Dự đoán lịch VB tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Bentran

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 11

sax...có khi nào f4 tăng có 4 ngày hok ta ? hjc...mới chỉ có những f4 co pd 19/03/2001 nhận thư phỏng vấn , còn 20/03 chưa thấy tăm hơi gì hết vậy..hjc , lo lắng lo lắng:mad::mad:
Hình như là 20-3 bên vdt có giấy rồi đó.Chắc tháng này lại tăng 1 tuần nữa rối.Bây giờ chỉ hy vọng qua Bầu cử sẽ có diễn biến tốt thôi ah...

skybboy

Thành viên tích cực

Hình như là 20-3 bên vdt có giấy rồi đó.Chắc tháng này lại tăng 1 tuần nữa rối.Bây giờ chỉ hy vọng qua Bầu cử sẽ có diễn biến tốt thôi ah...
oh..đúng rồi !! bên việt di trú có 4 người có pd 20/03/2001..2 người có thư phỏng vấn , 2 người chưa..hjc , còn nhà mình có 2 gia đình đều có pd 20/03/2001 nhưng chưa có ai có thư phỏng vấn hết..huhu:2::2: làm lo lắng ghê

orion_tuan

Thành viên tích cực

F4 có thể tăng đến:
A 22/3
B 1/4
C 8/4
D 15/4
E Tăng hơn 1 tháng.

judasluca

Thành viên mới

có gia đình nào F1 nhận được thư pv nữa ko :2: mình giữa tháng 11 lận sao lo quá đi :20:

Duc Duong

Thành viên mới

Đức thấy có thể F4 tháng này tăng đến 01/04/2001. Tình hình cấp Vía có thể không nhanh và nhiều được. Thôi, chúng ta cứ lo việc mưu sinh. học hành, chuyện gì đến sẽ đến thôi. Không thể khác được. Chúc Anh, Chị Em XNC sức khỏe và gặp nhiều may mắn.

skybboy

Thành viên tích cực

Đức thấy có thể F4 tháng này tăng đến 01/04/2001. Tình hình cấp Vía có thể không nhanh và nhiều được. Thôi, chúng ta cứ lo việc mưu sinh. học hành, chuyện gì đến sẽ đến thôi. Không thể khác được. Chúc Anh, Chị Em XNC sức khỏe và gặp nhiều may mắn.
mình thấy khả năng f4 tăng tới mốc 01/04/2001 là rất khó..hiện NVC đang phát thư phỏng vấn diện f4 có pd 19/03/2001 , còn pd 20/03/2001 thì người có người chưa..nên khả năng diện f4 tháng 11 này tăng 1 tuần là 99%..hj , nhưng ko gì là ko thể phải ko bạn ?:1::1::1:

Bentran

Thành viên tích cực

Hy vọng mọi dự đoán 1 tuần của các bạn đều sai,tháng trước công bố lịch VB sau đó mới phát thư mà nghĩ la sẽ ko tăng nhưng cuối cùng cũng tăng 1 tuần đó thôi.Mình hy vọng tăng hơn 1 tuần,cầu mong cho nó tăng.Hy vọng chỉ là hy vọng!!!!!

ChanhPhan

Thành viên tích cực

F3 cũng 1 tuần lun nè, rầu!!!
chưa chắc đâu nếu mà dự định tăng 1 tuần thì mình nghĩ sẽ k có thư sớm za hay hy vọng mấy ngày tới sẽ có tiến triển mạnh:1::1::1::1::1::1:

skybboy

Thành viên tích cực

ok...chúng ta hãy cùng chờ xem nhé !!:1::1: , mình f4(pd:20/03/2001) vẫn chưa nhận dc thư phỏng vấn..cầu mong tối nay sẽ có tin vui từ NVC

tranvu1705

Thành viên tích cực

Tối nay là sáng thứ 7 ở Mỹ nên ko phát thư đâu, đợi đén tối thứ 2 ở vn may ra mới có.

dinh19902003

Thành viên tích cực

Hôm qua mình mới đi pv xong giờ đang đợi visa. Họ xem hồ sơ mình và chỉ hỏi mẹ bảo lãnh à. Chưa được 5 phút bạn đã đậu rồi

Luxubu

Thành viên tích cực

Hôm qua mình mới đi pv xong giờ đang đợi visa. Họ xem hồ sơ mình và chỉ hỏi mẹ bảo lãnh à. Chưa được 5 phút bạn đã đậu rồi
Sướng nhỉ,ko uổng công chờ đợi:6::6::6:

briantat

Thành viên tích cực

Sao vẫn chưa có lịch Visa...hy vọng nhỏ nhoi coi như tiêu luôn rồi....:20::20::20:

hieukabin

Thành viên tích cực

Đến giơ` nay` ma`chưa có lịch VB vậy la` cũng như tháng trước rôi` không có gi`đột biến hết!

skybboy

Thành viên tích cực

xin thông báo cho đại gia đình xuất nhập cảnh: sáng nay gia đình mình được người bên USA thông báo có giấy phỏng vấn rồi , mừng wa...mình diện F4 ,pd: 20/03/2001...phỏng vấn ngày 20/11/2012..9:00AM..:1::1::6::1::1:

tamnguyen21892

Thành viên mới

chúc mừng bạn nha, mình có ngày ưu tiên 26/4/2001, vậy là hồ sơ của mình sắp tới. Mà gia đình bên Mỹ của bạn ở tiểu bang nào vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.