Dự đoán lịch VB tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

duy_arsenal176

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 11

Tăng tăng tăng và ....tăng!!! ôi giấc mơ mỹ!!!:6::6::6::6:

tranvu1705

Thành viên tích cực

Theo mình biết thì những hồ sơ có ngày ưu tiên trước lịch visa thì mới nhận thư phỏng vấn.nhưng bạn trangbom có pd là 22/05/2002 lại có thư.
Mình thấy có đợt trc NVC phát thư cho pd vượt qua khỏi ngày của lịch visa luôn đó, hy vọng họ tiếp tục làm vậy thì càng vui.

Luxubu

Thành viên tích cực

Lịch tới 22/5 thì bạn đó có thư là đúng rồi mà.
Lịch visa phải vượt qua ngày ưu tiên mới có thư mà bạn,bạn trangbom có hơi sớm,vậy là tháng này f3 tăng chắc rồi,đêm nay mọi người canh thư đi,có quyền hy vọng,bắt đầu từ tối nay nhé,

haitrieu

Thành viên tích cực

Cũng mong VB tăng lẹ chút đi để chúng ta có thể đoàn tụ với người thân ở xứ cờ hoa.....

zhijian

Thành viên mới

F2a 23/5 da nhan dc thu pv ngay 11/10. Nhan dc thu thi gio lai lo vu pv. Dung la nhiu chuyen de lo thiet. (sorry e len bang dt nen ko go dau dc)

Luxubu

Thành viên tích cực

Đêm qua cả nhà ngủ rất ngon,không ai nửa đêm nhận đc tin vui,ngồi dậy báo cáo hết:24::24::24:

mrtroc90

Thành viên tích cực

Có ai nhận thư chưa,xin các anh chị em thông báo cho anh em biết với nhá.Thank you!!!l001.Lạy trời! Cho visa tháng này tăng!...

Bentran

Thành viên tích cực

Mình đoán tháng nay f4 tăng chừng 1-2 tuần là cùng,nhưng mong sao dự đoán là sai...thấy số lượng VB tháng sau tăng co chút ít ah.Chắc hy vọng sau bầu cử sẽ có thay đổi lớn mọi người được vui!!!:6:

W

watea

Guest

Bác Duy ơi !

Dạo này Bác còn uống bia ở góc Lê Duẫn ko ?

Các F sẽ tăng cực mạnh ...

dungthu235

Thành viên tích cực

Bác Duy ơi !

Dạo này Bác còn uống bia ở góc Lê Duẫn ko ?

Các F sẽ tăng cực mạnh ...
Bạn Watea oi, bạn dựa vào thông tin nào,hay chỉ dự đoán thôi,nói cho mọi người nghe với,pls

Luxubu

Thành viên tích cực

Mình thấy NVC củng phát thư lai rai rồi đó,f3 tăng chắc rồi mà,mình để ý khoảng đầu tháng mới có thư cho tháng 11.nhưng nếu giống như tháng trước đầu tháng mà im re chắc tăng nhẹ.dù sao củng còn 1,2 tuần. Mọi người ráng tý xíu

BaoVilx

Thành viên mới

Mình cũng nghĩ vậy. Chắc tháng 11 sẽ có nhiều người nhận giấy pv. Chúc mọi người nhận giấy sớm nha.

W

watea

Guest

Bạn Watea oi, bạn dựa vào thông tin nào,hay chỉ dự đoán thôi,nói cho mọi người nghe với,pls
Chào bạn !

Mình chỉ dự đoán thôi ,tại mình thấy đầu tài khóa lượng Visa dồi dào với lại visa lùi cũng quá lâu rồi ..và mình cũng mong cho lịch tăng lẹ cho các bạn mau sớm đoàn tụ với người thân ..

Thân chào bạn

kennyphuc

Thành viên tích cực

hic hic, sao gần tới mình cái nó bò chậm còn hơn rùa nữa :2:

pquy97

Thành viên mới

"Từ từ rồi cũng nhừ hết mà", cái gì đến thì sẽ đến, các bạn kêu ca cũng chẵng được gì, mà làm vậy thì tinh thần thêm mệt mõi.
Cứ yên tâm tháng này cũng không đứng đâu, nhưng tăng cũng không nhanh đâu.
Tháng này F4 tăng khoảng 4 tuần thôi ah.
Cố lên thôi !!!!

tranvu1705

Thành viên tích cực

Mình chuẩn bị làm lại lý lịch tư pháp, ko biết có cần dịch ra tiếng Anh ko vậy các bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.