hiện thật,cũng mong các f tăng mạnh nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.